ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 28363738394048 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mudtaFah อ่านกระทู้
    ว้าว กว่าจะเล่นได้เกือบลบทิ้งไปแระ ของผมใช้ตัวเกมส์ Full SKIDROW ครับ CRACK steam006 ลงทับก็เล่นได้เลย อ้อผมเปลี่ยนเกมส์มาลงที่ไดร์ C เลย ก็ยังไม่เด้งไม่หลุด ลื่นปรื้ดครับเล่นไปได้ครึ่งทางแล้วล่ะ สตรีมผมมีแล้วแต่ไม่ได้เปิดไว้ตอนเล่นนะ จะมีบ้างตอนเปิดเข้าเกมส์มันมักจะไปปรับ Realtek HD Audo manager ตรง Microphone ให้ on ไว้ตลอด ต้องเข้าไปปิดก่อนทุกครั้ง ไม่งั้นจะรำคาญเสียง mic มากเลย นอกนั้นยังไม่เจอปัญหาอะไร

Notebook ครับ WIN 7 64bit CORE i5 GEFORCE GT540M RAM 4GHz ปรับสุดก็ยังลื่นเหมือนเดิม
    Spac เดียวกัน ทำไมปรับสุดไม่ลื่นอะ คุณใช้ Diver ตัวไหนอะ

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    1.โหลด delux edition
    2. แตกไฟล์ครังแรก
    3.แตกไฟล์ครั้งที่ 2 พร้อมใส่รหัส
    4.ลง steam พร้อม update
    5. ลง crack (ผมเลือกลง 3DM)
    6.ดับเบิ้ลคลิีกที่ ตัวเล่นเกมส์
    7.มันส์พะยะค๊ะ

ขั้นตอนมีเท่านี้ครับ
    ขอบคุณจากใจจริงๆ ผมเล่นได้แล้ว ไม่ต้องแก้ไขวันที่ ไม่ต้องลงอะไรเพี่มเติม ใครเล่นไม่ได้ใจเย็นๆนะครับ อ่านข้อความเก่าๆก็พอจะช่่่่่่่่่่่วยได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    จบเเล้วครับด้านหลังเนี่ยที่มันให้ป้องกันไม่เหนมันส์เลย

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    เล่น mode zombie ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    ลองลง windows แบบตัว เดิมๆoriginal ไม่ไช่ตัวโม บางทีอาจเป็นที่ตัว windows ก้ได้นะ แค่อย่าไปอัฟเดต ตัวKB971033 พอ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ผมกล้าพูดได้เลย เกมหน่ะมันไม่มีปัญหาหรอกครับ ถ้ามีปัญหามันต้องเล่นไม่ได้ซักคนเดียวแล้ว

แต่ที่คนมีปัญหาเนี้ย มันเป็นที่คอมของพวกคุณๆทั้งหลายทั้งนั้น ไม่เกี่ยวกับ Crack เลยเพราะถ้าเป็นที่ Crack จริง ทำไมคนอื่นเค้าเล่นได้ไม่มีปัญหา

พอเล่นไม่ได้ก็มัวแต่จะมาแก้ปัญหาที่ปลายเหตุกัน แต่จริงๆแล้วอาจจะมีบางคนที่สาเหตุอาจจะเป็นเพราะ Crack จริงๆ (ส่วนน้อยจริง) ส่วนมากเป็นเพราะที่กล่าวมาทั้งหมด

ถ้าคอมมันมีโปรแกรมครบอย่างที่ผมให้ไปลงกัน มันก็เล่นกันได้แล้ว มัวแต่จะรอ Crack ไม่ยอมแก้ปัญหาด้วยตัวเอง คนไทยก็เงี้ย
    ผมมีนะวิธีแก้เล่นได้แบบ 100% ปัญหาเป็นเพราะ Crack จริงๆไม่ใช่ อย่างอื่นเลย

โปรแกรมผมมีครบหมด สเปคก็สูงเอาเรื่องด้วยละ ผมลบลงใหม่ใช้ทุกเวอร์ชั่นแต่ก็ไม่ได้ เหมือนกัน ปรับวันที่ เปลี่ยน Time zone ด้วย
    ผมพูดตามตรงว่า หลังๆมา ระบบป้องกันก็เอาเรื่องนะ คนเล่น Crack เสียอรรถรสไปมากเลย เพราะหมดเวลาไปกับการแก้ปัญหา
    สังเกตว่าเกมช่วงหลังๆ Crack มามีแต่ bug น้อยเกมที่จะไม่มี fix

กล่าวขอบคุณ
    9
    ผมเล่นจบจะรอบที่สามแล้วครับ ลองCrack มาสองตัว ที่ใช้อยู่ 3DM ไม่มีปัญหาไร เหมือนทุกเกมส์ที่เล่นมาเว้นแต่ว่าเล่น Zombies ไม่ได้ ไม่ใช่ปัญหา
    คอมกาก I 7 -3770k [Sink V6 GT],Z77-x,Ripjaw 16GB.[4x4],WD Cavial Black 1TB.,GTX 680 DC2Top T,Delux 850w.

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sodasa13 อ่านกระทู้

วันแรกตอนผมลงผมเล่นได้คับ พอวันที่3ออกเกมส์แล้วเข้าใหม่มันค้างผมนึกว่าเป็นที่วินโดว์ผมก็ลงใหม่ ผมลงวินโดวประมาณ5รอบแล้วมั้ง ลองใช่ทุกแครก ลองทำตามที่เขาบอกทุกอย่าง อัพเดทวินโดวืก็แล้ว งงมากเลย ยังไงขอรบกวนทุกท่านได้ไหมคับอยากเล่น
    ใช้วินโดว์ 7 ธรรมดาสิครับแบบ sp1 แล้วลง Netframework 4.0 ด้วยครับ นั่นมัน 4.5 เอาแบบที่มัน สมบูรณ์ๆ แล้วลองลงเกมส์เล่น
    คอมกาก I 7 -3770k [Sink V6 GT],Z77-x,Ripjaw 16GB.[4x4],WD Cavial Black 1TB.,GTX 680 DC2Top T,Delux 850w.

ส่องอย่างเดียว ^^
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,132
    ใครเป็นบ้าง เล่นไปแล้วขึ้นแบบนี้ ผมใช้CrackOnly-Steam006 ไฟล์เกมส์โหลดของ DELUXE EDITION

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ใครเล่นไม่ได้ เปลี่ยน วินโด ดู อัพเดพ ถ้าเล่นไม่ได้ อีก ก้ เพราะ เครื่อง ละละ สเปก สูง ใช่ว่าไม่มี ข้อผิดพลาด เพราะ คน สเปกตํ่าๆ ยังเล่นได้เลย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohero อ่านกระทู้
    ผมกล้าพูดได้เลย เกมหน่ะมันไม่มีปัญหาหรอกครับ ถ้ามีปัญหามันต้องเล่นไม่ได้ซักคนเดียวแล้ว

แต่ที่คนมีปัญหาเนี้ย มันเป็นที่คอมของพวกคุณๆทั้งหลายทั้งนั้น ไม่เกี่ยวกับ Crack เลยเพราะถ้าเป็นที่ Crack จริง ทำไมคนอื่นเค้าเล่นได้ไม่มีปัญหา

พอเล่นไม่ได้ก็มัวแต่จะมาแก้ปัญหาที่ปลายเหตุกัน แต่จริงๆแล้วอาจจะมีบางคนที่สาเหตุอาจจะเป็นเพราะ Crack จริงๆ (ส่วนน้อยจริง) ส่วนมากเป็นเพราะที่กล่าวมาทั้งหมด

ถ้าคอมมันมีโปรแกรมครบอย่างที่ผมให้ไปลงกัน มันก็เล่นกันได้แล้ว มัวแต่จะรอ Crack ไม่ยอมแก้ปัญหาด้วยตัวเอง คนไทยก็เงี้ย
    ผมเล่นไม่ได้สักทาง จนมาลงแครคตัวใหม่ (Single) ปรากฎว่าเล่นได้ สรุปเป็นที่เครื่องผมเหรอครับ ? คนที่เล่นไม่ได้ เสปคและโปรแกรมไฟล์ต่างๆ เค้าก็มีครบหมด กรุณาอย่าพูดว่าเป็นที่เครื่องครับ

คนที่เล่นไม่ได้เนื่องจากเกิดอาการเดียวกัน มีเยอะมากพอสมควร ผมว่าน่าจะ 4 ใน 10 ด้วยซ้ำ ไม่ใช่ 1-2 ในสิบ เพราะฉะนั้นมันเกือบครึ่ง เอาเฉพาะคนเข้าเกมไม่ได้ที่มาเรียกร้องนะครับ ไม่รวมถึง พวกที่เล่นไปแล้วยังเจอบัค

ต่างๆนานา อีก คุณว่าทำไมของ Blackbox ยังไม่ออกล่ะครับ ไม่ใช่เพราะว่าตัวเกมยังมีปัญหาเหรอครับผม ?

ตัวคุณเล่นได้ไม่มีปัญหาคุณก็พูดได้นะครับ ตัวผมเองเล่นเกมมาเปนร้อยๆพันๆเกม ก็ไม่เห็นจะมีปัญหา ถึงมี ผมลองแก้ตามคำแนะนำต่างๆ ก็แก้ไขได้ แต่เกมนี้ทำยังไงก็ไม่ได้ ตัวเกมไม่มีปัญหา แต่ต้องเปลี่ยนวันที่เล่น ?

ต้องลง Steam เนี่ยนะครับ ตัวเกมไม่มีปัญหา ช่วยบอกสาเหตุที่ ผมทำวิธีต่างๆ ก็ยังไม่ได้สักที จนมาเปลี่ยนแครค ถึงเล่นได้ สรุปคนที่เป็นแบบผมคือ ลองทุกวิธีแล้ว ไม่ได้สักที คนพวกนี้คือมีปัญหามาจากคอมไม่ดีเหรอครับ ?

แล้วถ้าคอมผมไม่ดี ไหงเปลี่ยนแครคแล้วเล่นได้ล่ะครับ ? ก่อนจะว่าอะไรต้องใจเขาใจเราหน่อย คนที่เค้าทำทุกอย่างแล้วเล่นไม่ได้จริงๆ ผมว่ามันไม่ใช่ส่วนน้อยหรอก ท่านจะมาพูดแบบนี้มันก็ไม่ถูก !!

ปล คนไทยแล้วไงครับ ???????????????????????????????????????????????

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arthur_cg อ่านกระทู้
    ใครเป็นบ้าง เล่นไปแล้วขึ้นแบบนี้ ผมใช้CrackOnly-Steam006 ไฟล์เกมส์โหลดของ DELUXE EDITION

คือผมเป็นอยุ่แต่ว่าคือผมลง crack steam006 ไปแล้ว และลงแครก skidrow ทับไปไม่หลุดไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยลองทำดู
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arthur_cg อ่านกระทู้

แถมไม่ต้องแก้ เวลาอีกด้วย
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    375

รูปภาพครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ท่าน jackiiez ลง วินโด ใหม่ยัง ครับ ถ้า ลงใหม่แล้วยังเป็น ก็ เอาใจ ช่วยท่าน นะครับ อยากไห้ ทุกท่านเล่นเกมได้

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    win 8 เล่นไม่ได้เซงแมววว

กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    thank youuuuu

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เล่นได้แล้วครับผม Full Skidrow ตอนแรกก็มีปัญาเหมือนทุกคนอะ เข้าเกมไม่ได้ ก็ลองอีก crack เข้าเกมได้ เล่นถึง mission 2 เด้งออกตรงที่ให้เปิดประตู 2 คน ก็ลองลบเกม ลงใหม่ แล้วลงแต่ crack 3DM อย่างเด๋วดู ก็ได้ แต่ mission 3 เด้งอีก ก็ไม่รู้จะทำไงและ ลบเกมลงใหม่อีก คราวนี้ลอง crack Singleplayer_Crack-Steam006 ตัวเดียวเลย ไม่ลง crack อะไรทับอีกแล้ว ลองเล่นดู เล่นได้แล้ววววว ตอนนี้เล่นถึง mission ที่ให้เราเล่นเป็น Woods และ เด๋วมาต่อพรุ่งนี้ อิอิ ขอบคุณครับ

ปล.เล่นจบแล้วเด่วแคช
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ victoria อ่านกระทู้
    win 8 เล่นไม่ได้เซงแมววว
    เล่นได้ครับ ผมเล่นจนจบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    493
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ่าวววว เป็นที่เครื่องผมรึนี่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ทุก crack เล่นไม่ได้ มาจบที่ Singleplayer_CrackOnly_Final-Steam006 นี่แหล่ะ เจ๋งจริง

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tigerrock อ่านกระทู้
    ของผมเจอปัญหาแบบนี้อะ แครกเสร็จหมดแล้วนะครับแต่เวลา เข้าเกมที่t6sp อะครับ มันไม่เกิดไรขึ้นเลยลองเปลี่ยนทุกแครกละนะครับ

ไม่เกิดไรขึ้นในที่นี้คือ มันหมุนแปปนึ่งแล้วก็นิ่ง ใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกหน่อย
    ของผมเป็นDELUXE EDITIONนะครับ
    การ์ดจอเป็น NVIDIA Optimus รึเปล่าครับ
    ของผม พอใช้การ์จอ จะเล่นไม่ได้(แบบที่บอกเลย)
    แต่ถ้าใช้ onboard กลับเล่นได้(แต่กระตุกโคตร)

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เล่นได้แย้วว ยอมลงทุน. ลงวินโด้ใหม่ มาใช้ win8 น้ำตาแทบใหล่ ทนทุกข์ปล้ำกับเกมนี้มานาน
    ใครแก้ปัญหา จาก win7 ไม่ได้มาใช้ 8 นะ

กล่าวขอบคุณ
    9

ผมเป็นตอนออกจากเกมส์น่ะครับแล้วมันขึ้นเตือน ตอนเล่นไม่เป็นไรเล่นจนจบ Crack ตัวนี้

Tags for this Thread