ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 85 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 210111213142262 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    อุ๊ย ไม่ทัน ! 55555 5

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jonoye อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วเล่นไม่ได้ ทำไงดี

ปิดแอนตี้ไวรัส ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    path 1.3 ได้รองเท้ามาใหม่เพียบแต่ทำไม eto ไม่อยู่ในทีมอินเตอร์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    1

Lightbulb

eto ย้ายแล้วไม่ไช่ หรอ :" T

เอ๊ะ หรือ เฮา มั่วว :"X

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    ^
    ^
    หมายถึงหมอนี่เหรอ http://pesstatsdatabase.com/PSD/Play...=1171&Club=119

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่ครับ แพท ล่าสุดนี่ เราจำเป็นต้องโลหแพทตัวก่อนๆก่อนรึปล่าวครับ ถึงจะลงแพทตัวล่าสุดได้อะ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tetee อ่านกระทู้
    พี่ครับ แพท ล่าสุดนี่ เราจำเป็นต้องโลหแพทตัวก่อนๆก่อนรึปล่าวครับ ถึงจะลงแพทตัวล่าสุดได้อะ
    จขกท.เค้าเขียนว่า สำคัญควรอ่าน ที่หน้าแรก โพสแรกสุด ตัวเบ้อเริ่ม แต่ก็มีคนไม่อ่านด้วยแฮะ O_O

กล่าวขอบคุณ
    32
    1
    ย้าย แล้ว จิง ๆ ด้วย //

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    มันบอกว่ามันหาไฟล์ setting ไม่เจอ
    แล้วต้องทำยังไงหรอครับ แงแง~ อยากเล่นจังเลย~

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    ^
    ^
    หมายถึงหมอนี่เหรอ http://pesstatsdatabase.com/PSD/Play...=1171&Club=119
    ขอบคุญสำหรับข้อมูลนักแตะว่าทำมัยในเกม eto ไม่มีสโมสรอยู่

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TanInw1410 อ่านกระทู้
    แล้วต้องทำยังไงหรอครับ แงแง~ อยากเล่นจังเลย~
    ลบเ้กมให้เกลี้ยง ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัสเพื่อความชัวร์ แล้วก็กดลงเกมใหม่ดูครับ ^^" ถ้าลบเกลี้ยงจริงไม่น่ามีปัญหา

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ลบเ้กมให้เกลี้ยง ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัสเพื่อความชัวร์ แล้วก็กดลงเกมใหม่ดูครับ ^^" ถ้าลบเกลี้ยงจริงไม่น่ามีปัญหา
    ผมก็ลบเกลี้ยงแล้วนะครับ แต่ทีนี้ตอนผมลบ บังเอิ้น~บังเอิญ ผมไม่ได้ลบตามวิธีอ่าครับ ผมไปกดDelไฟล์ตัวเกมซะอย่างงั้น ทีนี้จะทำยังไงดีล่ะครับเนี่ย

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ลองไป remove เกมใน Control Panel ดูสิครับ

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    ลองไป remove เกมใน Control Panel ดูสิครับ
    คือว่าใน control panel มันไม่มีเหลือแล้วสิคับ เหลือแต่ของภาคที่แล้วเท่านั้น ไม่มีของ 12 เหลืออ่าคับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    งั้นก็ลงเกมโล้ด ถ้าตอนจะ setup เกมมันมีให้ install ก็แสดงว่าคงไม่มีอะไร แต่ถ้ามันไม่มีก็แสดงว่าคงมีไฟล์เกมบางส่วนตกค้างอยู่ในเครื่องทำให้ลงใหม่ไม่ได้น่ะครับ =[]=

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ลงเกมส์เสร็จ ลงไฟล์เสียง+ภาษา ลงแคร๊ค แล้วลงแพท 1.3 อ่ะครับ พอกดเข้าเกมมันไม่ขึ้นครับ พอลบ Kitserver ออก (มันลบได้เลยปกติต้องกดถอนแพทออกจากเกมก่อน) ก็เล่นได้ปกติครับ
    ปล.ลองดูใน manager ปรากฎว่าแพทมันไม่ได้ถูกใส่เข้าไปในตัวเกมครับ แก้ไงดี
    ปล2.ไม่เฉพาะ 1.3 นะครับ ทุกแพทเลย
    ปล3.ผมใช้ Windows7 นะคับ เกี่ยวมั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ForuS+ : 13th October 2011 เมื่อ 20:23

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    เข้าเกมถูกตัวรึเปล่าครับ หลังจากลง patch ของ PESEdit แล้ว ตัวเข้าเกมจะเปลี่ยนไปนะ =[]= กลายเป็นตัวใหม่ที่มากับ patch แทน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ? BOJAN ยังอยู่ Bracalona อยู่เลย PESEdit 1.2 อะ งง

แต่เวียดนาม 1.1 ยังย้ายครบเลย....

I miss you Christina :(
    Jokergame[TH],Khothai.
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เฮ้ออ.............. กว่าจะได้ หลังจากลบลงใหม่ไปหลายรอบ ลองเข้าเกมโดย Run as administrator ดู ผลคือเข้าได้แล้วครับ การอัพเดทก็เรียบร้อยแล้วด้วย
    ปล.ใครที่มีปัญหาลงแพทแล้วเข้าเกมไม่ได้ลองใช้วิธีนี้ดูนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ForuS+ : 14th October 2011 เมื่อ 09:00

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonbanna อ่านกระทู้
    ? BOJAN ยังอยู่ Bracalona อยู่เลย PESEdit 1.2 อะ งง

แต่เวียดนาม 1.1 ยังย้ายครบเลย....
    แพทค่าย PESEdit ออก 1.3 แล้วครับ อัพเดตแพท Konami เป็นปัจจุบัน เพิ่มอะไรต่อมิอะไรเยอะมาก แล้วก็ย้ายนักเตะแล้ว ^^ เพียงแต่ว่ากระทู้นี้หน้าแรกยังไม่ขึ้นเพราะว่าจขกท.บ้านน้ำท่้วมครับ ให้เปิดหน้าที่แล้วดูจะมี link 1.3 อยู่

ปล. คนทำแพทคนละเจ้า อย่าเอาเวอร์ชั่นมาปนกันนะครับ
    เวียดนาม 1.1 กับ PESEdit 1.1 มันก็ไม่เหมือนกันนะ เอามาเทียบกันไม่ได้หรอก
    แต่ส่วนตัวผมชอบ PESEdit มากกว่า เหมือนเค้าใส่ใจกับเรื่องเล็กๆน้อยๆ ให้รายละเอียด แล้วก็อื่นๆดีกว่า
    อย่างแพท 1.3 นี่ก็เหมือนจะมีสนามบอลของทีมเล็กๆมาละ ตรงตามของจริงด้วยมั้ง เท่าที่สุ่มๆเปิดดู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ForuS+ อ่านกระทู้
    มันก็ตัวเข้าแค่อันเดียวนี่ครับ ??
    อันนี้ไม่รู้นะครับ แต่ตอน PESEdit เค้าทำแพทของภาค 2011 เค้าย้ำว่าหลังจากลงแพทแล้วให้เข้าเกมจาก Start Program >> PESEdit น่ะครับ พอมาภาค 2012 ผมก็เลยทำตามแบบของ 2011 แม้ว่าเค้าจะไม่ได้เขียน มันก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ForuS+ อ่านกระทู้
    มันก็ไม่ขึ้นทั้งสองอันล่ะครับ แต่พอเอาแคร๊กไปลงทับใหม่อีกที ก็เข้าเกมได้ปกติ แต่เกมก็ไม่ได้เปลี่ยนแปลง ยังเหมือนเดิม

อยากจะเล่น PES แต่ทำไมปัญหามันเยอะจัง ดูแล้วคงต้องเล่น FIFA มั้งเนี่ย
    มันเปลี่ยนแปลงแล้วแต่ไม่รู้ตัวรึเปล่าครับ >.< ตอนลงแพท 1.3 เสร็จแล้วเข้าเกมไปจะเจอหน้าจอที่มันบอกว่าได้รองเท้าใหม่นะ

แต่ถ้าไม่ใช่ผมก็ไม่รู้แล้วเหมือนกันอะครับ =[]=

ปล. ตอนลงเกมลงแพท ปิดโปรแกรมป้องกันไวรัสเพื่อความชัวร์ด้วยก็ดีนะครับ ลงเสร็จแล้วค่อยมาตั้งให้โปรแกรมป้องกันไวรัสมันเข้าใจทีหลัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GeminiIcey : 13th October 2011 เมื่อ 21:31

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    PESEdit Patch 1.3 ย้ายนักเตะครบหมดแล้วครับ
    ระหว่างที่รอคุณ mikemodern โหลดของคุณ gii ก่อนก็ได้นะครับ <--- http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=28887
    JETGACK

The KOP
    กล่าวขอบคุณ
    4,503
    งั้นก็ลงเกมโล้ด ถ้าตอนจะ setup เกมมันมีให้ install ก็แสดงว่าคงไม่มีอะไร แต่ถ้ามันไม่มีก็แสดงว่าคงมีไฟล์เกมบางส่วนตกค้างอยู่ในเครื่องทำให้ลงใหม่ไม่ได้น่ะครับ =[]=
    แต่มันก็ยังลงไม่ได้อยู่ดีอ่าครับผม ทำไงดีล่ะครับทีนี้?

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    งั้นก็คงต้องกลับไปถามในกระทู้ที่คุณโหลดมาแล้วละครับ >.< ว่าตัวเกมจากกระทู้นี้เวลาลบลงเกมใหม่ต้องทำยังไง ถ้าลงไม่ได้ต้องทำยังไง
    เพราะผมก็ไม่รู้แล้วเหมือนกันอะ บางทีคุณอาจจะใช้ไฟล์เกมคนละตัวกะผมก็ได้ หรืออาจจะมีไฟล์ไหนตกค้างอยู่ก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ใครพอจะมีเทคนิควิธีป้องกันลูกฟรีคิกบ้างคอมยิงเข้าง่ายมากเลย
    กดให้นายตูพุ่งไปเซฟเร็วๆกดไรเห็นนายตูคอมพุ่งทันนะส่วนมาก
    แล้วกำแพงบางครั้งก็กระโดดไม่ครบทุกตัว<<กดโอหรือป่าวให้กำแพงกระโดด จอย ps2

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    รู้สึกว่า AI โกล์ของคอมในภาค 2012 นี้เซฟกว่าโกล์ฝ่ายเราอีกแหะ
    JETGACK

Tags for this Thread