ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    หลุดอีกล่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    มันเป็นสัจธรรม !!

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    ว่าแล้ว ! คนเราเอ๋ย แล้วแผ่นแท้ล่ะ เดี๋ยวต่อไปอาจไม่มี PC นะครับ ช่วยๆกันหน่อยเถอะ
    CONTINENT OF NINTH SEAL

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ให้ตายสิ หลุดออกมาได้ยังไง ร้านเกมส์ที่ใหนรั้วเนี้ย !!
    YURI BOYKA

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    กล่องยังกะเป็นเเผ่นซีดีเเถวตลาด เเล้วเอาภาพจากคอม มาเเปะ ถ้าเป็นจริง อีเอพังเเน่ๆเลย 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    skidrow ก้อมีให้โหลดแล้ว แต่ไม่มี crack

.- COOL_OR_HOT-.
    กล่าวขอบคุณ
    2,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    อยากเล่นมากๆครับ ผ่านแค่สเปคขั้นต่ำ T^T อบากเล่นแบบลื่นๆภาพสวยๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PREDATOR อ่านกระทู้
    ว่าแล้ว ! คนเราเอ๋ย แล้วแผ่นแท้ล่ะ เดี๋ยวต่อไปอาจไม่มี PC นะครับ ช่วยๆกันหน่อยเถอะ
    และอาจจะไม่มี Battlefield ภาคต่อๆไป และเกมส์อื่นๆ บน PC

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    คนเล่นแผ่นแท้:รอวันที่25ได้กันทุกคนเล่นได้ทุกคนโหมดไหนไม่เกี่ยงเล่นได้เป็นปีไม่มีเบื่อ
    คนที่โหลดเอา/ซื้อแผ่นก๊อป:รอcrackสัก20วันเดี๋ยวก็ได้เล่นเนื้อเรื่องจบก็ลบออกเพราะเล่นต่อไม่ได้

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    ยังไงก็รอซื้อแผ่นแท้ตอนเกมออกอยู่แล้วครับ ไม่สนเรื่องโหลดหรอก

แฟนๆ ช่วยกันสนับสนุนแผ่นแท้หน่อยซิครับ BF ภาคนี้ DICE อุตส่าห์เน้น PC เป็นแพลตฟอร์มหลักเน้อ
    " Fortune favors the bold.."

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ก็แค่ตัวโคลน DVD ผมคิดไว้แล้วว่าเดี่ยวต้องหลุดหลังจากเห็นภาพนี้เมื่อ 4 วันก่อน

ใครโหลดก็โหลดไป แต่เกมนี้ถ้าไม่เล่นมัลติ ก้เหมือนไปทะเล แต่นั่งเล่นแค่ทรายที่ชายหาด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadman23 อ่านกระทู้
    โหลดไประวังจะเจอบัคเหอะ ขนาดมัลติเบต้า บัคยังแหลก มีหรือ ตัวเต็มที่หลุดออกมา จะไม่มีบัค
    แยกแยะให้ออกหน่อย ระหว่าง BETA กับ ตัวเต็มหน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Matizano : 17th October 2011 เมื่อ 17:05

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    โหลดไประวังจะเจอบัคเหอะ ขนาดมัลติเบต้า บัคยังแหลก มีหรือ ตัวเต็มที่หลุดออกมา จะไม่มีบัค
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Deadman23 : 17th October 2011 เมื่อ 16:56

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    หลุดมาแล้วเอาไงดี? จะรอรึจะโหลดเลยหนอ... ยังไงเรามันก็สายโหลดอยู่แล้วมัลติเพลเยอร์เล่นไม่ได้ได้แค่ซิงเกิ้ลลูกเดียวงั้นไม่รอล่ะ555+

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ V-i2-ValhallA_7 อ่านกระทู้
    หลุดมาแล้วเอาไงดี? จะรอรึจะโหลดเลยหนอ... ยังไงเรามันก็สายโหลดอยู่แล้วมัลติเพลเยอร์เล่นไม่ได้ได้แค่ซิงเกิ้ลลูกเดียวงั้นไม่รอล่ะ555+

เหมือนกันครับ เล่นโหมดเนื้อเรื่องสนุกกว่าน่ะ ความคิดผม

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PREDATOR อ่านกระทู้
    ไม่ลงpcก็ไม่เห็นจะเป็นไรเลยนิครับเกมส์อื่นๆสนุกกว่าให้เล่นมีตั้งเยอะไปครับผมว่าเกมส์ดีๆมันสมควรจะลงxboxกับps3ดีแล้ว ประมานว่าถ้าเกมส์ทุกเกมส์ลงpcเป็นไปได้ กุจะโหลดให้หมดไปเลย( หมายถึงพวกชอบโหลดน่ะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DeKidZapper : 17th October 2011 เมื่อ 20:12

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เสียเงินจองไปแล้วก็จะโหลดอยู่ดีเพราะช่วงนี้ไม่มีอะไรเล่น เอิ้กๆ ผมคิดว่าeaไม่เสียหายอะไรอยู่แล้วเพราะเกมส์มันขายโหมดออนไลท์ โหมดเล่นคนเดียวนะมันแค่"น้ำจิ้ม"

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    BF3 หลุดแล้ว บอกตรงๆ ครับซื้อไม่ไหว ขอโหลดแล้วกัน

โหมด Multiplayer ผมก็ ไม่ค่อยอยากเล่นเท่าไหร่ เพราะ เล่นจากเซิฟอินเตอร์ทีไร Ping +100 ทุกที ขัดใจ ครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    EA เค้าอุสาห์บูชา PC มาตั้งแต่ CRYSIS 2 เดี๊ยวก็ได้ตำแหน่งเมียน้อย อย่าง"สมน้ำหน้าแน่ PC อย่างเรา ๆ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เฮ้อเหนื่อยใจ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    งั้นก้อเสร๊จโจรสิ

555555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อย่าไปอินอะไรมากนะครับ คือ หลุดออกมาก็เล่นไม่ได้ เพราะต้องมีรหัสผ่านก่อนการติดตั้ง ผ่าน origin ฉะนั้นไม่ต้องห่วงครับ เป็นการหลุดของคนในวงใน เพื่อเป็นการเรียกต่อมน้ำลาย เฉยๆครับ ยังไง ๆ วันที่ 25 กันหมดอยู่แล้วครับ เพราะคนทำ Crack ก็คงใช้เวลาทำนานเหมือนกัน ตามที่จริงก็ถูกนะครับ แบบว่าอุดหนุนน้อยโหลดมากจะเป็นการทำร้ายชาว pc แต่ DICE ยังไม่มีข่าวออกมาแสดงว่าต้องมีอะไรแอบแฝง อย่าลืมนะครับรหัสผ่านก่อนติดตั้ง ผ่าน origin

ผ่านได้ก็แผ่นแท้สิ