ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,538
    ได้รับคำขอบคุณ: 860

ช่วยแนะนำมือถือหน่อยนะครับ

คือว่า ผมมีงบหมื่นต้น ๆ น่ะครับ

ไม่ทราบว่าจะซื้อรุ่นไหนดีอ่ะครับ
    PCle ATi 7770/1GB Gigabyte|AMD FX-6300|DDR3 4GB Kingston Hyper-X x2

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    Samsung Galaxy S Plus 14,900 Bath
    LG Optimus Black 12,900 Bath

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เพิ่มเติมจากเรปบนครับ ลองเลือกดู ^^

Sony Ericsson Xperia neo 15,900 บาท

Sony Ericsson Xperia Ray 11,900 บาท

HTC Desire S 14,690 บาท

Samsung Galaxy R 15,900 บาท

Samsung Nexus S 11,900 บาท

LG Optimus 2X 15,900 บาท

Nokia 701 11,300 บาท

Nokia X7 13,390 บาท

Nokia N8 13,500 บาท

เครดิต :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย konpaku : 17th October 2011 เมื่อ 11:42
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,538
    ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ :')
    PCle ATi 7770/1GB Gigabyte|AMD FX-6300|DDR3 4GB Kingston Hyper-X x2

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 842
    ต้องถาม จขกท. ว่า ต้องการใช้โทรศัพท์ในรูปแบบไหน

ฟังชั่นแบบไหน แชท ทำงาน คุย หรือ ถ่ายรูป ฟังเพลง จะเน้นแบบไหนก็ว่ากันไปครับจะได้จัดกันให้ได้ถูก

เพราะว่าโทรศัพท์ราคาหมื่นจนถ้าผมเอามาให้คุณเลือกเดี๋ยวจะเลือกกันตาลาย เอาแบบว่า ความต้องการตัวเอง

จะเอาแบบไหนดีกว่าครับ จะได้ เข้ากะตัวเองและพอใจเวลาซื้อมาแล้วครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,538
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrispMinT อ่านกระทู้
    ต้องถาม จขกท. ว่า ต้องการใช้โทรศัพท์ในรูปแบบไหน

ฟังชั่นแบบไหน แชท ทำงาน คุย หรือ ถ่ายรูป ฟังเพลง จะเน้นแบบไหนก็ว่ากันไปครับจะได้จัดกันให้ได้ถูก

เพราะว่าโทรศัพท์ราคาหมื่นจนถ้าผมเอามาให้คุณเลือกเดี๋ยวจะเลือกกันตาลาย เอาแบบว่า ความต้องการตัวเอง

จะเอาแบบไหนดีกว่าครับ จะได้ เข้ากะตัวเองและพอใจเวลาซื้อมาแล้วครับ
    เอาแบบ เล่นเกมลื่นๆ ฟังเพลงเสียงชัด ถ่ายรูปชัดไม่ต้องชัดมาก
    ก็ประมานนี้เเหละครับ

ที่เล็ง ๆ ก็ samsung galaxy s plus กับ samsung galaxy s 2

ขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boonlismz อ่านกระทู้
    เอาแบบ เล่นเกมลื่นๆ ฟังเพลงเสียงชัด ถ่ายรูปชัดไม่ต้องชัดมาก
    ก็ประมานนี้เเหละครับ

ที่เล็ง ๆ ก็ samsung galaxy s plus กับ samsung galaxy s 2
    สองตัวนี้ดีครับ เล่นเกม HD ลื่นทั้งคู่ แถมใช้ระบบเสียง 5.1 channel ถ้าใช้ร่วมกับหูฟังครับ เสียงดีใกล้เคียงไอโฟนเลย
    แต่เรื่องกล้อง galaxy s plus จะติดกล้อง 5MP แต่ไม่มีแฟลช ส่วน S2 จะติดกล้อง 8MP พร้อมแฟลช ถ่ายชัดทั้งคู่แหละครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 842
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ starscream อ่านกระทู้
    สองตัวนี้ดีครับ เล่นเกม HD ลื่นทั้งคู่ แถมใช้ระบบเสียง 5.1 channel ถ้าใช้ร่วมกับหูฟังครับ เสียงดีใกล้เคียงไอโฟนเลย
    แต่เรื่องกล้อง galaxy s plus จะติดกล้อง 5MP แต่ไม่มีแฟลช ส่วน S2 จะติดกล้อง 8MP พร้อมแฟลช ถ่ายชัดทั้งคู่แหละครับ
    ตามนี้เลยครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: