ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    เห้อๆ...ขออภัยครับเรื่องSteamผมไม่ค่อยสันทัด(ไม่เคยซื้อแผ่นแท้) เลยไม่รู้ว่าเพิ่มยังไง ท่านอื่นที่รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ
    เหมือนผมเลย555 แต่ใจอยากซื้อแท้นะแต่งบไม่อำนวย แล้วจะแชทกับเพื่อนไงตอนที่กำลังเล่นเกมอ่ะผมไม่มีไมค์ต้องพิมเอา ต้องกดตัวไหนเหรอครับเวลาจะพิม
    ขอฝากกลุ่มไว้ด้วยนะ
    http://steamcommunity.com/groups/AMDCLUBJKG มาเข้ากลุ่มAMD CLUB กันเยอะๆนะครับ จาก IT HARDWARE
    ผม TH_nightmare มาเล่นกับผมเด๋ยวสร้างห้องไว้รอนะอิอิ
    [FX 8350 / RAM Team xtreem 2133 4*2/ GTX 680 /ASUS Crosshair V Formula ]

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ filmlovegame007 อ่านกระทู้
    เหมือนผมเลย555 แต่ใจอยากซื้อแท้นะแต่งบไม่อำนวย แล้วจะแชทกับเพื่อนไงตอนที่กำลังเล่นเกมอ่ะผมไม่มีไมค์ต้องพิมเอา ต้องกดตัวไหนเหรอครับเวลาจะพิม
    http://steamcommunity.com/groups/AMDCLUBJKG มาเข้ากลุ่มAMD CLUB กันเยอะๆนะครับ จาก IT HARDWARE
    ผม TH_nightmare มาเล่นกับผมเด๋ยวสร้างห้องไว้รอนะอิอิ
    ครับผมขอบคุณครับ พิมพ์กดT ครับ
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    เราจะเลือกสายอาชีพยังไงอะครับหรือว่าแค่เล่นไปตามแนวทางของอาชีพนั้นๆก็พอ

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ขอถามหน่อยครับ ... เวลาเล่นไปแรกๆ มันลื่นมากเลยนะ แต่พอเล่นไปสักพักได้สักประมาณ 20 นาที มันจะหน่วงมากเลยอะครับ ทำไงดี ? หรือว่าต้องทำใจ ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ filmlovegame007 อ่านกระทู้
    วิธีแอดเพื่อนนะครับก็ต้องเป็นคนที่มีID STEAM ของแท้เท่านั้นนะครับถึงจะแอดได้ครับ ^^
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    เราสามารถ เก็บปืนได้ไหม ? [จากตำรวจ]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เกมนี้ยิงหัว ทหารจะตายง่ายมากครับ แต่ยิงยากอยู่พอสมควร(เลเวลแรกๆนี่ยิงไม่โดนเลยในระยะไกล)

ปล.เล่นเลเวล 40กว่าแล้วยังไม่เคยผ่าน 3ด่านหลังสักที - -''

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    เกิดปัญหานี้ครับ ใครพอจะทราบบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    มีใครพอที่จะแนะนำแนวทาง ด่าน5 ได้มั่งครับ ผมเหลือด่าน5-6 เล่นกะเพื่อน4คนยังไม่ผ่าน - -* ด่าน6 โหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    21
    ผมครั้งแรกเล่นได้แต่พอปิดเครื่องแล้วเข้าใหม่
    มันขึ้นว่า not subcribe(do not own the game) buy! อ่ะครับ
    ทำไงดีครับอยากเล่นมาก
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zephirozz อ่านกระทู้
    ผมครั้งแรกเล่นได้แต่พอปิดเครื่องแล้วเข้าใหม่
    มันขึ้นว่า not subcribe(do not own the game) buy! อ่ะครับ
    ทำไงดีครับอยากเล่นมาก
    อ้อ ต้องออก สตีม แล้วlogin ใหม่ครับ ผมก้เป็น

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eatrabyo อ่านกระทู้
    เราจะเลือกสายอาชีพยังไงอะครับหรือว่าแค่เล่นไปตามแนวทางของอาชีพนั้นๆก็พอ
    สายอาชีพไม่ค่อยซีเรียสครับ เลือกอัพตามที่เราชอบเช่นเราเลือกอัพทั้ง3สายผสมกันก็ได้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Naowarat อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับ ... เวลาเล่นไปแรกๆ มันลื่นมากเลยนะ แต่พอเล่นไปสักพักได้สักประมาณ 20 นาที มันจะหน่วงมากเลยอะครับ ทำไงดี ? หรือว่าต้องทำใจ ?
    เป็นที่เครื่องแล้วแหละครับ เพราะเกมส์นี้ถือว่าสเปคต่ำสุดๆ P4 ผมยังเล่นได้เลยครับ ลองเคลียขยะในคอมดูครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BNCC41 อ่านกระทู้
    เราสามารถ เก็บปืนได้ไหม ? [จากตำรวจ]
    ไม่สามารถครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    เกิดปัญหานี้ครับ ใครพอจะทราบบ้าง

เคยสมัครหรือเล่นเกมส์ผ่านSteamมาก่อนไหม ลองดูอีกรอบครับถ้าไม่ได้จริงๆ ส่งPM ชื่อและพาส+อีเมล์มาผมสมัครให้

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    เอ่อท่าน voodabase ครับ pm box ท่านเต็มครับผม ยังไงลบออกนิสนึงนะครับ เดี๋ยวผมส่งไปใหม่

กล่าวขอบคุณ
    250
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    เอ่อท่าน voodabase ครับ pm box ท่านเต็มครับผม ยังไงลบออกนิสนึงนะครับ เดี๋ยวผมส่งไปใหม่
    OK ครับลบแล้ว ผมลบหมดแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย voodabass : 24th October 2011 เมื่อ 14:46

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    OK ครับลบแล้ว
    ยังไม่พอครับ 555 ระบบบอกให้ลบออกอีกครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับผม ^^
    Intel Core i7-2600k CPU @3.40 Hz, 8.0GB RAM, ATI Radeon 5570

กล่าวขอบคุณ
    21
    ไอ่วิธี negotiating นี้ทำยังไงหรอครับ
    ลายเซ็น

♥ MUSIC
    กล่าวขอบคุณ
    2,944
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    เป็นที่เครื่องแล้วแหละครับ เพราะเกมส์นี้ถือว่าสเปคต่ำสุดๆ P4 ผมยังเล่นได้เลยครับ ลองเคลียขยะในคอมดูครับ
    ได้แล้วครับ ... ผมลองใช้ CCleaner และโหลดแบบ Repack มาเล่นดู ลื่นมากครับ ไม่มีกระตุกแม้แต่น้อยเลย :')

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    เลเวล70กว่าๆแล้วแต่ผมยังไม่เคยผ่าน3ด่านหลังเลย -3- ต้องการคนมาช่วยลุยครับ

แอดฮามาจิผมมาคุยกันได้ครับ Ppea_payday pass: 1234

ชื่อในเกมผม I'Ped

แล้วเจอกัน

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    มีทริกผ่านด่านปล้นเพรชไหมครับเริ่มมาก็งานเข้าเลย

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เออของที่เราปลดล๊อกได้อะครับมันจะได้เองหรือเราจะต้องไปใส่เองคับ เห็นมันมีแบบที่เป็นรูปดาวอยู่มันจะมีให้กดอะครับแล้วเราต้องกดอะไรอะครับ
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artidinw อ่านกระทู้
    เออของที่เราปลดล๊อกได้อะครับมันจะได้เองหรือเราจะต้องไปใส่เองคับ เห็นมันมีแบบที่เป็นรูปดาวอยู่มันจะมีให้กดอะครับแล้วเราต้องกดอะไรอะครับ
    ของที่ได้มันจะเข้าตัวเองเลยครับไปเปลี่ยนได้ตอนหน้าก่อนเริ่มภารกิจ ส่วนรูปดาวคือ จะใส่หรือ ถอดความสามารถพิเศษปืนนั้นๆครับ เช่น ซองกระสุนพอเศษเป็นต้นครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sora อ่านกระทู้
    มีทริกผ่านด่านปล้นเพรชไหมครับเริ่มมาก็งานเข้าเลย
    แอบยามเอาครับไปตัดไฟที่กล่องถ้าถูกจับได้จะต้องใช้เวลานานมาก(สุดๆถามคุณinfinityได้รีกัน3-4รอบแน่ะ)ตัดเสร็จแล้วก็ไปที่ประตูใหญ่แล้วมันจะบอกว่าไม่มีรหัสหรือใช้ไม่ได้ทีนี้ก็จะคือการเปิดฉากยิงเต็มตัวครับ
    ภารกิจคือให้เราไปพาผู้จัดการมาขึ้นฮ.ที่ดาดฟ้าเพื่อเค้นรหัสแล้วรอไปจนกว่าจะได้รับแจ้งรหัสมาไปเปิดประตูหยิบเพชรกี่อันก็ได้แล้วรีบหนีไปตรงลานฮ.ฝั่งตรงข้ามกับประตูใหญ่ครับมันไม่ยากอะไรมากหรอกครับจะเซ็งกับตอนแรกๆนี่แหละ

ใครอยากได้บทสรุปทุกด่าน PM บอกมาล่ะกันครับเดี๋ยวทำให้

EDIT จขกท.เขาบอกไม่ต้องอ่ะงั้นเอาทริกไปแทนล่ะกันเน้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 25th October 2011 เมื่อ 15:18

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นี้คืออะไรหรอคับ

์Not subscribed( dp not own the game ). Buy ?!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BooMBieNakub : 24th October 2011 เมื่อ 23:48

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ถามหน่อยครับ เล่นออนไลท์นิมันถาวรไมครับ ถ้าถาวรจะโหลดมาเล่นครับ
    DOPE AIN'T DIRT
    PRODUCTION