ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ตอนนี้แคร็ก v.4 ใช่ไหมคับ ถ้าแคร็กไม่ตรงกันจะไม่เห็นห้องใช่ไหม ทำไมผมลง v.4 แล้วเข้าเกมสืไม่ได้อ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มีคำถามครับ คือตอนนี้ผมคีย์ห้องเองไม่ได้ง่ะครับ
    อยุ๋ดีๆก็เป้น ใครพอรุ้บ้าง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ผมก็ด้วยครับ -.-

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RocKShiT1920 อ่านกระทู้
    ตอนนี้แคร็ก v.4 ใช่ไหมคับ ถ้าแคร็กไม่ตรงกันจะไม่เห็นห้องใช่ไหม ทำไมผมลง v.4 แล้วเข้าเกมสืไม่ได้อ่ะคับ
    น่าจะใช่ครับ ลองลงCrackของผมดูครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vingn อ่านกระทู้
    มีคำถามครับ คือตอนนี้ผมคีย์ห้องเองไม่ได้ง่ะครับ
    อยุ๋ดีๆก็เป้น ใครพอรุ้บ้าง
    มีการอัพเดตเกมส์ จึงไม่สามารถสร้างได้เดี๋ยวผมหาCrack Fix ให้ครับ
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    น่าจะใช่ครับ ลองลงCrackของผมดูครับ

มีการอัพเดตเกมส์ จึงไม่สามารถสร้างได้เดี๋ยวผมหาCrack Fix ให้ครับ
    ขอบคุณครับคุณจขกท. แล้วผมจะรอนะครับ (- -)(_ _)(- -)(_ _)

ปล.จำผมได้ไหม ในmw2 ชื่อ AgentSmithS เจอคุณบ่อยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219

มันเปนแบบนี้อ่ะครับ กด OK แล้วก้อค้างไปเลย เกมก้อเข้าไม่ได้ครับ กดเข้าเกมแล้วมันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ มันเปนเพราะอะไรหรอครับ
    ง่วงนอน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    http://www.tunngle.net/wiki/Network:PAYDAY:_The_Heist

เข้าเว็ปนี้เลยครับ เป็น Crack mp v.6 ไม่งั้นสร้างห้ิองไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 219
    มันแก้ไขอาการของผมได้มั้ยอ่ะ
    ง่วงนอน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759

วิธีทำให้ HEAVY SWAT ล้มคือให้กะเวลาเอาพานท้ายฟาดให้โดนหัวและควรวิ่งเข้าไปตบให้ถูกจังหวะโอกาสสำเร็จจะมากกว่าครับกด F บอกให้วางถ้าไม่วางก็ยิงได้เลย lol

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongolex555 อ่านกระทู้
    กล่องวงจรมีไว้ทำไรหรอครับยากรุ้เห็นมันมีเกือบกุด่านเลยแถมยิงแล้วพังด้วย
    กล้องวงจรจะทำให้ตำรวจจับทางเราได้ครับว่าจะทำอะไรต่อไปเพราะฉะนั้นการยิงทิ้งจะทำให้ไม่รู้ตำแหน่งเราตำรวจจะเดินมั่วไปทั่ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 25th October 2011 เมื่อ 17:36

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    กล่องวงจรมีไว้ทำไรหรอครับยากรุ้เห็นมันมีเกือบกุด่านเลยแถมยิงแล้วพังด้วย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไม วันนี้ไม่มีใครครีห้องเลย
    MACGRUBER

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ของผมมันขึ้นยังงี้เป็นอะไรหรอครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    2
    เป็นแบบนี้

[IMG][/IMG]

พอดูที่ directX เป็น 11 แล้ว จาทำไงดี ยังเล่นไม่ได้

[IMG][/IMG]

ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    626

อัพเดตวิธีผ่านด่านเพชรและเปิดประตูใน 2 นาทีครับผมกำลังลองทำเลย
    credit:ฝรั่งในคลิป lol

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pea42622 อ่านกระทู้
    คุณ RES_PAUL เล่นเถื่อนหรือแท้หรอครับ ถ้าเถื่อนไว้ขอผมมาลองด้วยคนนะ

ปล.ในคลิป ตอนจบเควสได้เงินเยอะมากเลยนะนั่น ผมได้ไม่เคยเกิน 1600K เลย -3-
    แท้ครับผม ^_^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 26th October 2011 เมื่อ 15:42

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ผมผ่านด่าน 1 - 2 - 3 - 4 - 6 แล้วครับ (เล่นกันคอม)

แต่ด่าน 5 นี่ เล่นกับคอมไม่ผ่านชัวร์ ๆ เลย ตอนนี้อยากเล่นออนไลน์มาก

แต่ผมสงสัยว่าแครกออนไลน์นี่มันจะทำให้เซฟผมหายรึเปล่าครับ ???

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้

อัพเดตวิธีผ่านด่านเพชรและเปิดประตูใน 2 นาทีครับผมกำลังลองทำเลย
    คุณ RES_PAUL เล่นเถื่อนหรือแท้หรอครับ ถ้าเถื่อนไว้ขอผมมาลองด้วยคนนะ

ปล.ในคลิป ตอนจบเควสได้เงินเยอะมากเลยนะนั่น ผมได้ไม่เคยเกิน 1600K เลย -3-

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ตอนนี้คีห้องไม่ได้ครับ แล้วแคร็ก Fix V.6 คีได้ไหมครับ

แก้ไขนะครับ

CRACK FIX V.6 ผมลองแล้ว คีย์ห้องได้นะครับ เครื่องผมกดคีย์แล้วจะค้างอยู่แปปนึง แต่ก็คีย์ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aoffy-CR7 : 25th October 2011 เมื่อ 22:17

กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    วันนี้ผมเห็นคนเล่นแค่ 30-40 คนทั้งวนเลยครับ แล้วก็ไม่เคยมีห้องว่างซักรอบเลยผมพยายาม update ตลอดแล้วนะครับ
    หรือว่าเพราะแคร็กไม่ตรงกับของคนอื่นเลยไม่เห็นห้องอื่นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BlackCoke อ่านกระทู้
    วันนี้ผมเห็นคนเล่นแค่ 30-40 คนทั้งวนเลยครับ แล้วก็ไม่เคยมีห้องว่างซักรอบเลยผมพยายาม update ตลอดแล้วนะครับ
    หรือว่าเพราะแคร็กไม่ตรงกับของคนอื่นเลยไม่เห็นห้องอื่นเลยครับ
    ชื่อในเกมอะไรครับ เล่นกับผมไหม เดี๋ยวครีให้ (ปล.ผมครีได้อย่างเดียวนะ แต่จอยห้องชาวบ้านเขาไม่ได้เลย ไม่รู้เป็นอะไร -3-)

ถ้ามีฮามาจิก็แอดมาหน่อยนะ Ppea_Payday พาส 1234 จะได้คุยสะดวก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เมาส์มันหันไปมาช้าอะครับประมาณ 1วิ ปรับยังไงช่วยทีเล่นไม่สนุกเลยเมาส์ช้าอะ (เหมือนdelayอะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sweethouse อ่านกระทู้
    เมาส์มันหันไปมาช้าอะครับประมาณ 1วิ ปรับยังไงช่วยทีเล่นไม่สนุกเลยเมาส์ช้าอะ (เหมือนdelayอะครับ)
    options > control > look sensitively รึเปล่าครับ ลองดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้

ผมทำแล้วทำไมตอนใส่โค๊ดมันมีภารกิจอื่นแทรกมาอ่ะครับ มันให้เอาตัวคนขึ้นดาดฟ้าอีกสองคนประตูเซฟถึงจะเปิดให้ แต่ในคลิปมันใส่โค๊ดแล้วประตูเปิดเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Suntier : 28th October 2011 เมื่อ 23:23

กล่าวขอบคุณ
    626
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Suntier อ่านกระทู้
    ผมทำแล้วทำไมตอนใส่โค๊ดมันมีภารกิจอื่นแทรกมาอ่ะครับ มันให้เอาตัวคนขึ้นดาดฟ้าอีกสองคนประตูเซฟถึงจะเปิดให้ แต่ในคลิปมันใส่โค๊ดแล้วประตูเปิดเลย
    T T ผมก็ลองอยู่เหมือนกันรีแล้วรีอีกก็ยังไม่ได้ผมได้ไปตั้งมู้ในบอร์ดสตรีมหล่ะว่าทำยังไงฝรั่งก็มากันตรึมเดาสุ่มกันใหญ่ = =''

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือผมอยากรู็ว่าทำไมผมเล่นกับเพื่อนแล้วผมไม่เห็นตัวเพื่อนเดินอะคับเหมือนเค้าค้างอยู่อย่างนั้นแต่เค้าเห็นผมปกติคับมีวิธีแก้ไหมคับ

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    [QUOTE=oK-ONo;385138]เป็นแบบนี้

ลองโหลดไฟล์"d3dx9_40.dll"ดูครับ