ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 61 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 22303132333442 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยดูให้หน่อยครับว่าแก้ยังไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เล่นแล้วครับแต่มันอืดๆและกระตุกเลยไม่รู้ทำไม ปรับยังไม่สุดด้วยซ้ำครับ

สเปคเครื่องผม
    intel Core i5-2410m 2.3GHz
    RAM 4 GB
    NVIDIA GT 540M 2 GB
    window 7 32 bit ครับ
    ผมว่ามันสูงพอควรนะครับ
    มันอืดจนหมดใจจะเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiPz อ่านกระทู้
    ช่วยดูให้หน่อยครับว่าแก้ยังไง
    มันหา code_pre_gfx.ff ไม่เจอครับ
    แต่ในไฟล์เกมของผม ผมลองเช็คแล้วของผมมี
    ผมว่า ลองลงเกมดูใหม่นะครับ ถ้าไม่หายมาปรึกษาใหม่ได้นะครับ
    ^_^
    ความสนุกอยู่ที่ใจ เล่นยังไงมันก็มันส์
    FACEBOOK

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fiazza อ่านกระทู้
    ผมเล่นแล้วเด้งออก มันขึ้นงี้อ่ะ ลงdirectx อะไรในredist หมดแล้ว ตอนแรกก็เล่นๆไปเจอแบบนี้บ่อยๆ แต่สุดท้ายเล่นได้จนได้ จนมีด่านประมานที่28เปอร์เซ็นต์ของเนื้อเรื่องมันไปไม่รอดขึ้นงี้ตลอด

พอลงใหม่อีกรอบ ไปไม่พ้นตั้งแต่ด่านแรกเลย

เป็นเหมือนกันครับ ไม่รุ้ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้
    เล่นแล้วครับแต่มันอืดๆและกระตุกเลยไม่รู้ทำไม ปรับยังไม่สุดด้วยซ้ำครับ

RAM 4 GB
    ถ้าอืดตอนโหลด ผมก็เป็นครับ
    กระตุกขณะเล่นนี่ก็เป็นครับ
    แหะๆ ผมก็ไม่รู้จะแก้ยังไง
    ความสนุกอยู่ที่ใจ เล่นยังไงมันก็มันส์
    FACEBOOK

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ขอบคุณครับ เล่นได้ ลื้นมาก โน็ตบุค ชื้อมาได้ ปี 1 พอดี acer 4741g i5-450 ram 4 gb nvidia gt330m

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sorry_Sorry อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน

ลงเกมใหม่ก็ไม่หาย

เล่นได้แค่ 5.6% เองก็เด้งเหมือนเดิมตามที่บอกไปอ่ะครับ -*-

ไม่มีใครรู้วิธีแก้เลยเหรอ อยากเล่นมากๆ

spec เครื่องผมก็ไม่น่ามีปัญหาเพราะ เล่น BF3 ได้ปกติ

x4 635
    ram 4GB
    Gigabyte 6950 2GB Ref.
    win 7 32bit
    ไดร์เวอร์ 11.10
    ผมก็เล่น bf3 high สบายๆ ไดเวอร์ตัวล่าสุดยุเเล้วผมเพิ่งลงวินโดใหม่วันนี้เองอยากให้ผู้รู้ช่วยหน้อย

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ตอนโหลดไม่อืดครับ แต่ตอนเล่นสิครับ กระตุกมากๆ การ์ดจอก็อัพแล้วด้วย

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Icescorpio อ่านกระทู้
    เหมือนยังไม่ได้ลงแครกนะครับ ถ้ายังไม่ได้ลงแครกก็ขึ้นแบบนี้ครับ
    นี้รูปครับตอนผมไม่ได้ใส่แครก

เพราะ iw5sp นี้มาจาก MISSING-FILES
    iw5sp แบบมีรูปจะอยู่ในแครก

แต่ถ้า ลงแครกแล้วไม่มีรูป ผมก็ไม่ทราบแล้วครับ

เด๋วลองก่อนครับ ขอบคุนมากกก

กล่าวขอบคุณ
    48
    ผมเข้าเกมส์มันขึ้นว่า directx encountered an unrecoverable error check the readme for possible solutions แก้ยังไงครับ อยากเล่นแว้วววววววววววว

กล่าวขอบคุณ
    28
    คือ ผมโหลดของพี่ gigkok ครับ เเต่ตอนลงผมลงตามวิธีของพี่ Ramis http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=35500
    ผมใช้ acer 4741g i5-450 ram 4 gb nvidia gt330m ชื้อมาได้ 1 ปี มันลืนปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supnut อ่านกระทู้
    มันหา code_pre_gfx.ff ไม่เจอครับ
    แต่ในไฟล์เกมของผม ผมลองเช็คแล้วของผมมี
    ผมว่า ลองลงเกมดูใหม่นะครับ ถ้าไม่หายมาปรึกษาใหม่ได้นะครับ
    ^_^
    ลองรอบที่3แล้วครับเเต่ก็ยังเป็นเหมือนเดิมช่วยไล่วิธีลงเกมให้ใหม่หน่อยนะครับผมลงตามหน้าแรกไม่ได้ (ติดตั้งเกมก่อนหรือหลังไม่เกี่ยวใช่ไหมครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiPz : 8th November 2011 เมื่อ 23:58

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Crack Update ของ Proper ออกแล้วนะครับ ลองดูยังเอ่ย ผมกำลังโหลดอยุ่
    http://www.fileserve.com/file/gVenp2F/Crack.Proper.rar
    ข้อแนะนำ ลงตัวนี้แล้ว เล่น special ops ไม่ได้นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย takumi10 : 9th November 2011 เมื่อ 00:01
    Call Of Duty Modern Warfare3

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fiazza อ่านกระทู้
    ผมเล่นแล้วเด้งออก มันขึ้นงี้อ่ะ ลงdirectx อะไรในredist หมดแล้ว ตอนแรกก็เล่นๆไปเจอแบบนี้บ่อยๆ แต่สุดท้ายเล่นได้จนได้ จนมีด่านประมานที่28เปอร์เซ็นต์ของเนื้อเรื่องมันไปไม่รอดขึ้นงี้ตลอด

พอลงใหม่อีกรอบ ไปไม่พ้นตั้งแต่ด่านแรกเลย

เป็นเหมือนกันครับ ขอผู้รู้ชี้แนะครับ

<ชอบThankไม่ขอบโพสต์>
    กล่าวขอบคุณ
    4,288
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขึ้นsteam must be running to playing this game

แก้ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supnut อ่านกระทู้

วิธีแก้นะครับผม ^_^

ขอบคุณมากครับ..เป็นประโยชน์มากครับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ืำคลิกที่ iw5sp ทำไมผมรันเกมไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ครับ มีวิธีทำ แบบ ออนไลน์ได้มั้ย (แบบmultiplayer) อะครับ ถ้ามีช่วยส่ง PM ลิงค์หรือวิธีมาด้วยนะครับ พอดี ตั้งแต่ COD MW2 อะครับ อยากเล่นออนไลน์แต่ทำไมได้เลยไม่อยากเล่นแล้ว มาเล่นภาคใหม่ดีกว่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ apiwut อ่านกระทู้

RAM 4 GB
    GT540M มันเป็นระบบ optimus คุณตั้งให้มันใช้ gt540m เลยครับ ไม่งั้นมันจะสลับไปเป็นออนบอร์ด แล้วมันจะแลคละก็อืดๆตอนเล่น

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    รบกวนใครช่วยทำวิดีโอให้ดูตั้งแต่ขั้นตอนการ ติดตั้งตัวเกม ตั้งแต่เริ่มแรกให้ดูหน่อยครับ อยากรู้ว่าผมพลาดตรงไหน

ถึงเล่นเนื้อเรื่องไปได้ 5.6% ค้างแล้วเด้งตลอดพอถึงตอนนี้ ขึ้นประะมาณว่าลงตัวเกมไม่สมบูรณ์ ทั้งที่ทำตามขั้นตอนทุกอย่างดีแล้ว

รบกวนด้วยครับ ใครทำวิดีโอให้ดู จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ปล. ขอถามหน่อยครับ โปรแกรม PHOENIX โหลดมาแล้วแตกไฟล์ แล้วเราต้องติดตั้งโปรแกรมนี้ไว้ที่ไหนครับ

หรือแค่แตกไฟล์แล้วใช้งานโปรแกรมได้เลยทันที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sorry_Sorry : 9th November 2011 เมื่อ 00:35

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksmajenta อ่านกระทู้
    เด๋วลองก่อนครับ ขอบคุนมากกก
    เล่นได้แล้วครับ ตามอย่างที่บอกเลย อิอิ

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    NEW CRACK DOWNLOAD NOW
    ทำให้ภาพชัดขึ้น สวยงามขึ้น !!!!
    LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    NEW CRACK DOWNLOAD NOW
    ทำให้ภาพชัดขึ้น สวยงามขึ้น !!!!
    LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4
    +1 ครับถึงแม้จะมาตอนผมเล่นจนจบไปแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ทำไมแคร๊กตัว FIX เพิ่งมาตอนผมเล่นจบเนีย

จบปุ๊บมาปั๊บเซ็งเลย ตัวเก่า FPS อยู่ที่ 40 กว่าๆเอง

พอตัวนี้ 60 ละ เย้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงไม่ได้ติดkeyครับ