ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4567816 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆคับกำลังมองหาอยู่เลย
    ถ้ามีแพทใหม่มาช่วยอัพให้ด้วยนะคับ

ขอบคุณอีกครั้งคับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ถามหน่อยครับ หัดเล่น ต้องไปเล่นแนล หรือห้องไหนยังไงหรอครับ

ผมไปเล่นกะ พวก ที่เขา ครีกันเยอะๆ 1500-1600 ไรพวกเนี้ยอะครับ

โดนด่าให้เต็มไปหมด *-*

หรือมันต้องหัดเล่นไปก่อนครับ

อธิบายที่ครับผม T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ srtyul007 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ หัดเล่น ต้องไปเล่นแนล หรือห้องไหนยังไงหรอครับ

ผมไปเล่นกะ พวก ที่เขา ครีกันเยอะๆ 1500-1600 ไรพวกเนี้ยอะครับ

โดนด่าให้เต็มไปหมด *-*

หรือมันต้องหัดเล่นไปก่อนครับ

อธิบายที่ครับผม T^T
    ก้พวกที่ห้อง FOR NOOB NOOB ONLY 0-1500 ไรพวกนี้ครับ

1500 ไรพวกนี้คือค่าคะแนนไรของเราโดยรวมๆ หรือที่เล่นเกมอื่นก้พวก อัตราชนะ คิวเดทไรพวกนี้แหล่ะครับ

ID Jamejame019
    ชื่อเจมส์นะฮะ ในเกมชื่อ GlaD0us

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เสียอย่างเดียวที่มันรอคิว MM นานไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    *0* ในที่สุด ในที่สุด ก็ได้เล่นเเล้วครับ ขอบคุณอย่างยิ่ง Garena ขอบคุณผู้ให้ข้อมูลด้วยครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    โหลดไปเล่นได้เรียบร้อย หุหุ ชื่อในเกม oEskimOo นะค้าบ แอสเพื่อนมามั่งนะ หุหุ...

กล่าวขอบคุณ
    122
    ขุดหน่อยนะครับๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หาห้องเล่น แนะนำให้ฝึกพื้นฐานใน Public Mode ก่อน โดยค่า PSR จะมองได้ข้างล่างชื่อเราตอนรอ Start Game นั่นแหละ

ซึ่งจะมีแต้ม บวกลบอยู่ด้วย บวกก็คือถ้าชนะจะได้ Psr เพิ่มเท่านั้น ลบ คือถ้าแพ้จะเสัีย PSR ไปเท่านั้นพวก PSR เยอะๆคือชนะบ่อยมากๆ ไรงี้น่ะ

พอฝีมือดีๆ ก็ไปเล่น Match Making พอชนะจะได้เหรียญ silver มาไว้ซื้อของได้

กล่าวขอบคุณ
    11
    สนุกจนลืม dota ไปเลยครับ ผมเล่นมาได้พักนึงแล้ว นอนยันเลยครับ สนุกจิง ๆ เกมส์นี้ แต่ผมเคยเล่นอยู่กับพวกต่างชาติ และพี่ๆ คนไทยอยู่4-5 คน ส่วนมากจะมีแต่เพื่อนต่างชาติ

เขาบอกมาว่า คนไทย noob 555555+ ตอนผมบอกว่าผม เป็นคนไทย เขาบอก aw sry ทันที แต่ผมก็ยอมรับคับผมไม่ชอบเล่นกับคนไทยหลอก ชอบnoob ชอบด่าคนอื่น และผมก็ยอมไม่ได้ครับ

เรื่องนี้ ถ้าเราเป็นคนไทย โปรดงดเกรียน ด้วยนะครับ และเกมส์นี้มีขอดีหลายอย่าง หลักๆ ก็ ฝึกภาษาไปในตัวครับ

การันตีเลยครับ มันสุด ๆ ๆ จนลืมเกมส์อื่นไปเลย

l3al3yhuRt ครับ add มาได้นะครับ อย่าให้คนประเทศอื่นมาดูถูกเรานะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiyoe : 19th July 2011 เมื่อ 13:05

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โห เจ๋ง มาก เลย ครับ
    ขอบ คุณ ที่ เอา มา แบ่ง ปัน กัน นะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เล่นตอนไหนกันครับ หาเพื่อนเล่น
    ID : zetmzn
    Name in Game : Susy

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,203
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ raizoer01 อ่านกระทู้
    เสียอย่างเดียวที่มันรอคิว MM นานไปหน่อย
    ของผมไม่ช้านะครับ MM 5 คนทีมรอไม่ถึง 10 วิก็ได้ละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไม ผม สร้าง ชื่อ ตอน เข้า เกม แล้ว ไม่ได้ อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผม ตั้ง ชื่อ ใน เกมไม่ ได้ อะ ครับ ผิม แล้ว มันก็ ไห้ รอ เช็ค ลอง หลาย ชื่อ มาก อะครับ ก็ กด ครีเอด ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ขอถามหน่อยครับ ทำไมผมเล่นพวกฮีโร่ใหม่ๆไม่ได้ละครับ

อย่าง aman-ra parasite grey warden ไรงี้

กล่าวขอบคุณ
    40
    อยากทราบ เพิ่มเติม อะครับ นอกจาก เล่น Garena กันได้แล้ว สามารถ เล่น แบบ คนเดียว ฝึกซ้อม ได้ หรือ ป่าว อ่ะครับ พอดี ยังเล่นไม่ค่อยเป็นอะครับ ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    สามารถฝึกได้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    40
    แล้วเข้าไปฝึกคนเดียว ตรง ไหน เหรอ ครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไมตั่งNicknameไม่ได้ครับ พอผมใส่ชื่อเส็ดมันเช็คนานมากเลยครับ ช่วยดูให้หน่อยครับอยากเล่นมากๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ตรงด้านล่างมันขึ้นว่า Lohin Failed: Gerena members must register a new account อะครับมันเกี่ยวกันไหมที่ทำให้ตั่งNicknameไม่ได้

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครก็ได้สอนวิธีเข้าเล่นออนไลที

กล่าวขอบคุณ
    122
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiyoe อ่านกระทู้
    สนุกจนลืม dota ไปเลยครับ ผมเล่นมาได้พักนึงแล้ว นอนยันเลยครับ สนุกจิง ๆ เกมส์นี้ แต่ผมเคยเล่นอยู่กับพวกต่างชาติ และพี่ๆ คนไทยอยู่4-5 คน ส่วนมากจะมีแต่เพื่อนต่างชาติ

เขาบอกมาว่า คนไทย noob 555555+ ตอนผมบอกว่าผม เป็นคนไทย เขาบอก aw sry ทันที แต่ผมก็ยอมรับคับผมไม่ชอบเล่นกับคนไทยหลอก ชอบnoob ชอบด่าคนอื่น และผมก็ยอมไม่ได้ครับ

เรื่องนี้ ถ้าเราเป็นคนไทย โปรดงดเกรียน ด้วยนะครับ และเกมส์นี้มีขอดีหลายอย่าง หลักๆ ก็ ฝึกภาษาไปในตัวครับ

การันตีเลยครับ มันสุด ๆ ๆ จนลืมเกมส์อื่นไปเลย

l3al3yhuRt ครับ add มาได้นะครับ อย่าให้คนประเทศอื่นมาดูถูกเรานะครับ
    สนใจอยากหาทีมอยุ่ด้วย เด่วแอดไปในเกม หรือ ID Garena ครับ?

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ขอด้วย แครน นะ อยู่ด้วย ครับผม JASON_V ลงชื่อ..
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นไม่ได้อ่ะครับ มันขึ้น would you like to save a crash report

ลองทำตามขั้นตอนในเว็บบอกแล้วก็ไม่ได้อ่ะครับ มันก็ยังขึ้นอยู่เหมือนเดิมเลยอ่ะครับ

อยากเล่นมากมายอ่ะ

สเปกเครื่องผม core i5 nvidia GT 335 สเปกพอเล่นได้ไหมอ่ะครับ

ใครมีวิธีแก้บ้างอ่ะครับ อยากเล่นอ่ะ ยังไงรบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    ใครพอจะมีวิธีแก้บ้างไหม ครับ ใน กรณี มันขึ้น ว่า Login Failed: Gerena members must register a new account ขอบคุณครับ สำหรับคำตอบ