ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620

Steam ไม่รอด!! โดนเจาะเข้าฐานข้อมูลเป็นที่เรียบร้อย

Steam ไม่รอด!! โดนเจาะเข้าฐานข้อมูลเป็นที่เรียบร้อย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

หลังจากข่าวโดนแฮ๊คเจาะเข้าระบบฐานข้อมูลเรียบร้อยวันอาทิตย์ที่ผ่านมาทำใต้องงดการให้บริการSteam Forumsเพื่อทำการตรวจสอบ ผู้ต้องสงสัย
    โดยวันนีประกาศออกมาว่า
    ทางValveได้ทำตรวจตรวจสอบและได้พบว่า มีผู้บุกรุกเข้าถึงฐานข้อมูลผู้ใช้ Steamไปด้วยนอกเหนือจาก Forumsโดยฐานข้อมูลเหล่านี้จะเก็บข้อมูลเกี่ยวกับชื่อที่อยู่รหัสของผู้ใช้ที่ถูกเข้ารหัสแล้วำนวนเกมที่ซื้
    ที่อยู่ในการซื้อของ และหมายเลขบัตรเครดิตที่เข้ารหัสแล้ว
    ซึ่งในตอนนี้เรายังไม่พบว่าผู้ที่เจาะระบบได้แกะเอาหมายเลขบัตรเครดิตไปอย่างไรก็ตามคุณควรตรวจสอบรายละเอียดการใช้บัตรเครดิตของท่านอย่างใกล้ชิดเพื่อให้แน่ใจขณะที่ทางเรารู้ว่ามีบัญชีใน Forum โดนเจาะ ดังนั้นเราจะบังคับให้เปลี่ยนในตอนนี้
    ถ้าคุณใช้รหัส เดียวกันกับForumคุณควรจะเปลี่ยนรหัสด้วยเช่นกันสำหรับระบบ Steam นั้น ยังไม่เกิดปัญหาขึ้น และเราก็ยังไม่ได้บังคับให้ผู้ใช้เปลี่ยนรหัส ซึ่งควรที่จะแยกรหัสระหว่างและตัว อย่างไรก็ตาม ไม่ได้เลวร้ายที่จะเปลี่ยนให้ต่างกัน

ทาง จะเปิดอีกครั้งในเร็วๆนี้โปรดอดใจรอ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตอนนี้ปิดไปเเล้วนะครับส่วนตัวผมนั้นก้เล่น steam อยุ่ตอนนี้เปลียนหรัสเป็น 1234567890-= เรียบร้อยเเล้วครับ เเต่โดยส่วนตัวผมอยากให้เกิดสงครามครั่งใหม่มากๆๆได้มันอีกที

ช้าไปแร้วครับท่าน -0-.
    ปัดโธ่มัวเเต่เเต่งกระทู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gafiled1 : 11th November 2011 เมื่อ 11:03
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ช้าไปแร้วครับท่าน -0-.

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    G.A.B.E.N !!!

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ผมมีเกมเดียวคือPortal+เป็นเกมฟรี ไม่ได้ซื้อแต่โหลดจากตอนที่ให้ฟรี (เขาจะเอาไหมเนี่ย- -'')
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    hack ไปเอา beta key dota 2

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เกือบไปดีนะที่ผมไม่ได้ซือเกมส์ในสตรีม

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ผมไม่มีเกมศ์ ที่ซือผ่าน steam เลย โชคดีไป แต่มี เกมส์ ออนไล ที่ไห้เล่น ฟรี อะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    มีเเต่เกมเเพงๆ O.O

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    บอกรหัสให้คนอื่นเขารู้ ถ้าเกิดมีบางคนเขารู้ท่านใช้idอะไร ระวังซวยเอานะ...

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อยากให้พี่แกเข้าไปแฮ็ก ราคา ในเกมส์จัง ( เหลือ 1.00 เหรียน )

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    คงเป็นเพราะยุ่งกับ dota 2 มากไปแฟนเกมส์ half life 3 เลยโกรธเจาะระบบหาข้อมูล

l3lack_l-leRo
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    สงสารเนอะ....

เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ไอ้คนแฮ็กนี่มัน "ตัว" เดียวกับไอ้ที่เจาะ PSN รึเปล่านิ - -

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    หน้า Gabe หลอนมาก

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    ผมเอาสตีมคุยกับฝรั่งอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    มาแฮค ของผมไปได้เลย มีแต่ Free To Play
    MUFC