ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    #bolingza ได้ครับได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    จขทก. หายเงียบไปเลยน้า ผมเข้ามาดูทุกวันเลย ยังไม่เริ่มซักที

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ชื่อ-สกุล : ลมัย อยุ่สุข
    ชื่อเล่น : ลมัย
    รูปร่าง : สูง 175 อ้วนนิดๆ ใส่แว่นเนิท ผมสกินเฮด
    อุปนิสััย : ขี้เซา หน้าเบื่อโลก ติสหน่อยๆ ชอบส่องสาว แต่ ไม่เคยจีบ พอมีหญิงมาคุยด้วยก้จะ ตุกอย่างแรงเหมือนไฟไม่เดิน เครื่องเริ่มร้อนหน้าเริ่มแดง สุดท้ายก้ไม่ได้คุย ! อยู่ว่างๆไม่มีไรทำจะกินกล้วยกวน & เพื่อนเยอะ
    เครื่องดนตรี : เบส
    วงดนตรี : ขอให้จัดมามัยเล่นหมด

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ชื่อ-สกุล : ธนกร อิคริจุ๊บุ(เป็นปริศนา)

ชื่อเล่น : เก่ง

ลักษณะนิสัย : เป็นคนเงียบๆ ใจดี ขี้อาย อยู่กับผู้หญิงจะทำตัวไม่ถูก จีบผู้หญิงไม่เป็น T T ขี้เล่น ชอบฟังเพลงตลอดเวลา

เครื่องดนตรี : ร้องนำ+กีตาร์

วงดนตรีของตน : เดี่ยว แต่กำลังจะมีในอนาคต

อุโฮะๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย diippyjas : 6th November 2011 เมื่อ 08:12
    Only one thing I want.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ชื่อ-สกุล :คาซึระ ยูมิ
    ชื่อเล่น : ยูจัง
    ลักษณะนิสัย : ขี้อายมากกลัวไปหมดทุกเรื่องที่เกี่ยว เลยทำให้ไม่สามารถแสดงความสามารถที่มีอยู่ได้เต็มที่ แต่ถ้าถึงเวลายามจำเป็น จะทำได้ดีมากจนทำให้ใครหลายๆคน ตะลึงเพราะไม่เคยเห็นถึงความสามารถที่มีอยู่ในตัว ยูจัง

เครื่องดนตรี ประจำตัว : ร้องนำ+กีตาร์

วงดนตรีที่ชื่นชอบมากๆ :

แนวเพลงที่ชื่นชอบ : POP Rock
    ไอดอลในดวงใจ : Hirano Aya

วงดนตรีของตน :

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    ชื่อ-สกุล : คิดให้หน่อยดิ ไม่อยากบอก

ชื่อเล่น : โฟร์

ลักษณะนิสัย : เล่นขี้เอ๊ย!!ขี้เล่น กวนเท้า รักเพื่อน ฉลาด(อุ๊ยๆแหะๆ)

เครื่องดนตรี : ร้องนำ+เปียโน+คีร์บอร์ด

แนวเพลง : ทุกแนวจัดไป(ร้องได้ทุกแนวเช่นกันได้ สครีมได้ แร๊ปได้หมด)

วงดนตรีของตน : วงกลมกลม

ปล. จขกท. หายไปไหนหว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lanlanla : 13th November 2011 เมื่อ 16:13
    No Money . , . , . , . No Honey

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    220
    อ้อ ขอประทานโทษครับผม ไปนั่งเคลียร์งานเยอะมาก เลยไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดมากนัก เดี๋ยวจะเริ่มเขียนแล้วครับผม หลังจากเคลียร์งานที่เยอะๆเสร็จ ครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอสมัครด้วยคนนะครับ^ ^
    ชื่อ:อัศวิน กล้าหาร
    ชื่อเล่น:ไนท์
    อายุ18
    นิสัย: ภายนอกดูเป็นคนเย็นชา เงียบขรึม แต่ภายในชอบช่วยเหลือผู้อื่น(เงียบๆแต่ได้ใจ)
    ชอบใส่แจ๊กเก็ตหนังสีดำเวลาเล่น ใส่เสื้อข้างในเป็นเสื้อยืดสีขาวกางเกงยีนสีดำใส่หูฟังเกือบจะตลอดเวลา
    สำหรับเรื่องดนตรี ตัวละครผมเนี้ย(ตัวแทนผมเอง)
    มีความสามารถด้านการสแลปขั้นสูงและการเดินเบสที่เชี่ยบขาด
    น้ำเสียงเบสนุ่มลึกและชัดมาก
    (ใช้เวลาเซ็ตเสียง+ตั้งสายเกิน30นาที นานมั๊กมาก)
    แต่ก็คุ้มค่ากับเวลาขนาดนั้นเพื่อเสียงที่ออกมาดี
    เครื่องดนตรี: เบส Bass fander
    รูป >> http://image.free.in.th/show.php?id=...f51f5c14118a57 <<
    วงดนตรี:รับจ้างเป็นแบล็คอัพให้วงต่างๆที่ขาดมือเบสและก็หาวงไปด้วยพลางๆ
    พอได้ไหมครับสำหรับมือเบสคนนี้(ว่างๆตั้งฉายาให้ที่นะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nicenice001 : 13th November 2011 เมื่อ 20:12
    ~ Knight of sniper ~