ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 38 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 9171819202129 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ใครเป็นเหมือนผมมั้งรับ เล่นไปถึง SEQUENCE7 MEMORY3 แล้วค้างครับใครเป็นเหมือนผมบ้าง ??
    YURI BOYKA

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ถ้าลงตัวเต็มเล่น multiplayer ได้เลยหรา คับต้องทำยังไงต่อรหือป่าวใครตอบก็ขอบคุณค้าบ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับพี่ พี่สุดยอดมากเลย มาไว้จริงๆเดียวผมโหลดแล้วจะมายืนยันอีกคนนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    REPACK - ฺBLACKBOX
    putlocker 1 part

เล่นได้ 100 % ครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jta อ่านกระทู้
    ขอสูตรโกงครับ ตังไม่พอซื้ออะไรเลย
    ArtMoney อาจช่วยท่านได้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zikoros อ่านกระทู้
    ตอนแรกผมไม่รู้ว่าorbit คือไรดันไปวางในโฟลด์เดอร์ตัวเกมส์เลย ปรากฏว่าเล่นได้ แต่พอเอาไปว่างในubisof game launcher เล่นไม่ได้เลย แปลกจังครับ =="
    ผมเคยเอาไฟล์ทั้งหมดใน orbit ไปวางใน C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher แล้วก็ไม่ได้แต่พอลองก๊อปทั้งหมดกลับมาวางไว้ใน orbit เหมือนเดิมกลับเล่นได้ซะงั้น 55 แปลกดี

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ทำไมผมไม่มี C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher ล่ะครับเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ขอบคุณมากครับพี่ Ramis ^^

ผมรอที่จะเล่น Assassin Creed ภาคนี้มานานแล้วว

แต้งกิ้ววว ครับบ 55555

กล่าวขอบคุณ
    22
    แสดงว่าคุณยังไม่ได้ลง UbisoftGameLauncher ไงล่ะครับ

โหลดจากหน้าแรกเลยย

กล่าวขอบคุณ
    22

^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    ทำไมผมไม่มี C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher ล่ะครับเนี่ย
    แสดงว่าคุณยังไม่ได้ลง UbisoftGameLauncher ไงล่ะครับ

โหลดจากหน้าแรกเลยย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smilemonkey อ่านกระทู้
    ArtMoney อาจช่วยท่านได้ ^^
    ผมทำหลายรอบแล้วครับ ไม่ได้เลยอะเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yutthakan อ่านกระทู้
    ผมทำหลายรอบแล้วครับ ไม่ได้เลยอะเกมนี้
    ผมใช้ตัวนี้นะ ArtMoney PRO v7.33

กล่าวขอบคุณ
    338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smilemonkey อ่านกระทู้
    ผมใช้ตัวนี้นะ ArtMoney PRO v7.33
    ผมก็ใช้ตัวนี้เหมือนกัน คือของผมจำนวนเงินในเกมมันไม่ยอมเปลี่ยนเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    Blog Entries
    1
    ตัวเต็มพาสอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ความจริงแล้วตัวเกมนี้ไม่จำเป็นต้องแครกก็ได้นะครับเราสามารถปับให้เป็น ออฟไลน์ ได้ใน Setting ที่ตัว Launcher แต่เราต้องมี Ubi ID นะครับพอเราปรับแล้วก็ล็อกอินมันจะขึ้นเป็นหน้าจอออฟไลน์ให้ครับแล้วกด Play now ได้เลยใครที่มีเซฟอยู่แล้วเซฟจะหายนะครับแต่ผมทำแบบนี้เพราะเผื่อ Key มา จะได้ไม่ต้องมานั่งลงใหม่ครับ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    thankyou thankyou thankyou

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 795
    ผมเล่นจบแล้วครับ อยากรู้ว่า เมื่อไรเคดิตหลังฉากจบ มันจะหมดซักที แล้วจะเล่นแบบลุยด่านโดยเนื้อเรื่องจบไปแล้วไม่ได้เหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yutthakan อ่านกระทู้
    ผมก็ใช้ตัวนี้เหมือนกัน คือของผมจำนวนเงินในเกมมันไม่ยอมเปลี่ยนเลยอะครับ
    [IMG][/IMG]

ต้องทำให้ artmoney ขึ้น2อับแบบนี้นะครับ ถ้าขึ้นแร้วก็ใส่จำนวนเงินที่เราอยากได้ทั้ง 2 ช่องเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bate00349 อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบแล้วครับ อยากรู้ว่า เมื่อไรเคดิตหลังฉากจบ มันจะหมดซักที แล้วจะเล่นแบบลุยด่านโดยเนื้อเรื่องจบไปแล้วไม่ได้เหรอครับ
    เล่นได้ครับแต่ต้องรอ Credit จบก่อนเพราะผมรอนานมากภาค Brotherhood ประมาณ 20 นาที แต่ภาคนี้ผมนับแล้วประมาณ 40 นาที ครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ช่วยหน่อยคับ ไม่ได้ยิน ตัวละคร พูด ไม่ได้ ยินเสียง เป็น ฉาก ๆ ถามไป หลายที ไม่มี คนช่วยตอบเลย อ่ะ :'(

กล่าวขอบคุณ
    9
    เสาคู่เกี่ยวกับเควสเนื้อเรื่องมั้ยครับแล้วมันแก้ยังไงทีนี้เข้าเสาแล้วหลุดพอดีถึงเควสที่มันไม่มีเควสหลักอะแต่มีเควสหนังสือแต่ทำไม่ได้เพราว่ามันไม่มีแต่มันมีที่ให้ซื้อสถานที่อะหรือมันให้ซื้อสถานที่แล้วร้านหนังสือถึงจะโผล่อะผู้เล่นจบแล้วมาตอบหน่อย ผมโหลด repack นะ

กล่าวขอบคุณ
    134
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    [IMG][/IMG]

เป็นเเบบนี้อ่ะครับเเก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clarkza อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดแบบ Repack ของ BlackBox แล้วก็เป็นปัญหาเดียวกันครับ
    ของผมเล่นได้แล้วครับ ผมลองลง Ubisoft Launcher และเกมใหม่ดูก็ไม่ได้ แต่พอผมคลิ๊กขวาตัวเข้าเกมแล้วเลือก Run as administrator ดูแล้วมันขึ้น Checking update แล้วก็หายไป ปรากฎว่าเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    338
    [IMG][/IMG]

ต้องทำให้ artmoney ขึ้น2อับแบบนี้นะครับ ถ้าขึ้นแร้วก็ใส่จำนวนเงินที่เราอยากได้ทั้ง 2 ช่องเลยครับ
    ผมก็ได้เหมือนคุณเลยแต่ผมใส่จำนวนเงินที่ต้องการแล้ว แต่ค่าในเกมมันไม่เปลี่ยนเลย