ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 37 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 182627282930 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    เรียนใครทราบโปรดแจ้งด้วย ผมโหลด BLACK-BOX แล้วแตกไฟล์จะลงอะครับ step มันเด้งว่า IsDone.dill ไรเนี่ย ผมลองทำตามที่กระทู้บอกหน้าแรก เช่น ปิดAnti-Virus ปิดเน็ต
    ก็ยังลงไมได่้ครับ แถมล่อ restart window ผมเองอีก เปิดอีกทีไม่ติด boot 2-3 กว่าจะมา ทำยังไงเนี่ย หนักนะเนี่ยหนัก นะ -.-
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เล่นได้สุโค่ย ขอบคถณครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    SUF 8Part Win7 32bit ลงเล่นได้100เปอฌซนครับ ว่าแต่มัน Open World ยังไงอ่าผมเล่นไปมันก็ยังให้ทำภารกิจเรื่อยๆแงะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มีใครไม่ผ่านด่านที่ 12 บ้างครับชื่อด่านว่า the belgian problem ด่านนี้ผมไม่ผ่านตรงที่มันให้ยิงไอตัวใหญ่ๆ ใส่เสื้อกล้าม

ครับ ผมยิงมันยังไงก็ไม่ตาย ช่วยด้วยครับ..
    Berzerk

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gameza2010 อ่านกระทู้
    SUF 8Part Win7 32bit ลงเล่นได้100เปอฌซนครับ ว่าแต่มัน Open World ยังไงอ่าผมเล่นไปมันก็ยังให้ทำภารกิจเรื่อยๆแงะ
    open world สำหรับผมนะ ผมว่ามันคือการที่เราจะทำอะไรก็ได้ตามใจชอบเลย อยากจะขโมยรถชาวบ้านมาขับชนคนชนอะไรต่อมิอะไรได้เลย อยากจะยิงใครก็ยิง อยากจะแต่งตัว แต่งรถ ก็ทำตามใจชอบเลยครับ เหมือนกับว่าเรามีอิสระเลย สำหรับผมนะ ไม่จำเป็นต้องทำแต่เควสอยากเดียว หาเรื่องตีกับสีอื่นๆหรือห่เรื่องกับตำรวจก็ได้ อยากทำไรก็ทำ แบบนี้แหละ
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GetsugA อ่านกระทู้
    open world สำหรับผมนะ ผมว่ามันคือการที่เราจะทำอะไรก็ได้ตามใจชอบเลย อยากจะขโมยรถชาวบ้านมาขับชนคนชนอะไรต่อมิอะไรได้เลย อยากจะยิงใครก็ยิง อยากจะแต่งตัว แต่งรถ ก็ทำตามใจชอบเลยครับ เหมือนกับว่าเรามีอิสระเลย สำหรับผมนะ ไม่จำเป็นต้องทำแต่เควสอยากเดียว หาเรื่องตีกับสีอื่นๆหรือห่เรื่องกับตำรวจก็ได้ อยากทำไรก็ทำ แบบนี้แหละ
    ผมนึกว่าตอนแรกจะอิสระเลยต้องทำเควสเริ่มต้นก่อนแหะ5+ แต่ชอบเวลากด Shift+E เวลาขึ้นรถ เท่ดี

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tattoo1122 อ่านกระทู้
    มีใครไม่ผ่านด่านที่ 12 บ้างครับชื่อด่านว่า the belgian problem ด่านนี้ผมไม่ผ่านตรงที่มันให้ยิงไอตัวใหญ่ๆ ใส่เสื้อกล้าม

ครับ ผมยิงมันยังไงก็ไม่ตาย ช่วยด้วยครับ..

ใช่ๆดูตามคลิบของผมก็ไม่ผ่านตกลงไปในคลิปมีฉากตอนไอยักโดดมาใส่แต่ในเกมส์ไม่มีมันมาเกาะเลยและก็ยิงยังไงก็ไม่ตายเหมือนคุณ (ด่านเดียวกัน)
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมทำตามขั้นตอนทุกอย่าง แล้วนะครับ เพื่อนมองไม่เห็นห้องอ่า ใครมีวิธีสร้างห้องช่วยบอกแบบละเอียดหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้

ใช่ๆดูตามคลิบของผมก็ไม่ผ่านตกลงไปในคลิปมีฉากตอนไอยักโดดมาใส่แต่ในเกมส์ไม่มีมันมาเกาะเลยและก็ยิงยังไงก็ไม่ตายเหมือนคุณ (ด่านเดียวกัน)
    ผม ผ่านแล้ว ปกติอ่ะ มันก็โดด มา ผมก็ยิงมันตายนี่ ......ผ่านแล้ว.....

55555 มาโชว์รถกัน แบบ เกรียนๆๆ หรือ เทพๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noizaa : 26th November 2011 เมื่อ 18:46
    >>อย่าตัดสินที่ี่การกระทำเพียงอย่างเดียว<< "จงใช้สมองอย่างสร้างสรรค์..!!"

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอถามหน่อยครับCrack นี่ต้องลงทั้งSkidrowเเละMuti เลยรึป่าวครับ ผมงง

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Amzamasara อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยครับCrack นี่ต้องลงทั้งSkidrowเเละMuti เลยรึป่าวครับ ผมงง
    Crack SKIDROW ก็เล่น Multi ได้ ไม่ต้องไปโหลดทั้ง 2 ตัว

กล่าวขอบคุณ
    78
    ขอบคุณสำหรับคำตอบครับคุณรามิส มีคำถามต่อมาดังที่หลายๆๆคนเป็นกันนั่นคือ พอเล่นไปถึงตรงทื่Customizie gang เราอะครับ พอเข้าไปจัดแก๊งมันก็ค้างเเล้วหลุดออกเลย ตรงนี้ต้องเเก้ไขยังไงครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้

ถึงตอนนี้ผมก็ยังไม่ผ่านเลยครับ สงสัย BUG มั้งครับ
    Berzerk

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    วิธีแก้ IsDone.dill ลงไมไ่ด้ คับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=44347

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ 1000000เปอร์เซนต์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ภาค นี้ จะทำให้ เมา ต้อง ไปที่ไหน...ครับ ! ละ ทำ ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    4,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เล่นได้ 1000000เปอร์เซนต์ครับ
    แต่ว่าเล่นไปแล้วอยู่ดีๆเกมส์ก็เด้งหลุดเลยครับเป็นเพราะอะไรเหรอครับ
    จงใช้ชีวิตอย่างพอเพียง แล้วใช้เรื่องบนเตียงอย่างพอใจ!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    78
    ไม่มีใครเป็นกันเลยหรือครับ ตอนที่เข้าไปCustomize Gang เเล้วค้างหลุดออกมานะครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมยังไม่ทันเริ่มภารกิจแรกเลยขึ้นรถแล้วเด้งเลยฮ่ะ มีวิธีแก้ไหม WIN XP 32 Bit Sp 3

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Blog Entries
    1
    ทำไมของผมมันบอกว่าตอนเล่นOnlineมันบอกว่างี้ละครับ

The host is not accepting player at this time

ผมก็เข้า Co-op Campaig - Lan Game - Find Game เจอห้องอยู่ แต่พอเข้าก็บอกงี้อ่ะครับ

The host is not accepting player at this time
    FUCK_OFF

กล่าวขอบคุณ
    145
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakarazaa อ่านกระทู้
    ถามผู้รู้หน่อยครับว่า เราจะเปลี่ยนระเบิดยังไงอ่ะครับ เพราะว่าผมเลื่อนที่ตรงกลางเมาส์แล้วแต่มันก็เปลี่ยนไม่ได้อ่ะครับ เปลี่ยนได้แต่ปืน กดเปลี่ยนระเบิดตรงไหนครับบอกที

กด G โลด อ่านได้ใน option ---control
    CPU: AMD FX-8350 4.0Ghz VGA:MSI GTX770 OC 4GB>
    MOTHERBOARD:MSI 970 GAMING RAM: KINGSTON HYPER-X FURY 16GB

กล่าวขอบคุณ
    10
    Co-op เกมนี้เล่นได้กี่คนหรอครับ???

Thailand Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    710
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มันขึ้นงี้อะเหมือนให้ทำ port forwarding พอเขาไปในห้องเห็นมีคน 20 กว่าคนแต่พอเข้าได้มี5-7คนเองอะไม่รู็ทำไม
    ~|Anonymous|~

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีวิธีปรับให้มันลื่นๆมั๊ยครับ

Tags for this Thread