ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 38 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 16242526272836 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันครับ
    login แบบ online ได้ไม่มีปัญหา แต่พอกดกลับออกมาแล้วมาติ้กเป็น offline ปุบมันก็ขึ้นแบบนี้เหมือนกัน ตอนนี้เลยลบเกมทิ้งไปละ รอ crack ตัวสมบูรณ์มาแล้วค่อยว่ากันใหม่
    เป็นเหมือนกันครับ ทำยังไงดี มีใครแก้ได้ รบกวนช่วยทีค๊าบ

เหมือนกับว่ามันต้องหา Keys product มาก่อน T_T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MelonZ : 29th November 2011 เมื่อ 07:21

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สำหรับคนที่ลบ ubisoft gamelucncher ไปนี่ลบแบบไหนกันครับ ผมเคยลบบางโปรแกรมเฉยๆแล้วลงใหม่ มันจะลงไม่ได้ครับ จนผมต้องไป uninstall ใน Control Panel > uninstall a program อะครับ ให้มันหายไปจากโลกเลย 55 ลองไปดูนะครับ ว่ายังมีหลงเหลืออยู่รึป่าว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    เล่น multiplayer ได้มั้ยคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สงสัยรอแครกอีกรึปล่าวหว่า repack เสาคู่

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natsasax008 อ่านกระทู้
    เล่น multiplayer ได้มั้ยคับ
    ซื้อของแท้โลด ครับ
    หรือไม่ก็รอจนกว่าจะมีคน Crack server ได้
    เพราะ เวลาเล่น MP Ubisoft จะใช้ Server ของเขาเอง

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stricman อ่านกระทู้
    สงสัยรอแครกอีกรึปล่าวหว่า repack เสาคู่
    ผมก็รอ crack ตัวแก้ไขเหมือนกัน ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    สำหรับคนที่กดเข้า icon game ทุกตัวแล้วเงียบ หรือ กดเข้าไปแล้วอัพเดท พออัพเดทเสร็จก็เข้าไม่ได้ ก็คงจะเป็นปัญหาเดียวกับผม ผมเลยได้ลองทำขั้นตอนวิธี crack แบบเข้าใจ(น่าจะ)ง่ายมาลองดูครับ

1. Install เกมส์ตามปกติ ลงเสร็จจะได้โฟลเดอร์ในไดร์ฟที่เราลง 2 อันคือ
    1.1 Assassin's Creed Revelations
    1.2 Ubisoft Game Launcher
    2. เข้าไปที่ไดร์ฟที่จำลองแผ่นก่อนลงเกมส์ จะเห็นโฟลเดอร์ SKIDROW
    3. ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดในนั้นไปไว้ที่ โฟลเดอร์ 1.1
    4. ให้ copy ไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ orbit ไปไว้ที่โฟลเดอร์ 1.2
    5. ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดในข้อ 1.2 ไปไว้ที่โฟลเดอร์ orbit ใน 1.1
    6. เข้าเกมส์ที่ ACRSP
    ลองดูนะครับ อ่านช้าๆ ทำตามขั้นตอน ผมทำตามนี้แล้วได้ครับ ลองดูครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    จบตอนขี้รถม้าช่สงแรกแล้วครับแล้วมันเข้าหน้าจอโหลดแล้วพอตัดเข้าฉากก็จอมืดเลยครับแต่ยังมีเสียงยังกด Esc ดูเมนูได้กดเปลี่ยนอาวุธได้แต่จอมืดไม่เห็นภาพมันเพราะอะไรบอกที่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    สมกับที่รอมานาน ขอบคุณคับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เล่น Desmond Journey จบแล้วได้ Outfit เป็น Desmond ครับ รูป

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    ผมก็รอ crack ตัวแก้ไขเหมือนกัน ^^
    ผมเห็นก็มีแล้วนะคับ http://www.mediafire.com/?6amww0z8q8ycj01 ตัว fix

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piratemaster อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่กดเข้า icon game ทุกตัวแล้วเงียบ หรือ กดเข้าไปแล้วอัพเดท พออัพเดทเสร็จก็เข้าไม่ได้ ก็คงจะเป็นปัญหาเดียวกับผม ผมเลยได้ลองทำขั้นตอนวิธี crack แบบเข้าใจ(น่าจะ)ง่ายมาลองดูครับ

1. Install เกมส์ตามปกติ ลงเสร็จจะได้โฟลเดอร์ในไดร์ฟที่เราลง 2 อันคือ
    1.1 Assassin's Creed Revelations
    1.2 Ubisoft Game Launcher
    2. เข้าไปที่ไดร์ฟที่จำลองแผ่นก่อนลงเกมส์ จะเห็นโฟลเดอร์ SKIDROW
    3. ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดในนั้นไปไว้ที่ โฟลเดอร์ 1.1
    4. ให้ copy ไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ orbit ไปไว้ที่โฟลเดอร์ 1.2
    5. ให้ copy ไฟล์ทั้งหมดในข้อ 1.2 ไปไว้ที่โฟลเดอร์ orbit ใน 1.1
    6. เข้าเกมส์ที่ ACRSP
    ลองดูนะครับ อ่านช้าๆ ทำตามขั้นตอน ผมทำตามนี้แล้วได้ครับ ลองดูครับผม
    เหมือนเดิมครับ
    Trying to get update information to C:\Users\SIRBEN~1\AppData\Local\Temp\ubi52D0.tmp.
    Found update (Patch, all, all).
    Trying to download update file from http://static3.cdn.ubi.com/ac_revela...ns_1.01_eu.exe. Destination: C:\Users\SIRBEN~1\AppData\Local\Temp\ubi55BE.tmp.exe.
    Fatal download error (Connect failed).
    Deleting downloaded data.

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    - -ทุกคำถาม ตอบแต่ คำถาม ผม ไม่ตอบ คือ ช่วยๆกันน่อยอ่ะคับ ได้ไหม?? ผมแค่อยาก รุ ทำไง ให้ตัวละคร มีเสียง ตอนเป็นฉาก ๆทำไง ให้มี เสียงหรอ ช่วยหน่อยนะ คับ ลองไปปรับ ในตัวเกมส์แต่มันก็ไม่ได้ อ่ะคับ คือผม คิดว่ามัน หน้า จะเปน ที่
    การปรับตั้งค่าของคอมออ้ะคับ รุช่วย บอกหน่อยสิคับ ผมถาม ไม่ตอบกันเลย ทุกคำถามตอบ แต่ทำไม คำถาม ผมไม่ ช่วย
    เยื้อใย กันเลยอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    โว้ยยยยยยยยย เครียด *****เอย โหลดตั้งนาน 8 gb wupload ไฟล์เสีย ซ่อมไงก็ไม่ได้ เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    เครียดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เซงชิบ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ไม่พบเรคคอดสำหรับกู้ข้อมูลลลลลลลลลลแงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

กล่าวขอบคุณ
    27
    บอกตรงๆ โครตเซง ซ่อมไฟล์ไม่ได้ ไม่พบเรคคอด เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AM-ALONE อ่านกระทู้
    ผมโหลด PutLocker 1 Part มา แต่แตกไฟล์ไม่ได้สักที มันขึ้นเหมือนพาสผิด แต่ผมลองเช็คดูแล้วก็ถูกทุกตัว ต้องทำไงต่อครับนี่
    ช่วยหน่อยครับ อยากเล่นมาก Y_Y

กล่าวขอบคุณ
    27
    ให้ตายเถอะเพื่อนโหลดมา5ชม ตั้งหน้ารอ ไฟล์เสียยยยยโอโน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแงงงงงงงงงงงงซ่อมก็ไม่ได้ ไม่พบเรคคอดแย่ๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ถามหน่อยครับพอจะมีหนทางไหมหรือต้องโหลดใหม่ใครอยู่บ้างงงงงงงงงงงงงงงงง T_T

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jiklopsokelo อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับพอจะมีหนทางไหมหรือต้องโหลดใหม่ใครอยู่บ้างงงงงงงงงงงงงงงงง T_T
    โหลดเกมส์ผม รอก็ได้คับ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=45871

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AboacMeacZa อ่านกระทู้
    - -ทุกคำถาม ตอบแต่ คำถาม ผม ไม่ตอบ คือ ช่วยๆกันน่อยอ่ะคับ ได้ไหม?? ผมแค่อยาก รุ ทำไง ให้ตัวละคร มีเสียง ตอนเป็นฉาก ๆทำไง ให้มี เสียงหรอ ช่วยหน่อยนะ คับ ลองไปปรับ ในตัวเกมส์แต่มันก็ไม่ได้ อ่ะคับ คือผม คิดว่ามัน หน้า จะเปน ที่
    การปรับตั้งค่าของคอมออ้ะคับ รุช่วย บอกหน่อยสิคับ ผมถาม ไม่ตอบกันเลย ทุกคำถามตอบ แต่ทำไม คำถาม ผมไม่ ช่วย
    เยื้อใย กันเลยอ่ะคับ
    คงเพราะไม่มีใครรู้คำตอบอะดิครับ -.-

กล่าวขอบคุณ
    7
    PutLocker 1 Part || WUpload 1 Part แตกไฟล์ไม่ได้ครับ เสียเวลาโหลดทั้งวัน = ="

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AM-ALONE อ่านกระทู้
    PutLocker 1 Part || WUpload 1 Part แตกไฟล์ไม่ได้ครับ เสียเวลาโหลดทั้งวัน = ="
    ตรวจสอบ password ว่าถูกต้องหรือปล่าว ถ้าไฟล์เสียก็ซ่อมได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สุดท้ายเล่น จน จบเกมส์ ก็ไม่มีใครช่วย ตอบ เหอะๆๆๆ- -

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 987654321 อ่านกระทู้
    เอิ่มมม งั้นลองปิด Windows Firewall แล้วลองลงใหม่ดูครับ
    เครื่องผมปิดอยู่แล้วครับ ลงไม่ได้เหมือนเดิม