ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 37 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 192728293031 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เเล้วโหมด coop นี่สามารถเล่นได้กี่คนครับ

อยากรู้ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8

ยืมรูปจากคุณ babaroz มาครับ ขอบคุณครับ
    ไครรู้มั้งว่าเอาดาบมาจากไหน ครับ ผมหาไม่เจออะ ร้านอาวุธก็ไม่มี - -*

กล่าวขอบคุณ
    11
    ใช้สูตรอาวุทไง

ปล.ผมเล่นจบละ เมื่อวาน 55

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    เข้าผับไปแล้วทำอะไรได้บ้างครับ แล้วพวกพริตตี๋ที่อยู่ข้างถนนทำยังไงถึงจะคุยได้ครับ
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tattoo1122 อ่านกระทู้
    มีใครไม่ผ่านด่านที่ 12 บ้างครับชื่อด่านว่า the belgian problem ด่านนี้ผมไม่ผ่านตรงที่มันให้ยิงไอตัวใหญ่ๆ ใส่เสื้อกล้าม

ครับ ผมยิงมันยังไงก็ไม่ตาย ช่วยด้วยครับ..
    เป็นเหมือนกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมไม่มีปัญหาครับเล่นได้ครับ พอเวล50 มันจะมีของขายครบครับ แล้วก้อัพสกิลปืนอำมตะได้ครับ แต่ตรง Saint book นี้ิซิ คนอ่านอังกฤษไม่ออกก็งงนิดนึง ผมทำำได้97%ล่ะคือจบหมดแล้วครับ แต่ทำไงได้100%นี้ซิ แล้วก็0ไม่มีปัญหาอย่งเรปข้างบนด้วย แปลกจัง

กล่าวขอบคุณ
    253

Talking

เล่น จบ แล้วคับไม่มีปัญหาไรเลยๆๆๆๆๆๆๆ

มีซอมบี้ นิดเดียวเอง.......

อันฉากสวย 5555+

555++
    >>อย่าตัดสินที่ี่การกระทำเพียงอย่างเดียว<< "จงใช้สมองอย่างสร้างสรรค์..!!"

กล่าวขอบคุณ
    104
    ใครรู้วิธีแก้บอกทีด้านที่ 12 อ่ะ ครับตอนตกลงมาไม่ผ่านซักทีตัดฉากไปเจอไอ้ยักใส่เสื้อกล้ามตบตายตลอดเลยโหลดตัวเต็มก็แล้วใช้สูตรก็แล้วยังไม่ได้ทำไงดี หมดทางแล้วกำลังสะหนุกเลย

กล่าวขอบคุณ
    253
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gombon191 อ่านกระทู้
    ใครรู้วิธีแก้บอกทีด้านที่ 12 อ่ะ ครับตอนตกลงมาไม่ผ่านซักทีตัดฉากไปเจอไอ้ยักใส่เสื้อกล้ามตบตายตลอดเลยโหลดตัวเต็มก็แล้วใช้สูตรก็แล้วยังไม่ได้ทำไงดี หมดทางแล้วกำลังสะหนุกเลย
    ลองโหลด BLACKBOX มาลงดูน่ะ.....
    >>อย่าตัดสินที่ี่การกระทำเพียงอย่างเดียว<< "จงใช้สมองอย่างสร้างสรรค์..!!"

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noizaa อ่านกระทู้
    ลองโหลด BLACKBOX มาลงดูน่ะ.....
    ลองแล้วครับ เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมโหลดตัว Full ของ มีเดียมาครับ

แล้ว ถ้าผมจะเล่น ออนไล ต้องโหลด ไรมาเพิ่มครับแล้วทำยั้งไง ครับ
    INTER CORE I7 GEFORCE GT540M 1GB RAM 4GB WIN 7 64Bit

Clover Day's
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ขอบคุณครับ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    The Session is no longer available จะบ้าตาย...

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ตอนนี้ทาง tunngle ได้มีการเปิด Saint row the third th เป็นที่เรียบร้อยแล้ว สามารถเข้า join ห้อง thai ได้เลย ขอให้เล่นเกมอย่างมีความสุข ^^ ( นึกว่าไม่ได้ซะแล้วขอแบบรวดเร็วมากผมอ่ะ 555+)

ที่จริงผมขอทาง facebook นะ แต่เขาให้มาขอที่นี่

พิม Saints row: the third [TH] ในช่อง search ก็จะเจอห้องไทยจ้า ^^

ป.ล.คนขอเยอะมากรอคิวกันเลย 555+
    ห้องไทยมาแล้ว >-<

โทษนะคับ ผมมีปัญหา นิดหน่อย

หาวิธีแก้ให้ผมได้ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ทำไมเวลาผมเล่นแบบ Lan พอเซฟแล้วจะกลับมาเล่นแบบไม่Lan ทำไมมันเริ่ม Quest ใหม่ล่ะครับ ผมก็เซฟแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    วิธีแก้ Error ISDone.dll ที่ได้ผลชัวๆครับตามเว็บนี้เลยครับ

http://ka-jerng.exteen.com/20111126/error-isdone-dll

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ภาพเป็นแบบนี้แก้ไงอะครับ การ์ดจอผม 1Gb เลยนะ

[IMG][/IMG]
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    เข้าไม่ได้ เจอเซิฟแล้ว ไม่เจอห้องคับ

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    แตกไฟล์ไม่ผ่านอะครับ มันลอกพาสผิดผมลองโหลดมาลงใหม่ก็แล้วก็เหมือนเดิมอะครับ อยากเล่นมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hippozage อ่านกระทู้
    เข้าไม่ได้ เจอเซิฟแล้ว ไม่เจอห้องคับ

เข้าเล่นได้เลยครับ ถึงหน้านี้แล้วก็แสดงว่าเข้ามาในวงเน็ทเวิร์คนี้แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcombo อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ไม่ผ่านอะครับ มันลอกพาสผิดผมลองโหลดมาลงใหม่ก็แล้วก็เหมือนเดิมอะครับ อยากเล่นมากๆ
    เช็คทุกไฟล์เลยนะครับ ว่าขนาดมันมันปกติมั้ย? หากครบแล้วยังเป็นอยู่ให้เปิดไฟล์ที่เสีย แล้วกด Alt+R เพิ่มซ่อมไฟล์ครับ เขาทำไว้แล้ว ถ้าอ่านดูดีๆ จะเห็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porcheese : 1st December 2011 เมื่อ 23:14

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ผมโหลด SKIDROW- FULLGAME ไปลง แล้วลง CRACK ก็เล่นได้นะครับ มันส์ด้วย แต่พอออกเกมส์ ละเข้าไหม่ มันเด้ง Vitual C++2088 Runtime Error สะงั้นน่ะ แก้ไงอะครับ -.-
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    1
    คือผมเล่นไปแล้ว เซฟไม่ได้ทำไงคับ พอเข้าเกมส์ใหม่ก็เริ่มใหม่หมดเลย ใครรู้ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณมากๆๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    คือผมเล่นไปแล้ว เซฟไม่ได้ทำไงคับ พอเข้าเกมส์ใหม่ก็เริ่มใหม่หมดเลย ใครรู้ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณมากๆๆคับ

หรือ ต้องกลับมาเซฟในบ้าน

Fort Minor
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ขอบคุณครับ ๆ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcombo อ่านกระทู้
    พาสให้คลิกเข้าไปแล้วกดข้ามหรือ SKIP ตรงมุมขวาบนนะครับ แต่ถ้าเห็นพาสแล้วใส่แล้วยังผิดไปอ่านนี่ครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread