ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 29 จากทั้งหมด 38 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 192728293031 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมอัพเดต ลงแครกด้านใน ใช้ user SKIDROW ติ๊ก remember me แล้ว มันขึ้น has stop working เลยครับ แต่ตัวเก่าเล่นได้นะ

edit : ตอนนี้ได้แล้วครับ (DESMOND JOURNEY เวลาเล่นรู้สึกเหมือน mine craft ยังไงไม่รุ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chaikaning : 30th November 2011 เมื่อ 07:38

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซ็งเลยครับ เล่นได้ เล่นไปซํกพัก ถึงตอนที่มันให้ฆ่าหัวหน้าแล้วเผาหอคอย พอเสร็จมันจะวาปกลับมาให้เราเป็น Dismond ใช่มั้ยครับ พอเข้าวาปตรงที่มีคนนอนอยุ่มันก็ค้างไปเลยครับ พอ Restart มาใหม่ เซพหาย

ผมเลยจะลอง Back up ไว้แล้วเล่นใหม่ดู

ทำตาม 4.เข้าไปที่ X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40 แล้วก็อบไฟล์นั้น ให้หมด(ไฟล์ save games)
    5.นำไปวางที่ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40

พอเข้าไปที่ folder 40 แล้วมันไม่เห็นมีอะไรอยู่เลยครับ (เล่นมาซํกพักแล้ว แต่ยังไม่ถึงตรงที่หลุดนะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MelonZ : 30th November 2011 เมื่อ 06:48

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณคับ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ตัว rapack R.G. Catalyst สามารถลง update 1.01 ได้มั้ย ผมกำลังโหลด กลัวใช้ไม่ได้

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    crack ใหม่ยังต้อง force offline อยู่มั้ยครับ??

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ใครเล่น REPACK R.G. Catalyst UPDATE1.01 เเล้วมีปัญหากันหรือเปล่า ครับ

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wriy9oN อ่านกระทู้
    ตัว rapack R.G. Catalyst สามารถลง update 1.01 ได้มั้ย ผมกำลังโหลด กลัวใช้ไม่ได้
    ได้แน่นอนครับ
    .::: Jokergame th.com :::.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นแบบ force offline ยังจะเก็บAchievement ได้ไหมครับ

เพราะตอนนี้เก็บมาเยอะเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปลดล็อค outfit กันยังไงครับ
    มี outfit ทั้งหมดกี่ชุด

กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตัว Update Skidrow ใช้กับ Repack Blackbox ได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพเดต 1.01 แล้ว พอเปิดเกมขึ้นมา มันไม่เข้าเกมให้หายไปเฉยๆ

มีวิธีแก้ไหมครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ลงUPDATE.1 - SKIDROW แล้วเชฟเก่าหายอ่ะครับ ใครเป็นแบบผมบ้าง แล้วก็มีปัญหาตรง เข้าเกมใช้ user SKIDROW พาสอะไรก็ได้ ติ๊ก remember me ตอนแรกเข้าได้แต่ออกจากเกมส์มาเข้าไม่ได้แล้วมันขึ้นพาสผิดอ่ะครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigboatza : 30th November 2011 เมื่อ 12:38

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    outfit สุดท้ายต้องไปซื้อแผนที่จากร้านหนังสือครับมันจะให้เก็บกระดาษอยู่ 10 แผ่นแล้วพอครบมันจะมีตำแหน่งบนแผนที่เลยแล้วเราเข้าไปโดดๆๆ เก็บมาอะ^ ^"
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tikfeedom อ่านกระทู้
    ปลดล็อค outfit กันยังไงครับ
    มี outfit ทั้งหมดกี่ชุด

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    crack ใหม่ยังต้อง force offline อยู่มั้ยครับ??
    ผมก็อยากทราบเหมือนกันคับ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    UPDATE.1 - SKIDROW
    เล่น Desmond Journey ได้แล้ว - ลงอัพเดทและแคร็กด้านใน เมื่อเข้าเกมใช้ user SKIDROW พาสอะไรก็ได้ ติ๊ก remember me ไว้ด้วย

SAVEUFILE 1 PART- ONLY

TEMPFILES
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

GUSHARE
    Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมมีปัญหาอะครับ คือพอเข้าเล่น แล้วบังคับตัวละครครั้งแรก มองไม่เห็นตัวละครกับฉากอะครับ เห็นแต่ลูกกะตา

มันเป็นเพราะอะไร ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    882
    ผมลงอัพเดทไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า

Could not retrieve version number! Installation will be aborted.

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    จริงๆตัวอัพเดทเขาบอกว่าควรจะลงเกมใหม่ก่อนด้วยนะครับ ลงใหม่ทั้ง "Ubisoft Game Launcher" และ "Assassins Creed Revelations" แล้วก็ใช้พาสตัวเดิมล็อกอินเท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    จริงๆตัวอัพเดทเขาบอกว่าควรจะลงเกมใหม่ก่อนด้วยนะครับ ลงใหม่ทั้ง "Ubisoft Game Launcher" และ "Assassins Creed Revelations" แล้วก็ใช้พาสตัวเดิมล็อกอินเท่านั้น
    ว่าแต่โหลดมาและ ต่ไม่รุ้รหัส ของ ไฟล์ rar อะงับ
    ขอหน่อยครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    รหัสตัวอัพเดทก็ใช้ตัวเดียวกับเกม เพราะไฟล์มีขนาดใหญ่เลยใส่ไว้

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ผมติดอยู่ที่ภารกิจแรกอะครับ ผมโหลดของ REPACK - ฺBLACKBOX เล่นไม่ไปใหนเลยช่วยดูทีครับ

ผมกดซ้อมแล้วมันบอกให้ผมทำไรผมก็ทำหมดทำสำเร็จมันก็จะขีดฆ่าหัวข้อนั้นไปเสร็จแล้วมันก็จะรีหน้าผมก็กด Tab ถัดไปแล้วก็วนมาวนไปอยู่ที่เดิมผมจะทำไงดีอะครับ

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ผมไม่รู้ว่าทำไมเครื่องคนอื่นติดปัญหากัน แต่ของผมผ่านฉลุยไม่มีปัญหาเลย
    ตอนแรกผมโหลดตัวfullมา เล่นได้จนเคลียแต่ยังไม่ได้เล่นDesmond Journey

จากนั้นพอมีตัวอัพเดตกับแครกใหม่ให้โหลด ผมก็โหลดมาinstallอัพเดตและกอปแครกวาง ก็เล่นdesmond journeyได้เลย
    เข้าออกกี่รอบก็ไม่ค้าง ไม่ถามpasswordซ้ำด้วย แค่ตอนแรกลอกอินโดยใช้ชื่อSKIDROWแค่นั้นเอง

และอีกอย่างพอลงอัพเดตเซฟเก่าจะหาย แต่ผมแบคอัพเซฟเก่าไว้ ก็เลยกอปไปวางทับก็ได้เซฟเก่าคืน ไม่ต้องเล่นใหม่เลย

เซฟเก่าจะอยู่ที่X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40
    กอปไฟล์ทั้งหมดจากข้างบนไปวางในที่ใหม่ตามนี้ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40

ผมทำตามนี้ไม่มีปัญหาใดๆครับ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ผมติดอยู่ที่ภารกิจแรกอะครับ ผมโหลดของ REPACK - ฺBLACKBOX เล่นไม่ไปใหนเลยช่วยดูทีครับ

ผมกดซ้อมแล้วมันบอกให้ผมทำไรผมก็ทำหมดทำสำเร็จมันก็จะขีดฆ่าหัวข้อนั้นไปเสร็จแล้วมันก็จะรีหน้าผมก็กด Tab ถัดไปแล้วก็วนมาวนไปอยู่ที่เดิมผมจะทำไงดีอะครับ
    ไม่มีใครคิดจะช่วยผมเลยหรือนี้มันเป็นที่เกมหรือเป็นที่ผมกันแน่หว่าโหลดเกมตัดมาเลยมีปัญหาละมั้งเน่าในจริง กำแท้หรือยังไงวะเนีย งง

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้

ซ้อมต่อสุ้เนียทำไมมันผ่านไปไม่ได้เนียผมก้ไม่ได้โง่สักหน่อยก็ทำตามมันหมดแล้วแต่ทำไมไม่ผ่านซ้อมจนวนเวียนงงจริงๆ 0/3 มันคืออะไรผมก็กด Tab ก็ถูกแล้วนิมันจะเอาอะไรหนักวะ

กล่าวขอบคุณ
    8,298

อะไรวะผมคิดว่ากด Tab แล้วเข้าไปซ้อมแล้วถึงจะผ่านให้ตายสิแค่วิ่งไปใส่คนที่ยืนอยู่ข้างหน้าเราเจริญแท้ เออไม่เป็นไรผ่านได้สักที