ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 30 จากทั้งหมด 38 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 202829303132 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ใครทำอันนี้ได้มั่งครับผมทำไม่เป็นขอวิธีหน่อยครับอันที่ยังทำไม่ได้ครับที่ยังเป็นช่องโหว่อยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musroom00 อ่านกระทู้
    outfit สุดท้ายต้องไปซื้อแผนที่จากร้านหนังสือครับมันจะให้เก็บกระดาษอยู่ 10 แผ่นแล้วพอครบมันจะมีตำแหน่งบนแผนที่เลยแล้วเราเข้าไปโดดๆๆ เก็บมาอะ^ ^"
    มันใช่ OUTFIT ซะที่ไหนล่ะครับ มันคือ ARMOR ชุดเกราะ ตะหาก -*- อีก อีกอย่างต้องเกบให้ได้สัก1อันมันถึงจะมีครับ แหมๆๆๆ มั่วจังน้าาาาา 555

Hasegawa Taizou
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 599
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigzadza อ่านกระทู้
    ไงของผมไม่มี Folder Appdata อะคับ หาไม่เจอ - -
    ถ้า xp อยู่ที่

C:\Documents and Settings\<ชื่อคอม>\Local Settings\Application Data\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\c2tpZHJvdw==\40

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ood อ่านกระทู้
    ถ้า xp อยู่ที่

C:\Documents and Settings\<ชื่อคอม>\Local Settings\Application Data\Ubisoft Game Launcher\savegame_storage\c2tpZHJvdw==\40
    พอทราบของ win7 ไหมครับ ผมหาไม่เจอเลย
    ลองเกมไว้ D:/ หาโฟลเดอร์ 40 แล้วแต่เข้าไปไม่มีอะไรเลย แต่พอเข้าเกมมีเซพอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมไม่รันให้เกิดจากอะไรคับ แคร็กแล้วอัพเดตแล้ว

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ผมหาเซฟไม่เจอครับ....อยากจะอัพเดตแต่ก็ไม่อยากเล่นใหม่....

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    ใคร Win 7 เข้า Appdata แล้วหาไม่เจอ

เช็คในที่ลงเกม แล้ว orbit > 40 ในนั้นมีเซฟครับ แบ๊คอัพเลย

ปล. RG Catalyst อัพเดทไม่ได้ครับ ช่วยหน่อย มันเด้งไม่ได้รับหมายเลข Patch T-T

กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blizt อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ว่าทำไมเครื่องคนอื่นติดปัญหากัน แต่ของผมผ่านฉลุยไม่มีปัญหาเลย
    ตอนแรกผมโหลดตัวfullมา เล่นได้จนเคลียแต่ยังไม่ได้เล่นDesmond Journey

จากนั้นพอมีตัวอัพเดตกับแครกใหม่ให้โหลด ผมก็โหลดมาinstallอัพเดตและกอปแครกวาง ก็เล่นdesmond journeyได้เลย
    เข้าออกกี่รอบก็ไม่ค้าง ไม่ถามpasswordซ้ำด้วย แค่ตอนแรกลอกอินโดยใช้ชื่อSKIDROWแค่นั้นเอง

และอีกอย่างพอลงอัพเดตเซฟเก่าจะหาย แต่ผมแบคอัพเซฟเก่าไว้ ก็เลยกอปไปวางทับก็ได้เซฟเก่าคืน ไม่ต้องเล่นใหม่เลย

เซฟเก่าจะอยู่ที่X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40
    กอปไฟล์ทั้งหมดจากข้างบนไปวางในที่ใหม่ตามนี้ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40

ผมทำตามนี้ไม่มีปัญหาใดๆครับ
    อัพเดต 1.01 แล้วลง crack เล่นได้ 100000 % ครับ ยืนยันๆ เซฟไม่หาย ทำตามที่ท่านนี้บอก อิอิ พอดีผมไมได้สำรองเซฟไว้ แต่ใน X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40 ยังมีเซฟอยู่ แค่ก็อปปี้ไปวางไว้ใน C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40 เซฟก็กลับมาใช้งานได้เหมือนเดิมที่เคยเล่นค้างไว้ อิอิ

ขอบคุณคร้าบ

ปล.ผม win 7 64 bit
    AonComBo@JokerGameth

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    RG Catalyst ใครอัพเดทได้บ้างครับ ยืนยันกันหน่อย
    ผมอัพเดทไม่ได้อ่ะ ไม่อยากโหลดใหม่เเล้ว เล่นไปไกลเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เช่นกันของ REPACK อัพเดธไม่ได้ 55555

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ลงอัพเดทแล้วหน่วงเลย

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    Desmond Journey มันคืออะไรอ่ะครับ คือผมจะเข้าเล่นแล้วมันก็เด้งออก ก็เลยว่าจะเคลียร์ก่อนแล้วค่อยแก้
    THE PUNISHER

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณสำหรับ Update และ แครกครับพี่ : 3

กล่าวขอบคุณ
    7
    คนที่ขึ้น Ubisoft Game Launcher stopped working ลองคลิกขวาที่ตัวเข้าเกมแล้วติ้ก Run this program in compatibility mode for.... แล้ว OK แล้วลองเข้าเกมดูครับ ของผมตอนแรกก้เป็นแต่พอลองทำปุ้บหายเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    มายืนยันครับว่าเกมส์นี้เล่นได้ 100000 % เลย 42 Part อันบนสุดที่พี่แนะนำครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    orbit > 40 ถ้าคลิกแล้วไม่มีเซพ แต่ในเกมมีเซพ ทำยังไงดีครับ อยาก Backup ไว้

กล่าวขอบคุณ
    3
    พี่รามิส ครับ ผมลงแพท แล้วก๊อบไปวาง ทับแล้ว ล็อกอินไม่ได้หงะมันบอกรหัสผิด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีวิธีปรับภาพให้ ต่ำลง ไหมครับผมเล่นแล้วมันแลค ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blizt อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ว่าทำไมเครื่องคนอื่นติดปัญหากัน แต่ของผมผ่านฉลุยไม่มีปัญหาเลย
    ตอนแรกผมโหลดตัวfullมา เล่นได้จนเคลียแต่ยังไม่ได้เล่นDesmond Journey

จากนั้นพอมีตัวอัพเดตกับแครกใหม่ให้โหลด ผมก็โหลดมาinstallอัพเดตและกอปแครกวาง ก็เล่นdesmond journeyได้เลย
    เข้าออกกี่รอบก็ไม่ค้าง ไม่ถามpasswordซ้ำด้วย แค่ตอนแรกลอกอินโดยใช้ชื่อSKIDROWแค่นั้นเอง

และอีกอย่างพอลงอัพเดตเซฟเก่าจะหาย แต่ผมแบคอัพเซฟเก่าไว้ ก็เลยกอปไปวางทับก็ได้เซฟเก่าคืน ไม่ต้องเล่นใหม่เลย

เซฟเก่าจะอยู่ที่X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40
    กอปไฟล์ทั้งหมดจากข้างบนไปวางในที่ใหม่ตามนี้ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40

ผมทำตามนี้ไม่มีปัญหาใดๆครับ

เพิ่มเติมให้นะครับ ขั้างบนนี้เป็นของ WIN 7 และโฟร์เดอร์ดังกล่าวนี้จะ Hiddenอยู่นะครับ ต้องไปเปิดก่อนน้า : 3

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    อ่า ลงแพทแล้วต้องเริ่มเล่นใหม่ ซึ้งลืมเก็บเซพเก่าไว้

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speciallah อ่านกระทู้
    อ่า ลงแพทแล้วต้องเริ่มเล่นใหม่ ซึ้งลืมเก็บเซพเก่าไว้
    แพทที่ว่าใช่แครกใหม่ไหมครับ ถ้าใช้เซฟไม่หายนะครับแค่มันเปลี่ยนที่เซพ

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smilemonkey อ่านกระทู้
    แพทที่ว่าใช่แครกใหม่ไหมครับ ถ้าใช้เซฟไม่หายนะครับแค่มันเปลี่ยนที่เซพ
    เหรอครับ แล้วทำไง

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speciallah อ่านกระทู้
    เหรอครับ แล้วทำไง
    ทำตามนี้เลยครับ

วิธีเข้าเกมส์ หลังจากลง Crack 1.01 แล้ว
    แครกนี้แก้ตัว Desmond Journey แล้ว
    1.โหลด Update crack 1.01 แล้วแตกไฟล์ให้เรียบร้อย จะได้ ac_revelations_1.01_eu.exe และ โฟลเดอร์ SKIDROW
    2.install ตัว ac_revelations_1.01_eu.exe
    3.ก็อบใน โฟลเดอร์ SKIDROW ไปวางทับ ในที่ลงตัวเกมส์
    4.เข้าไปที่ X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40 แล้วก็อบไฟล์นั้น ให้หมด(ไฟล์ save games)
    5.นำไปวางที่ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40
    6.กดเริ่มเกมส์
    7.Username : SKIDROW ( ปล่อยไว้ ไม่ต้องแก้)
    8.พิมพ์ Password อะไรก็ได้ แล้วกด Remember me
    9.กด ปุ่ม play
    10.และสุดท้าย สามารถเล่น save games เดิมได้

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smilemonkey อ่านกระทู้
    ทำตามนี้เลยครับ

วิธีเข้าเกมส์ หลังจากลง Crack 1.01 แล้ว
    แครกนี้แก้ตัว Desmond Journey แล้ว
    1.โหลด Update crack 1.01 แล้วแตกไฟล์ให้เรียบร้อย จะได้ ac_revelations_1.01_eu.exe และ โฟลเดอร์ SKIDROW
    2.install ตัว ac_revelations_1.01_eu.exe
    3.ก็อบใน โฟลเดอร์ SKIDROW ไปวางทับ ในที่ลงตัวเกมส์
    4.เข้าไปที่ X: \ Assassins Creed Revelations \ orbit \ 40 แล้วก็อบไฟล์นั้น ให้หมด(ไฟล์ save games)
    5.นำไปวางที่ C: \ Users \ USER \ AppData \ Local \ Ubisoft Game Launcher \ savegame_storage \ c2tpZHJvdw == \ 40
    6.กดเริ่มเกมส์
    7.Username : SKIDROW ( ปล่อยไว้ ไม่ต้องแก้)
    8.พิมพ์ Password อะไรก็ได้ แล้วกด Remember me
    9.กด ปุ่ม play
    10.และสุดท้าย สามารถเล่น save games เดิมได้
    ขอบคุณครับเล่นได้แล้ว

แต่ว่าภาคนี้มันไม่ให้เห็น lucy เลยเหรอเนี่ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย speciallah : 30th November 2011 เมื่อ 21:58

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    มีใึครแก้ UbisoftGameLauncher error2 ได้บ้างไหมคับลองมาทุกวิธีแล้วไม่หายสักที update patch ใหม่ก็แล้ว