ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Red face ปัญหาหัวใจจริง

เขียนอธิบายประสบการณ์ไม่ออก เอาอย่างนี้เลยแล้วกัน

ระหว่างคนที่รักเราคบกันมา3ปี กับ คนที่ีเรารัก แต่ไม่รู้เขาจะรักเรารึเปล่า จะเลือกใครดีครับ

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมงงว่า คบกันมา3ปีละ แต่คุณไม่ได้รักเค้าหรอครับ ... หรือว่าเริ่มเบื่อๆหรือยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    เลือกคนที่รักเราสิครับ เลือกคนที่แม้แต่เราก็ไม่รู้ว่าเขาจะรักเราไหม แล้วมันได้อะไรขึ้นมา

หรือถ้าคนใหม่รักเรา แล้วคนเก่าละเขาทำอะไรผิดเราถึงต้องทำให้เขาเสียใจจริงไหม คิดดีๆ

3ปี ที่ผ่านมามันคือ ความจริง แต่สิ่งที่อยู่ตรงหน้า มันแค่ความฝันที่อาจจะเป้นจริงหรือไม่จริงก็ได้

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    3 ปีแล้ว ผมก็เลือก 3 ปีน่ะ
    แต่ถ้าคุณมองคนอื่นอยู่

แสดงว่าคุณเริ่มมีปัญหา

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    คาดว่า จขกท. น่าจะเบื่อมากกว่า

ทะเลาะหรือมีปัญหากับคนรักนะ

ถ้าถามผม ผมก็เลือกคนที่รักผมจริงๆครับ