ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

PES 2012 [Master League] พอจบฤดูกาลแล้ว เงินหายไปไหนหมดครับ?

เงินมีอยู่ 15M พอจบฤดูกาลแล้ว เงินลบหายหมดเหลือ "0" จากนั้นได้เงินจากการแข่งต่าง ๆ กลับมา 120M กว่าทำให้ไม่พอจ่ายค่าทีมทำให้เงินติด " - " และทำให้นักเตะตัว "สำคัญ" ของทีมโดนขายโดยไม่ตั้งใจ

ทำไม! ทำไม! ทำไม! ช่วยบอกทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topkkk007 : 12th December 2011 เมื่อ 11:56

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    พูดถึง Pes ภาคไหน?

แต่ให้เดานะครับ 555

เจ้าของกระทู้คง ใช้ Edit นักเตะ ย้ายทีมนักเตะ โหดๆมาอยู่ทีมตัวเองใช่ไหมครับ?

นั้นละ จ่ายค่าจ้างนักเตะไงครับ อืม

เพื่อนผมประจำ เล่นโกงแบบนี้ละ เสียดายเวลาตอนจบฤดูกาลนี้ละ 555 สมน้ำหน้าจริงๆ ด่ามันจนมันไม่ทำ แต่เปลี่ยนไปเล่น Easy เ้อา
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    พูดถึง Pes ภาคไหน?

แต่ให้เดานะครับ 555

เจ้าของกระทู้คง ใช้ Edit นักเตะ ย้ายทีมนักเตะ โหดๆมาอยู่ทีมตัวเองใช่ไหมครับ?

นั้นละ จ่ายค่าจ้างนักเตะไงครับ อืม

เพื่อนผมประจำ เล่นโกงแบบนี้ละ เสียดายเวลาตอนจบฤดูกาลนี้ละ 555 สมน้ำหน้าจริงๆ ด่ามันจนมันไม่ทำ แต่เปลี่ยนไปเล่น Easy เ้อา
    PES2012 จร้า

ผมไมได้ใช้สูตรนะผมปั้นนักเตะในทีม(ซื้อมาบางตัว) เล่นไปหลายฤดูกาลนักเตะพัฒนามากขึ้นจนไม่พอจ่ายค่าตัวนักเตะ มีทีมอื่นขอซื้อตัวนักเตะผม ผมก็ขายแต่พอจบฤดูกาลเงินหายไปหมดไม่พอจ่ายค่านักเตะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    สู้ต่อไปนะเคนชิโร่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผมเล่น 2010 เเต่การระบบก็เหมือนกันครับ คือที่เราต้องเสียเงินใน Week เเรกของเดือน 2 ครับมันต้องเสียเงินเพื่อจ่ายในการเปิดฤดูกาลต่อไป หากเงินที่มีนั้นไม่พอมันจะตัดในส่วนต่าง ๆ เช่นตัด โค้ช เทรนเนอร์

หมอ ผู้จัดการทีม ให้เหลือเวล 1 ซึ่งเเน่นอนประสิทธิภาพก็จะลดตามไปด้วย เเละถาตัดไปเเล้ว ยังไม่พอก็จะมีการขายนักเตะ ทิ้งโดยเพื่อที่จะลดค่าใช้จ่ายภายในทีมครับ ถ้าเเรก ๆ ลำบากหลังก็ซวยเหมือน

จะฝึกให้เราดูเเลทีมไม่ให้จมด้วยครับ มันต้องโุรายรับรายจ่าย ภาค 2012 หักเท่าไหร่ ผมไม่รู้เเต่ 2010 หัก 200M ได้ เเต่ผมมีเป็น 600M รวมจ่ายนักเตะก็ 130 M ละ ถ้าเล่น ดี ๆ

เป็นเเชมป์เยอะจะมีสปอนเซอร์ มาให้เราเเต่มันจะเงื่อนไขอยู่ เเต่มันก็ง่าย ๆ เช่นมันเล่น Chalsea ได้สปอนเซอร์ คือ Toyota มันต้องการให้ Drogbra ลงสนาม เเล้วมันจะบอกเงิน

ถ้านัดไหนเราเอา Drogbra ลงสนามมันก็จะจ่ายงินค่าสปอนเซอร์ให้ ให้ลงเเค่ 1 นาทีก็ได้ครับ

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    คือเวลาเล่นโหมด มาสเตอร์ลีคแบบไม่โกงใดๆทั้งสิ้นนะครับ

เริ่มมา ไม่ต้องซื้อนักเตะเลยครับ แล้วก็ขายนักเตะที่กากๆออกไป

จากนั้นเล่นจนจบฤดูกาล (พยายามคว้ารางวัลใหญ่ๆให้ได้ครับ)

เงินก็จะเพิ่มขึ้นและพอเหลือจากการจ่ายให้นักเตะในทีม ทีนี้คุณก็ค่อยซื้อนักเตะมาเพิ่มครับ

*แนะนำ เอานักเตะจาก Youth Team มาปั้นดีที่สุดครับ เอาพวก *75 ขึ้นไปก็ดี