ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ดูผลการโหวต: กระทู้นี้ OK ไหมสำหรับคนที่เล่น Skyrim

ผู้โหวต
1286. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • แจ่มมาก MOD เยอะ เกิดมาเพื่อสิ่งนี้เลยล่ะ

1,225 95.26%
  • เฉยๆ ไม่ชอบ MOD

43 3.34%
  • ตั้งมาทำไมไม่มีประโยชน์

18 1.40%
หน้าที่ 71 จากทั้งหมด 127 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2161697071727381121 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,751 ถึง 1,775 จากทั้งหมด 3161
    Skyrim MOD Finder
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,088
    Blog Entries
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wiess อ่านกระทู้
    มีอันนี้ด้วยรวมอยู่ด้วยไหม

อันนี้คง18+ลองไปดูผมงง http://www.5h5i.com/thread-3945-1-1.html

อีกอัน http://www.5h5i.com/thread-4003-1-1.html
    ชุดน่ะ ผมว่าลองลิงก์ MF ที่ผมอัพดู

ส่วน ไอ้ที่เหลือเห็นแล้วปวดกบาลที่สุด เดี๋ยวให้ลูกน้องที่อ่านจีนรู้เรื่องช่วยแปลให้ เห็นแล้วลำไส้อักเสบเลยทีเดียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 44

เจอในมู้นี้ http://www.skyrimnexus.com/downloads/file.php?id=3838

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ของจีนแกโคตรเท่เลยอะแต่ละอันสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    UPDATE

[NEW]唇彩长睫毛高清面部贴图 [17/12/11]

MOD เพิ่มขนตากับ lip gloss ครับ

SS ของเจ้าของ MOD

ส่วนนี่ SS ผม (ไม่ค่อยเหมือนหรือภาพผมความละเอียดต่ำหนอ)
    Look1

Look2

Look3

โหลดได้เลยที่หน้าแรกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojo-nomercy : 17th December 2011 เมื่อ 02:26

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    รัก จขกท มากเลยครับผม T-T ขอม็อดอาวุธได้ไหมหง่ะอยากให้อัพหน้าของเจ้ไลท์นิ่งให้ด้วยหง่ะขอมากไปป่าวหว่า

กล่าวขอบคุณ
    33

มีวิธีหาของพร้อมรูปประกอบข้างในแล้วแต่บางอย่างไม่บอกหาเอาเองเดี๋ยวไม่มัน

ลุยโลด

ง่วงชิบ-*-

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    1
    ^

จะบอกว่าขี้เกียจคุ้ยเวปจีนพอดี

ขอบคุณมากขอรับที่จัดมาให้โหลดง่ายๆ

----------------------

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wiess อ่านกระทู้
    อันนี้ผมสนใจทรงผมกับหน้ามากกว่านะ แต่เจ้าของเค้าบอกเค้าปล่อยไม่ได้

อืม... แต่ก็ขึ้นอยู่กับเวลาหละนะ

-----------------------

ว่าจะหยุด Skyrim ไว้ก่อนซักพักใหญ่ๆ ไปเคลียร์เกมอื่นที่กองสุมมากขึ้นๆนะนี่ สงสัยไม่ได้หยุดกันละ ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MahouKenshi : 17th December 2011 เมื่อ 07:56
    大切な人なら、たった一人だけで十分さ。

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณสำหรับMODใหม่ๆด้วยนะครับ วันนี้ลองโหลด18+แก้ผ้าไปลองดูก่อน อิอิ ตามด้วยชุดน่ารักจากเวปจีน -.-

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ตื่นเช้ามามีModใหม่เพียบเลยอ่า
    เเต่ตอนนี้ขอลุยก่อน เดียวมารับไปลองโดยเฉพาะFFXIII
    กลัวเกมรวนอ่าเลยขอเล่นให้มันโหดๆก่อน
    ตอนนี้หาเงินสัก2000G ก็หน้าจะชื่อดาบเเซ็กได้ไม่อยาก
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272

มีวิธีหาของพร้อมรูปประกอบข้างในแล้วแต่บางอย่างไม่บอกหาเอาเองเดี๋ยวไม่มัน

ลุยโลด

ง่วงชิบ-*-
    ดาบเท่สุด -.-
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    เห้ยวันนี้ MOD เืืืทพไปไหมพี่ = =
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    มีวิธีเปลี่ยน ญ เป็น ชาย มั้ยฮ้าฟ

กล่าวขอบคุณ
    206
    มีวิธีเจอมังกรเร็วกว่านี้ไมฮ่ะ หรือต้องไปที่โล่งๆๆถึงจะเจอ
    ผมเจอตัวเเรกเเล้วไม่เจอตัวอืนอีกเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title556 อ่านกระทู้
    มีวิธีเจอมังกรเร็วกว่านี้ไมฮ่ะ หรือต้องไปที่โล่งๆๆถึงจะเจอ
    ผมเจอตัวเเรกเเล้วไม่เจอตัวอืนอีกเลย
    พูดคุยรับเควสจากคนตามเมืองต่าง ๆ เช่นพวก Jarl หรือผู้ช่วยของมัน ตามเมืองทั่ว ๆ จะได้เควสให้ปราบ โจรมั่ง ไจแอ่นมั่ง ไปปราบเจ้าพวกนี้เผลอ ๆ ก็เจอมังกร หรือไม่ให้ไปฆ่ามังกร ไม่ก็ออกไปล่าเองเลยก็ได้เจอมันไม่ยากหรอกครับ ^^ ผมเจอมันช่วงที่ไม่อยากจะเจอบ่อยมว๊ากกกกกก -0-''
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pr0digi0us : 17th December 2011 เมื่อ 11:19

กล่าวขอบคุณ
    206
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pr0digi0us อ่านกระทู้
    พูดคุยรับเควสจากคนตามเมืองต่าง ๆ เช่นพวก Jarl หรือผู้ช่วยของมัน ตามเมืองทั่ว ๆ จะได้เควสให้ปราบ โจรมั่ง ไจแอ่นมั่ง ไปปราบเจ้าพวกนี้เผลอ ๆ ก็เจอมังกร หรือไม่ให้ไปฆ่ามังกร ไม่ก็ออกไปล่าเองเลยก็ได้เจอมันไม่ยากหรอกครับ ^^ ผมเจอมันช่วงที่ไม่อยากจะเจอบ่อยมว๊ากกกกกก -0-''
    ท่านชั้งโชดดีจัง เจอบ่อยมาก
    ข้าอยากเจอเหมือนกัน จนกระทั้งธนูปักเข่า
    เงินข้าหดหายไปกะวัสดุ ตีดาบ ของ เเซ็ก
    เกีอบ5000(ชื้อบ้านได้เลยน่ะนิ)

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pr0digi0us อ่านกระทู้
    ตูชอบเจอเวลากำลังจะขี่ม้ากลับเมืองแบบของเต็มตัวทุกที รักพี่เสียดายน้อง ของก็อยากเก็บ กระดูกก็อยากได้ สุดท้ายจำใจเก็บหมดแล้วเรียกม้าเดินทางด่วนกลับเมืองแล้วเดินช้าๆไปเก็บของที่บ้านเอา

คืนนี้จะปล่อยวีดีโอ hardcore mod
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojo-nomercy : 17th December 2011 เมื่อ 11:30

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Immersive Environment - FXAA Injector by gnozer สามารถใช้กับ Post_Process_Injector 2.0 ได้ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจอมังกรบินถอยหลัง มันเป็นเพราะอะไรอะคับนี่

กล่าวขอบคุณ
    33
    กำไม่ว่าจะลงผิวไหนหน้าขาวกว่าตัวตลอดอยากรู้มันเป็นที่modไร

modเกี่ยวกับใบหน้าหรือป่่าว

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LioZa อ่านกระทู้
    เจอมังกรบินถอยหลัง มันเป็นเพราะอะไรอะคับนี่
    bug ของ version 1.2 ครับ ลองอัพเป็น 1.3 ดูครับ = =

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ แล้วก็ mod ชุดไนติงเกลผมใส่แล้วมะเหนโชว์กระบาลเลยครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    MOD จีนเริ่มออกกลับมาเล่นดีกว่า หุหุหุ

กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    พอจะมีธนูไหมครับ?? พอดีผมชอบเล่นสาย Archer/Sneak อ่ะ เลยอยากได้ธนูสวยๆสักอันครับ

หรือไม่ก็ขอ Dagger สวยๆก็ได้ครับ Dagger/Sneak ก็เท่เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo-nomercy อ่านกระทู้
    ตูชอบเจอเวลากำลังจะขี่ม้ากลับเมืองแบบของเต็มตัวทุกที รักพี่เสียดายน้อง ของก็อยากเก็บ กระดูกก็อยากได้ สุดท้ายจำใจเก็บหมดแล้วเรียกม้าเดินทางด่วนกลับเมืองแล้วเดินช้าๆไปเก็บของที่บ้านเอา

คืนนี้จะปล่อยวีดีโอ hardcore mod
    กำลังไล่ฟาดฟันหัวหน้าโจรดวลกันอย่างเมามันส์มันตายตอนเราปางตาย ช่วงเวลาชัยชนะกำลังฮึกเหิมยิ้มกริ่ม อยู่ ๆก็ล้มลง -_-''...... ได้ยินเสียง ฮะปู๊ดดดดดดด แป๊บนึง โดนมังกร โฉบมาตุ๋ยซะ ดับอนาถ

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    กำลังไล่ฟาดฟันหัวหน้าโจรดวลกันอย่างเมามันส์มันตายตอนเราปางตาย ช่วงเวลาชัยชนะกำลังฮึกเหิมยิ้มกริ่ม อยู่ ๆก็ล้มลง -_-''...... ได้ยินเสียง ฮะปู๊ดดดดดดด แป๊บนึง โดนมังกร โฉบมาตุ๋ยซะ ดับอนาถ
    555

เมื่อคืนลอง pack hardcore mode ตอนนี้ใช้ชีวิตลำบากมาก
    - เล่นความยากระดับ master เล่นสาย snake นี่ต้องใช้ step เยอะมาก ยิงหลบ ยิงหลบ สดไม่ได้เดี๋ยวดับ
    - เดินทางด่วนไม่ได้ เพราะฉะนั้นต้องฝากขยะไว้กับพี่ม้าตลอด เจอเมืองนี่คือสวรรค์
    - เริ่มรู้สึกว่าบ้านที่เราซื้อแต่ละเมืองมีประโยขน์
    - ศัตรูเกิดเร็วมาก บางทีขี่ม้าไปดันขาไปเจอศัตรู ขากลับก็เจอมันที่เดิม T^T
    - โพชั่นต้องมีตุนไม่งั้นอาจไม่พอใช้ เพราะนานจะขี่ม้าถึงเมืองที = =
    - ไม่มีพี่ม้ามาช่วย tank ให้อีกแล้ว พี่ม้าหนีอย่างเดียว
    - ได้อารมณ์สู้กับมังกรจริงๆ สะจายย
    - เดินไปอาจโดนลอบยิง ต้องมาหาศัตรูเอง เพราะไม่มี navigator บอกตำแหน่งศัตรู

โอวว์ว์ว์ epic สราด hardcore สราดดด

Tags for this Thread