ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: Battlefield 3 (2011/ENG/DEMO)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

Wink วิธีติดตั้ง เอามาจากเว็บนอกครับ ช่วยแปลหน่อยครับ

INSTRUCTIONS FOR PARTICIPANTS OF ALPHA TESTING BATTLEFIELD 3:
    Dates: July 19 - August 1
    Platform: PC
    HOW TO BECOME A MEMBER (use any browser other than opera)
    1) Site Alpha testing BF3 https://bf3alpha.battlefield.com/index.php?id=1
    2) Login using your credentials for a user account EA
    3) Accept the terms of use and confirm their participation
    4) Get the code for loading
    5) Download the game client, follow the instructions to download
    6) Leave a comment and answer questions in our questionnaire on security forum

Where to install:
    Simply unzip the archive to where my client will install the game ORIGIN by default C: \ Program Files (x86) \ Origin Games \ Battlefield 3 Alpha Trial, or C: \ Program Files \ Origin Games \ Battlefield 3 Alpha Trial
    Esle not let on, saying you have no access, so no luck, but I still try different browsers

What should I do to get the key:
    1.Zaregistrirovany on ea.com
    2.Alfa version tested in the closed mode and players can get it is by invitation only. If you would like to invite you - make sure you subscribe to the newsletter, the first tick on top.
    Link: https://www.ea.com/ru/profile/contact-preferences
    3.Zhdat!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    รอfullครับแน่นอนแต่อีกยาวไกล

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Gamer Hi,
    เป็นหนึ่งในมูลค่าและเชื่อถือได้ผู้เล่นของเราสนามรบ, เรายินดีที่จะเชิญให้ท่านเข้าร่วมในสนามรบทดลอง Alpha 3 ทั้งหมดคำแนะนำที่จำเป็นในการเข้าร่วมจะถูกพิมพ์ด้านล่าง
    เราของเชิญคุณโดยเฉพาะเพราะเราคิดว่าคุณมีความสนใจในชุดแบทและเพราะเราคิดว่าคุณเข้าใจปัญหาทางเทคนิคที่อาจเกิดขึ้นในช่วงต้นนี้ในรอบการพัฒนาของเกม
    วัตถุประสงค์ของการทดลอง Battlefield Alpha 3 คือการทำหมายเลขของการทดสอบเซิร์ฟเวอร์ที่เกี่ยวข้องในการเตรียมความพร้อมสำหรับการเปิดตัวเกมรวมถึงการทดสอบโหลดกลับไปจุดสิ้นสุดของเรา เรายังมองหาอยู่กับคุณเพื่อให้เรามีความคิดเห็นเกี่ยวกับประสบการณ์ในการทดลองใด ๆ อัลฟ่าทั้ง
    โปรดทราบว่านี้ไม่ได้เป็น beta เปิดในเดือนกันยายนเนื่องจากจะไม่ Beta สัญญาว่าจะซื้อของ Medal of Honor ™รุ่น จำกัด และนี้ไม่ได้เป็นตัวอย่างของประชาชน การทดลองนี้เป็นอัลฟาสูงที่มุ่งเน้นเทคโนโลยีที่ไม่ได้เป็นตัวแทนของคุณภาพสุดท้ายของเกม ผลการดำเนินงานในขั้นต้นนี้ของการพัฒนาที่อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเร็วและห่างไกลจากที่ดีที่สุดและเราจะนำเครื่องเซิร์ฟเวอร์ลงที่ว่างของเราถ้าจำเป็น จะมีระยะเวลาของการหยุดทำงานและช่วงเวลาที่เมื่อเราเรียกใช้การทดสอบที่ลบจะมีผลต่อประสิทธิภาพการทำงานบนอัลฟ่าเซิร์ฟเวอร์ Trial (ที่นำไปสู่​​ความล่าช้าและยางแถบ ฯลฯ )
    ช่องที่มีอยู่ จำกัด เพื่อให้แน่ใจว่าเพื่อแลกรับอัลฟารหัสการทดลองที่ไม่ซ้ำกันของคุณก่อนที่พวกเขาทำงานออก (โปรดดูคำแนะนำด้านล่าง)
    หากคุณเลือกที่จะเข้าร่วมการวิจัยอัลฟานี้โปรดทำข้อมูลไม่โพสต์ publically ภาพวิดีโอหรือการแสดงผลของมัน หากคุณมีคำถามหรือข้อสงสัยกรุณาทิ้งข้อมูลของท่านให้เราโดยตรงที่ลูกเต๋าในฟอรั่มปิดอัลฟ่าทดลองเราได้ตั้งค่าเฉพาะสำหรับวัตถุประสงค์นี้
    สนามรบ 3 ทีมและผมที่นี่ที่ DICE รอคอยที่จะมีส่วนร่วมของคุณ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ง่ายๆๆใครจะโหลดก็โหลดเลยครับ...ส่วนผมขอดูอย่างเดียวเพราะยังเล่นไม่ได้.....

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นเกมส์นี้ สงสัยผมต้องซื้อคอมใหม่ อยากเล่นแต่เครื่องไม่ไหว สเปคโหดมาก

กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    6
    เล่นไม่ได้อ่ะคับมันบอกว่า ยังไม่ได้ติดตั้ง origin อ่ะทำไม อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ตัวเต็มจะมาตอนไหนอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ตัวเต็มมา 25 ตุลานี้แน่นอนครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณครับ พอดีเกมส์นี้สั่งของแท้ไปแล้วครับ เลยขอรอเกมส์ดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เยี่ยมไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    ขอบคูณครับเล่นได้ชัวเเต่ ^^
    CPU:i7 3970X RAM: Dominator 32GB VGA:GTX 780 SLI FAN: H100i M/B:RAMPAGE IV EXTREAM PSU:AX1200

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    จะเล่นได้ป่าวอ่ะ หนูอยากเล่นเหมือนกัน

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อดเลยงานนี้

กล่าวขอบคุณ
    780
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สั่งจองล่วงหน้าผ่าน Origin ไปแล้ว ยังไม่มีกำหนดการโหลดตัวเต็ม ตอนนี้เล่น Battlefield Play4 Free ทำLevel ต่อไป

http://store.origin.com/store/easa/t...00/ccRef.en_US

http://battlefield.play4free.com/en/...ge/landingPage

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    2
    เล่นได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    โหลดสลับลิ้ง กันได้ป่าวคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รอ full ดีกว่า
    Do It Like A Dude...

WING41 Airforce Base
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 742
    ยังไม่กล้าโหลดกำลังรอคนยืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    จขกท. น่าจะ Edit บอกสักหน่อยนะครับว่าเป็นแค่ตัว alpha
    คือลงเกมส์ได้แต่ถ้าจะเข้าเล่นต้องใส่รหัส ซึ่งเป็นรหัสที่ EA แจกโดยตรงเท่านั้น
    และการสุ่มแจกนั้นค่อนข้างยาก (ผมเดาเอาว่าคงต้องเป็นผู้เล่นเก่าใช้เมลขอรหัสถึงจะพอมีัโอกาส)
    ดังนั้นตัวที่เอามาแจกให้โหลดกันตอนนี้เลยยังไม่มีใครสามารถเล่นได้ (ต้องมีรหัสเท่านั้น)

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เอาคลิปมาฝาก

ACTIONVIP PHOTOGRAPHER
    http://www.facebook.com/vipaction

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    จขกท ก็คงไม่รู้เหมือนกันเห็นในเว็บนอกบอกว่าเป็น BF3 ก็ก็อปมาให้โหลดกันเลย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    เห็นสเปคแล้วสงสัยต้องบายเกมนี้แฮะ ไม่ผ่านตั้งแต่ os ละ ไม่มี xp ซะงั้น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ ขอไปเทสเครื่องก่อน ^^