ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

Smile {MediaFire} Angry Birds Space มาแล้ว เล่น 100 %

http://adf.ly/6ZURh

แตกไฟล์ - ลงเกมส์ -นำเอา patch ไปใส่ใน Folderเกมส์ -แล้วก็ patch - เข้าเกมส์- ใส่ serial - enjoy

ขอบคุณ jokerครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakseed : 23rd March 2012 เมื่อ 23:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณนะครับ ผมเล่นได้แล้ว แต่ แค่ ลงเกมส์ เฉยๆ ก็เล่นได้เลยอะครับ ไม่ได้ crack ไม่ได้ ใส่ serial อะไรเลย ไม่รู้ทำถูกเปล่า ยังไง มาบอกให้ ละเอียด กว่านี้ นิสน้า ใจหลายๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงเกมส์ เสร็จเอาเครื่องหมายถูกหน้า launch ออกก่อนแล้วกด finish เข้าโฟลเดอร์ patch จัดการ patch ซะ แล้วก็เข้าเกมส์

copy key ที่ในไฟล์ notepad มาใส่ในช่อง activate ถึงจะเล่นแบบ full ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย babyblog : 23rd March 2012 เมื่อ 23:40