ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 33 จากทั้งหมด 72 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 23313233343543 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SixxTheRipper อ่านกระทู้

The Word Alive กับ Craing Mabbit (ผมชอบคนนี้นะเสียงแกโดนใจดี นักร้องนำวง Escape The Fate (เคยอยู่ Bless The Fall) มาแทน Ronnie Redke เพราะติดคุก ข้อหายาเสพติดแล้วก็ไปมีส่วนทำให้ใครตายไม่รู้ (ปัจจุบันอยู่วง Falling In Reverse) - -" แล งงๆ 55+)
    ใช้ได้เลย แต่ความรู้สึกผม รู้สึกว่าดนตรีเบาไปนิด
    THE PUNISHER

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    ว่าจะมาอยู่ด้วยนานแล้วยังไม่ได้มาเลย วันนี้ได้โอกาสแล้วขอหน่อยเห้อ
    ชื่อเล่น - 4 (โฟร์น่ะครับ)
    อายุ - ไม่บอกได้ไหมอะ
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Nu - metal , Heavy Metal
    วงที่ชอบ - linkin park , A7X
    เพลงที่ชอบ - Afterlife , newdivide , Numb , so far away บลาๆๆๆๆ
    email - ขอไม่เปิดเผยนะครับถ้าอยากแอดจริงๆ PM มาดีกว่าครับ
    No Money . , . , . , . No Honey

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    Dream Theater !!! โอ้แม่เจ้า ตอนนี้บัตรจะยังเหลือมั้ยเน้อ อยากไปมาก

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    Blog Entries
    2

แลแหวกๆหน่อย

Thrash Till Death!
    กล่าวขอบคุณ
    446
    ได้รับคำขอบคุณ: 729
    ชื่อเล่น : มาร์ค
    แนวเพลง Metal : Heavy Metal , Nu Metal, Metal Core , Tharsh Metal
    วงที่โปรดปราน : Linkin Park, Scorpions , Slayer,Metalica, Avenged Sevenfold, As I Lay dying , Anthrax , Ozzy Osbourne , Gun N' Roses , Bullet For My Valentine และอื่นๆ
    เพลงที่ชอบ : Pts.of Authority (Reanimation Album) . Raining Blood, South of Heaven , Wind of Change , Holiday, Nothing Else Matters , Enter Sandman , Dreamer, Don't Cry , Sweet Child O'Mine , Paradise City , Nothing Left , Scream, Nightmare , Tears Don't Fall , Waking The Demon
    Email : markking13@windowslive.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markkingza11 : 25th March 2012 เมื่อ 13:36

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    1
    ชื่อเล่น - อ้น
    อายุ - 14
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Heavy Metal - Metalcore - Trash Metal - Hardcore - Death Metal
    วงที่ชอบ - Avenged Sevenfold - Suicide Silence - Slipknot - Asking Alexandia - Bullet For My Valentine
    เพลงที่ชอบ - Dear God - You Can Only Live One - Phychosocial - A Prophecy - Walking The Demon
    email -aonsavagebeatstudio@hotmail.com

(Skype : aon.zeawwerbass) \m/

ทำเองทั้งหมด

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ZzAonzZ : 25th March 2012 เมื่อ 12:37

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    4
    มีใครไปดู Dream Theatre บ้างไหมครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ชื่อเล่น - เป้
    อายุ - 21
    Metal - ชอบหมดละแต่ไม่ค่อยชอบDeath แต่ก็ฟังได้
    วงที่ชอบ - ฟังเรื่อยๆ
    email - pea_tr27@hotmail.co.th

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เอ้า ! ฟังของไทยกันบ้าง อย่าฟังแต่วงนอก คนไทยก็เจ๋งน่ะ !

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

ใครรู้จักเพลงนี้บ้างอ่าครับ เพลงในคลิปอ่าครับ

แล้วก็เพลงนี้เป็นเพลงแนวอะไรอ่าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    UPDATE!! : 27/03/55 07:25

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    ชอบเพลงนี้จังเลย

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    Attack Attack! - The Motivation

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    So Far Away คิดถึง The Rev จังเลย

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ใกล้จะมาแล้วสินะวง heavy metal ในดวงใจ A7X อีกไม่ถึงเดือนใครพร้อมโยกหรือยังเนี้ย

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    สวัสดีชาว Metal Zone ครับโดยเฉพาะ หัวหน้าห้อง น้องอิคคิว ห่างหายไปนานเลย เพราะไปประจำอยู่หมวด IT Hardware 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ catroon2000 อ่านกระทู้
    มีใครไปดู Dream Theatre บ้างไหมครับ
    ไม่พลาดแน่นอน ผมสาวกวงนี้เลย
    ...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ขออยู่ด้วยนะครับ ส่องไว้นานแล้ว
    ชื่อเล่น - วิท
    อายุ - 15
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Post-Hardcore , Nu - metal , Metalcore , Heavy Metal , Hardcore , Deathcore , Trash Metal
    วงที่ชอบ - BMTH , Slipknot , Linkin Park , A7X , Mudvayne , Atreyu , Attack Attack! , Asking Alexandia , Bullet For My Valentine...บลาๆๆ
    เพลงที่ชอบ - ทุกเพลงของวงที่ชอบ ฟังเรื่อยๆ
    Email - ขอไม่เปิดเผยแล้วกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

มันนน*

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    suicied silence ครับว้ากกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ชื่อเล่น Nick
    อายุ 14
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ ทุกแนว
    วงที่ชอบ Avenged Sevenfold , Asking Alexandria , Suicide Silence , Killswith Engage , All That Remains , Chelsea Girn , Enter Shikari , AC/DC , Matallica ,The Black Dahlia Murder , Linkinpark , Slipknot , Korn , Dragonforce , Green Day , Of Mice & Men , Depp Purple ,
    เพลงที่ชอบ วงที่ผมชอบฟังทุกเพลง
    email Nicolas_chauveau@hotmail.com

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ชื่อเล่น - เท่ห์
    อายุ - 20
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Nu-Metal / Gore metal / Grindcore / Hardcore / Death Metal
    วงที่ชอบ - Asking Alexandria / Bullet for my valentine / Sonic Syndicate / slipknot / Linkin Park / ฯลฯ
    เพลงที่ชอบ -เพลงที่ดนตรีหนักๆชอบหมดทุกเพลง
    email -mitarashi.mitarashianko.anko@gmail.com

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoatHaHa อ่านกระทู้
    สวัสดีชาว Metal Zone ครับโดยเฉพาะ หัวหน้าห้อง น้องอิคคิว ห่างหายไปนานเลย เพราะไปประจำอยู่หมวด IT Hardware 555
    ผมก็เหมือนกับครับ มันไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อน สมาชิกเก่าๆก็เลิกเล่นไปเยอะเลย T-T

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AniMEyurI อ่านกระทู้
    ชื่อเล่น - เท่ห์
    อายุ - 20
    แนวเพลง Metal ที่ชอบ - Nu-Metal / Gore metal / Grindcore / Hardcore / Death Metal
    วงที่ชอบ - Asking Alexandria / Bullet for my valentine / Sonic Syndicate / slipknot / Linkin Park / ฯลฯ
    เพลงที่ชอบ -เพลงที่ดนตรีหนักๆชอบหมดทุกเพลง
    email -mitarashi.mitarashianko.anko@gmail.com
    ยินดีต้อนรับครับ หมายเลข 99

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You are .......!
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    ชอบสัดส่วนเพลง

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~RIP~ อ่านกระทู้
    ผมก็เหมือนกับครับ มันไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อน สมาชิกเก่าๆก็เลิกเล่นไปเยอะเลย T-T
    อืมใช่ๆ คลับนี้เดี๋ยวนี้นานๆจะขึ้นโพสต์ใหม่ที บางทีเคยแวะมาดูตกไปหน้า 3 - -*
    ...