ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569

ครีมเปลี่ยนสีผม

มันจะมีสีให้เลือกป่ะครับ แล้วซื้อที่ไหน กี่บาทครับ ( ไม่เคยทำ == ) อยากลองดูเฉย ๆน่ะครับ ถ้าใครว่ารกบอร์ดก็แจ้งลบครับ ! ไม่ว่ากัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ไปทำร้านเสริมสวยดีกว่านะครับ ถ้าไม่ได้สีอย่างที่เราต้องการเราก็ว่ามันได้ (ต้องกล้าที่จะพูด)

ถ้าทำเองมันจะไม่ค่อยติดอะครับ บางทีก็ติด ติดนู้นมั่งนี้มั่ง ต้องมีคนทำให้อะ แบ่งผมเป็นส่วนๆถึงจะติดทั่วหมด

ส่วนสีมันมีให้เลือกนะครับ ราคาก็ขึ้นอยู่กับยี่ห้อ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ผมอยากได้สีเขียวสะท้อนแสง กับ สีชมพูสะท้อนแสง แต่ทำไมช่างบอกว่า

ไม่มีสีนี้ครับน้อง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    5555555อย่าไปเปลี่ยนเลยเด็กแว้นอะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ย้อมเอาดีกว่านะ 555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    จะสงกรานแล้วทำ ไฮไลน์ดีกว่า 5555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eyazawa2456 อ่านกระทู้
    ไปทำร้านเสริมสวยดีกว่านะครับ ถ้าไม่ได้สีอย่างที่เราต้องการเราก็ว่ามันได้ (ต้องกล้าที่จะพูด)

ถ้าทำเองมันจะไม่ค่อยติดอะครับ บางทีก็ติด ติดนู้นมั่งนี้มั่ง ต้องมีคนทำให้อะ แบ่งผมเป็นส่วนๆถึงจะติดทั่วหมด

ส่วนสีมันมีให้เลือกนะครับ ราคาก็ขึ้นอยู่กับยี่ห้อ
    แล้วถ้าย้อมกี่บาทอ่ะครับ ??

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thatipok อ่านกระทู้
    ผมอยากได้สีเขียวสะท้อนแสง กับ สีชมพูสะท้อนแสง แต่ทำไมช่างบอกว่า

ไม่มีสีนี้ครับน้อง
    สีเขียวพอว่านะครับ แต่สีชมพูนิ่ = ="

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BN_BOOM อ่านกระทู้
    5555555อย่าไปเปลี่ยนเลยเด็กแว้นอะ
    เย้ยยย !! ไม่ได้แว้นขนาดนั้นนน 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ekstemi อ่านกระทู้
    ย้อมเอาดีกว่านะ 555
    มันกี่บาทล่ะท่านน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มหน้าหวาน อ่านกระทู้
    จะสงกรานแล้วทำ ไฮไลน์ดีกว่า 5555
    55555

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมเกลียดพันทิปก็เพราะเหตุนี้แหละครับ ชอบดูถูกกันเอง ผมชอบอ่านดราม่านะแล้วจะดราม่ากับเวปพันทิปซะส่วนใหญ่ ผมก็อ่านไปสมเพชพวกนั้นไป 555

ส่วนตัวแล้วผมเชื่อแบบ จขกท แหละครับถึงผมจะไม่เคยเห็นก็เหอะ

^
    ^
    กำตอบผิดกระทู้ หลอนละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonza : 28th March 2012 เมื่อ 19:42

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    Blog Entries
    2
    ขั้นเเรก เลือกสีก่อนเอาญี่ห้อดีๆหน่อยนะ กล่องละ 40-30 บาทไม่รับประกันสี ผมใช้กล่องละ 250 ญี่ห้อไรไม่รุของยุ่น -*-
    จากนั้น ไปซื้อนน้ำยากัด มันจะกัดสีผมเราให้เป็นสีเหลืองๆ(ไม่ทอง)ใช้เยอะบางทีกัดเป็นขาวเลย ถ้าอยากให้สีที่ทำออกมาเด่นๆกัดให้ขาวม้างเลย !!
    ก่อนทำส่องกระจกก่อน ถ้าหน้าดำเถื่อนหนวดเฟิ้มอย่าทำสีทอง มันเเว้น !!! ถ้าคิดว่าตัวเองหน้าตาหน้ารักพอได้จัดไป ทำสีไรก็หล่อ เเอร๊ยยยยย >A<
    กัดเเล้วก็ย้อม ทำตามคู่มือที่ให้มาในกล่องมีคนช่วยจะดีมาก (ทำคนเดียวไม่ได้หรอก) ไปทำร้านเเม่งเเพงงงงงงงงง 500+ เสร็จเเล้วส่องกระจก ไม่ปลื้มกัดทำใหม่

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมขอแนะนำสีนี้ ~

ผมก็ว่าจะทำอยู่ 5555

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    http://www.manager.co.th/Celebonline...=9540000078154
    ลองเอาไปอ่านดูครับ เผื่อจะตัดสินใจเลือกได้

ส่วนถ้าไปย้อมที่ร้านมันก็หลายราคานะ แล้วแต่บางร้าน อย่างเมื่อ3ปีที่แล้วผมไปย้อมกบาลเป็นสีทองสว่างไสว(ตอนนั้นสิวยังไม่ขึ้น เลยไปย้อมแก้เซ็ง แต่สภาพตอนตื่นนอนนี่ดูไม่ได้เลย อย่างกับคนบ้า) หมดไปประมาณ500กว่าบาท(ถ้าจำไม่ผิดเขาใช้ชวาซค็อปฟ์ย้อม มันเลยแพง)

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    แต่สีจะไม่ค่อยตรงกับสีที่เค้าบอกนะครับ