ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    แพงไปไหร พันกว่าก็คิดมากแล้ว
    ไม่มีลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    3,915
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ต่อเหลือ 1500 ได้ปะ

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    พวกท่านบอกแพง พวกท่านก็ซื้อคีย์สิ ราคาถูกกว่ากล่องแน่ แถมยังช่วยสนับสนุนของแท้อีกต่างหาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    ไม่เกี่ยวกับทำนานหรอก ดูอย่าง Duke Nukem Forever สิ - -

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 481
    รู้ไหมว่า Diablo 2 นั้นเป็นเกมหนึ่งที่นักเล่นเกมที่เล่นที่คุณภาพเกมชอบที่สุดเกมนึง 2150 ราคาเบามากอีกอย่างเมืองนอก 2150 ก็แค่ 70$ ถือว่าราคากลางๆเลยแถมเกมระดับ Rating 9+ แน่ๆและองค์ประกอบเกมมันดีมากๆด้วยสำหรับ Serie นี้อย่าบ่นไปเลย BF 3 แพง MW 3 แพง DB 3 แพง FIFA 12 แพง บ่นกันยังงี้แล้วสรุปก็รอเล่นแครกกัน ?
    COMBAT ZONE WRESTLING Death Match 4 Ever Overblood Please Click ...
    http://www.youtube.com/watch?v=BLdcUjAey7A

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ภาคนี้คาดว่าน่าจะต้องซื้อแท้แล้วละ

เพราะจะต้องต่อออนไลน์ตลอดเวลา

พวกชาวเถื่อนหมดสิทธิ์เล่นแน่นอน

เพราะเขาใช้ระบบเดียวกับstarcraffมันยังcrackออนไลน์ไม่ได้เลย

แล้วdiablo 3 ก็อย่าหวังเล่นเถื่อนเลยครับ

555ซะใจ พอดีเล่นแท้

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Beach115599 อ่านกระทู้
    ภาคนี้คาดว่าน่าจะต้องซื้อแท้แล้วละ

เพราะจะต้องต่อออนไลน์ตลอดเวลา

พวกชาวเถื่อนหมดสิทธิ์เล่นแน่นอน

เพราะเขาใช้ระบบเดียวกับstarcraffมันยังcrackออนไลน์ไม่ได้เลย

แล้วdiablo 3 ก็อย่าหวังเล่นเถื่อนเลยครับ

555ซะใจ พอดีเล่นแท้
    คนเถื่อนเขาไม่หวังออนไลหรอกครับ ทำไมถึงบอกว่าพวกชาวเถื่อนหมดสิทธิ์เล่นแน่นอน เขาก็เล่นโหมดเนื้อเรื่องสิ ทำไมจะcrackไม่ได้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ของแท้ถึงกับหมดหวังเมื่อเจอกับราคานี้

ระดับคนบ้านนอกแบบข้าน้อย

คงมิอาจเอื้อม T^T นั้นมันเงินทั้งเดือนที่ต้องใช้เลยนะ
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ก็แพงอยู่ แต่สำหรับเกมนี้แล้วผมคิดว่าคุ้มค่านะ Diablo นะครับ ตำนานของเกมออนไลน์ RPG เลยนะ ไม่ต้องห่วงเรื่องความสนุกหรอก ภาคเก่ายังเล่นได้หลายปีเลย เล่นแล้วเล่นอีก 55

แต่ผมขอบายอะ ชอบ FPS มากกว่า ซื้อ MW3 ไปละด้วย งบหมด 5555

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    อยากๆด้วุ้ยยยยย ย เก็บตังๆ = w=

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ตังในกระเป๋า ยังมีไม่ถึงครึ่งเลย
    “Win or lose, fight's not over. Till someone's on the mat.”

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ที่หมดหวังเพราะว่ามันอาจจะแบบต้องออนไลน์ล็อคอินตลอดเวลาออฟไลน์ไม่ได้ ซึ่งถ้าทำแบบ DarkSporeนี่แจ่มมากแคร็กเป็นไปไม่ได้

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    1
    สำหรับคนที่รอลด อาจจะยากหน่อยนะครับเพราะอย่าง starcraft 2 ราคายังค้างเติ่งอยู่ที่ 1690 บาทอยู่เลย

ทั้งที่เกมออกมาจะสามปีแล้ว มี PGM ที่ pre-order ราคาจะถูกหน่อยอยู่ที่ 1990 บาทครับ

ราคาเกมในไทยยังถึอว่าถูกกว่าต่างประเทศมากนะครับ อย่างบางเกมที่ซื้อกัน 7XX-9XX ต่างประเทศถ้าเทียบกับค่าเงินเราแล้วเกือบ 2 พันนะครับ

แล้วไหนจะมีเว็บขาย key อีก เชื่อเหอะครับ ซื้อแผ่นแท้ไม่เกินความสามารถของพวกท่านหรอก

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icecfc อ่านกระทู้
    แพงเกินไป หรือว่าเป้นที่ AS เอามาขาย 55555
    ชัวว์สุดๆ
    ใช่แน่ๆ

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ชัวว์สุดๆ
    ใช่แน่ๆ
    เอาน่าอย่าไปว่าเข้า ถึงบริษัทมันจะห่วยจริงๆก็เหอะ ^^

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    1
    ด้วยความที่เป็น diablo III ภาค 2 ยังเล่นแล้วเล่นอีก ลบจากเครื่องอยากเล่นก็ลงใหม่ก็ยังสนุกอยู่ ภาคนี้ทำนานมาก 2000 ไม่คิดว่าแพงเลยกับตำนานส่วนเด็กไม่มีรายได้ก็เล่นคนเดียว+crack อยู่แล้ว

กลัวอย่างเดียวจะเหมือน rag2 เล่นยังไงก็ไม่มัน มันไม่เหมือน ragnarok เลยให้ตายอดทนนั่งเล่นเพราะชื่อเกม = = เลิกเล่นละ อนาถภาคต่อ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ออกก็ช้าเสื..กแพงอีก

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ตั้งแต่รู้ราคาครั้งแรกก็ขอผ่านเลย ราคาไม่เหมาะสมกับการรอคอย
    อีกอย่างใช่ว่าเงินไม่มีนะ แต่คิดได้ว่าอะไรที่มันจำเป็นมากกว่า Diablo 3
    ผมยอมให้ประนามก็ได้ ตั้งแต่บ้านผมมีเน็ต ร้านขายเกมไม่ว่าจะแท้หรือเทียมผมไม่เคยแวะเข้าไปดูเลยสักร้าน
    โหลดบิทอย่างเดีบว อยากจะต่อว่าไงก็เชิญพวกมีเงินใช้เหลือเฟือ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boa13 : 17th April 2012 เมื่อ 21:37

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    คือถามหน่อย ครับ Diablo 3 มันออกตัวเต็มมายังอะครับ ที่ต่างประเทศอะครับ แล้วขนาดไฟล์เท่าไร

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เก็บตังค์ รอสอย Collector’s Edition สงสัยราคาตลาดจะเหยียบ 5000+

เกมค่ายนี้คุณภาพจริงๆ ออกเกมนึงทิ้งช่วงเป็น 10 ปี ไม่เจ๋งจริงไม่กล้าทำ

ยิ้มทั้งน้ำตา^-^(T-T)
    มีปัญหาการเงินใช้ชุดนักศึกษามาหาพี่
    กล่าวขอบคุณ
    290
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จุก !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    มึ...งบ้าเปล่าเนี่ย....ราคาขนาดนี้เนี่ยนะเล่นแผ่นผีดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    คนเถื่อนเขาไม่หวังออนไลหรอกครับ ทำไมถึงบอกว่าพวกชาวเถื่อนหมดสิทธิ์เล่นแน่นอน เขาก็เล่นโหมดเนื้อเรื่องสิ ทำไมจะcrackไม่ได้

เล่นโหมดเนื้อเรื่อง ยังไงก็ต้อง ออนไลน์จ้า และยังไงก้ต้องเซฟข้อมูลตัวละครที่เซิฟ เกมส์จ้า เหอๆๆๆๆๆ

ถ้าจะเถื่อน จริงๆ ก็คงต้องหาคนเปิดเซิฟ เถื่อนให้เล่นอะ ถึงเล่นเถื่อนได้ สำหรับ D3 อะจ้า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ราคาขี้โลภมากเลย

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ถ้าIGNให้9.5ขึ้นไปจะซื้อครับ ไม่ได้เรื่องมากอะไรนะแต่เกมส์นี้ทำนานจนเอียนเกับการรอจนไม่อยากเล่นแล้ว(แถมตัดพาลาดินออกอีก!) ยังต้องออนไลท์ทุกครั้งที่เล่นด้วยซึ่งผมมีประสบการแย่ๆกับAC2มาแล้ว
    ราคาก็ขึ้นซะแพงลิบ บอกไว้เลยว่าdiablo3ไม่ใช่เกมส์ฟอร์มใหญ่เกมส์เดียวในปีนี้ครับ ยังมีfarcry maxpayne ghost recon บราๆเกมส์ดีๆอีกมากมายจ่อคิวอยู่