ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

พอ FINE MATCH ก็ขึ้นแบบนี้ Addfriend ก็มะได้ ใครมีวิธีแก้ไหมครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ infinity51 อ่านกระทู้

พอ FINE MATCH ก็ขึ้นแบบนี้ Addfriend ก็มะได้ ใครมีวิธีแก้ไหมครับผม
    ต้องเลือกที่ lan ครับ fine match มันเป็นสำหรับเล่นของแท้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เหมือนไฟล์เกมส์ของพี่ๆ ทั้ง 2 ท่านจะโดนลบนะฮะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมจะเล่นกับเพือนเข้าโปรแกรม tungle แล้วเข้าห้อง เกม splinter cell conviction แล้วหาเพื่อนผมไม่เจอ ลองเจ้าเกมไปสร้างแล้วก็หาไม่เจออยู่ดีครับ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ หรือให้ผมลอง coop กับคนที่เล่นได้ดูก่อน

กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อัพ crack 1.04 ใหม่ให้ทีได้ใหมครับ ผมโหลดไม่ได้สักอันเลยอะครับถ้าอัพใหม่ให้ก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยละกัน

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ไม่มีใครเล่นแล้วหรอครับ ไม่เจอห้องเลยซักห้อง

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    อัพ แพท 1.04 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Error 4-109: Could not initialize the Tunngle network adapter! มีวิธีแก้มัยครับ
    ผมlogin ไม่ได้สักที

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จขกท. ครับแผ่นแท้สามารถเล่นด้วยได้รึป่าวครับถ้าได้ แอดมาด้วยนะครับอยากเล่นพอดี name : [Ex]-Holy[S]hiT skype name : gtonzaza Emil : musikaparn@hotmail.com
    _ทุกปัญหามีทางออก_

กล่าวขอบคุณ
    0
    name: panuvat56
    Skypename: panuvat56
    E-mailanuvat56@hotmail.com

ฝากด้วยคับ *0*

กล่าวขอบคุณ
    0

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อัพแพท ให้ใหม่ได้ไหมครับ โหลดไม่ได้

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ช่วยอัปให้ใหม่หน่อยได้มั้ยครับคือไฟล์หายหมดแล้วอยากเล่น Coop กับเพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bangzuzu อ่านกระทู้
    ผมขอแจก Save 100% นะครับ ผมเล่นจบไปแล้วรอบนึงจบผมก็ลบเกมทึ้ง พอมีเน็ตก็เลยหามาลงใหม่แต่ขี้เกียจเล่นเลย Hack Saveเล่น จะเล่น Co-op กับน้อง

นี้ Link

วิธีใช้

1. เก็บเซฟของคุณไว้ก่อน ที่อยู่เซฟเกม C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ)

2. แยกไฟล์ที่ดาวน์โหลดไป จะเจอไฟล์ 6 ไฟล์ .7z 3 ไฟล์ และอื่นๆ อีก 3 ไฟล์

3. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-tcscc ให้ดึงโฟลเดอร์ src ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction
    หรือที่ที่คุณลงเกม \Tom Clancy's Splinter Cell Conviction ถ้าใครเป็น Version 1.04 ให้ใช้ Crack 1.04 นะครับ

4. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-scmp แยกไฟล์ออกมา จะมี 3 ไฟล์ ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\หystem
    หรือที่ที่คุณลงเกม

5. 1.save และ 2.save ไปไว้ที่ C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ) แนะนำให้ลบเซฟเก่าออกก่อน

6. นำไฟล์ Skidrow.ini ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system
    หรือที่ที่คุณลงเกม Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system
    เอาเซฟนี้ไปแล้วสามารถ แลน ได้มั้ยครับ
    การร้องไห้ไม่ใช่แสดงความอ่อนแอแต่เป็นการแสดงให้เห็นว่าคุณนั้นได้เข้มแข็งขึ้นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ง่าาาาาาา ไฟล์เสียหมดแล้วอ่าอัพใหม่ทีน้าาาาาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakboy : 21st January 2013 เมื่อ 11:14

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eakboy อ่านกระทู้
    ง่าาาาาาา ไฟล์เสียหมดแล้วอ่าอัพใหม่ทีน้าาาาาาา
    น่าจะประมาณนี้ ที่หามาได้

กดที่นี้

โหลดไม่ได้ยังไงติดต่อมาอีกทีล่ะกัน :]

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    แบบว่า แอด ไปหลายคนแล้วอะ แต่ไม่มีใคร รับสักคนเบยยย ใครพอจะว่างเล่นไหม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pandy1174 อ่านกระทู้
    แบบว่า แอด ไปหลายคนแล้วอะ แต่ไม่มีใคร รับสักคนเบยยย ใครพอจะว่างเล่นไหม
    แอดมาหาผมก็ได้ครับ
    name: Hanker
    Skypename: detective_arahat00

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ }{ARBINGER อ่านกระทู้
    แอดมาหาผมก็ได้ครับ
    name: Hanker
    Skypename: detective_arahat00
    แอดแล้วนะแต่ไม่รู้จะรับหรือป้าวอยากจะรองเล่นcoop ดู เล่นคนเดียวมันยังไงมะรู้

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    thank ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    พอจะมีวิธีแก้่ไหมอะ แบบเล่นไปเรื่อยๆใช้ไหมเล่นได้ปกติใน1วัน (คอมบ้านนะ) พอรีคอมเปิดมาใหม่แอตติไวรัสที่ปิดไปมันเปิดเองใช้ไหมเข้าเกมไฟล์หายต้องลงใหม่บ่อยๆ
    มันขึ้นมา เขียนประมาณ มา เอ่อเร่อโค๊ส 2 ไรเนี้ยแหละ พอจะมีวิธีไหมอะ ขี้เกลียดนั่งลงไม่นานหลอกแต่เซฟหายอะสิ๊T^T