ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 46 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 91011121321 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ฮ่าๆๆหลังจากได้สัมพัสเเล้ว พอถึงรถไฟใต้ดินก็เล่น บ่ ได้อีกเลย

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลุงบุ๊คลพบุรี อ่านกระทู้
    พอเข้าตัว Launcher มันขึ้นแบบนี้อ่ะ

แต่พอเข้าตัว MOHW มันขึ้น

คือไรอ่ะ แล้วมันต้องทำยังไงบ้างอ่ะ ตัวอัพเดทก็ลงหมดแล้ว แคร๊กก็ลงแล้ว
    อาการเดียวกันเลยครับ พอลงตัว Origin นะมันก็จะให้ใส่รหัสผลิตภัณท์อีก -..-
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    5555+ ทำไมงมเหมือนผมเลย ผมยิงไอคนสุดท้ายไม่ตายซักที ไอคนนี้คนเดียวล่อไป 6-7นัดละ มันไม่ต๊ายยยยย เล่นไป 4-5 รอบละ เดี๋ยวลองอีกซักรอบ

Edit . อ๋อได้ละครับ ผมโง่เอง มันเป็นแบบสมจริง สไน มันต้องมีวิถีกระสุน มันต้องส่องเหนือหัว ยิ่งไกลยิ่งต้องสูงหน่อย
    เหมือนกันเลย ตอนแรกเล็งตัวมัน ยิงจนหมดแม็กซ์ก็ไม่ตาย พอเล็งเลยหัวไปหน่อย ปังๆ ร่วงเลย
    ผ่านไปแล้ว แต่ไปจอดตอนรถไฟระเบิด เฮ้อ หนุกๆๆ
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

Last For One ..!!!
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    one2up 17 part แตกไฟล์ปกติ เล่นได้ ขอบคุณคับ ไม่กินสเปค ปรับสุดเหลือๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bakery_day : 23rd October 2012 เมื่อ 11:14

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไปได้นิดนึงแล้ว มันติด Origin อะครับ เล่นจบ ต่อจาก ภารกิจ สไนเปอร์อะครับ แล้วตัดเข้าฉากรถไฟระเบิด จากนั้นมันก็ค้าง แนะนำทีครับ
    (ขอบคุณครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamernewz : 23rd October 2012 เมื่อ 11:23

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gamernewz อ่านกระทู้
    เล่นไปได้นิดนึงแล้ว มันติด Origin อะครับ เล่นจบ ต่อจาก ภารกิจ สไนเปอร์อะครับ แล้วตัดเข้าฉากรถไฟระเบิด จากนั้นมันก็ค้าง แนะนำทีครับ
    (ขอบคุณครับ)
    ต้องรอแคร๊กตัวใหม่ออกมาครับ ค้างกันหมดยกเว้นของแท้

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bakery_day อ่านกระทู้
    one2up 17 part แตกไฟล์ปกติ เล่นได้ ขอบคุณคับ ไม่กินสเปค ปรับสุดเหลือๆ

ทำไม่ของผมแตกไฟล์ไม่ได้ครับท่าน...... ท่านโหลดตัวไหนเหรอครับ รบกวนทีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ๆ คับ ของผม มันค้าง ถามหา origin อะคับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ของผม MultiUpload ไฟล์เสีย 3 6 15 16 กำลังซ่อมอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ลุงบุ๊คลพบุรี อ่านกระทู้
    พอเข้าตัว Launcher มันขึ้นแบบนี้อ่ะ

คือไรอ่ะ แล้วมันต้องทำยังไงบ้างอ่ะ ตัวอัพเดทก็ลงหมดแล้ว แคร๊กก็ลงแล้ว
    ----------------------
    ผมอีกเสียง ก็เป็นเหมือนกัน ทำยังไงช่วยบอกที
    -------------------------------------------------
    ตอนนี้เล่นได้แล้ว คือ แตกไฟล์เสร็จ อัพเดท ลงเครก แล้วผมย้ายทั้งโฟอร์เดอร์เลยไปไดร์ C หรือ D ก็ได้ กดที่ Launcher โปรแกรมจะเด้งขึ้น origin มาย่อไว้ แล้วก็กดที่ MOHW แค่นี้ก็มันได้แล้ว แต่เครกยังไม่สมบูรณ์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oumoumthed : 23rd October 2012 เมื่อ 12:00

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201

ผมก็ขึ้นแต่แก้ได้แล้ว คือ ไปลงเกมที่ไดร์ฟ C แล้วไปในโฟร์เดอร์เกม หา pbsvc แล้วกด next ไปเรื่อยๆจนเสร็จ

จากนั้นให้กดตัวเข้าเกมอีกครั้ง ถ้ามันขึ้น origin ก็ให้ปิดลงไปอยู่ด้านล่างคอม ทาร์บาร์

กล่าวขอบคุณ
    45
    เหมือนกันเลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    16
    ช่วย อธิบาย หน่อยครับ คือ ยังเข้าเกมไม่ได้เลย ต้องโปรแกรมไรเพิ่มเติม บ้าง ช่วยอธิบาย โดยระเอียดที >< ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auireal อ่านกระทู้
    ผมก็ขึ้นแต่แก้ได้แล้ว คือ ไปลงเกมที่ไดร์ฟ C แล้วไปในโฟร์เดอร์เกม หา pbsvc แล้วกด next ไปเรื่อยๆจนเสร็จ

จากนั้นให้กดตัวเข้าเกมอีกครั้ง ถ้ามันขึ้น origin ก็ให้ปิดลงไปอยู่ด้านล่างคอม ทาร์บาร์

กดแล้วคับ มันเป็นแบบนี้ แล้วมันก็เข้าเกมส์ไม่ได้เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบครับ โหลดใกล้และเดี๋ยวมายืนยันครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duel0011 อ่านกระทู้

เป็นแบบนี้งะ คลิกเล่นออฟไลน์ก้ไม่ได้
    เข้าเกมส์ที่ ตัว MOHW.exe
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259
    เรื่องบัคในเกมส์ไม่ต้องสนใจครับ เพราะแคร็กอาจยังไม่มบูรณ์ อาจมีบัคบ้างแบบ Serious Sam 3 (บัคแมงป่องแดง)
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับผม bookmark ไว้ก่อน

เกมส์สมัยนี้มันจะใหญ่จะไปไหน ฮาร์ดดิสไม่พอเก็บแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonmember : 23rd October 2012 เมื่อ 12:01

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เข้าเกมส์แล้วไม่มีไรเกิดขึ้น แบบงงๆ -.-

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    รถไประเบิดไม่ค้างแล้วนะครับ ต่อได้แล้ว เดี๋ยวเทสต่ออีกแปป ถ้ายังไม่มีปัญหาอะไรหรือยังไม่มีใครอับ จะอับ crack ให้ครับ

ตัวเกมผมโหลด SaveYouFile กับ One2Up ครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lbfan อ่านกระทู้
    รถไประเบิดไม่ค้างแล้วนะครับ ต่อได้แล้ว เดี๋ยวเทสต่ออีกแปป ถ้ายังไม่มีปัญหาอะไรหรือยังไม่มีใครอับ จะอับ crack ให้ครับ

ตัวเกมผมโหลด SaveYouFile กับ One2Up ครับ
    ให้ไวเลยท่าน ตื่นเต้นเลย
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากเล่นอ้า เสียดาย xp TT ยังไงก็ขอบคุนนะคับ
    โย่ว!ชาว JKG

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ลองมาแปปหนึ่งละ ขับรถไล่ไม่ทัน -*- เท่าที่ลองด่านนี้ไม่น่ามีอะไรแล้ว เหลือแต่ว่า จะไปค้างด่านใหนอีกเท่านั้นเอง

http://www.mediafire.com/?bnck9u5429t8fxe

Pass : lbfan@jokergameth

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อัพเดตก่อน แคร๊ก นะครับ โดยการเอาไฟล์ไปทับตัวเก่า ตามลำดับ

เข้าเกมส์ที่ ตัว MOHW.exe

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lbfan อ่านกระทู้
    ลองมาแปปหนึ่งละ ขับรถไล่ไม่ทัน -*- เท่าที่ลองด่านนี้ไม่น่ามีอะไรแล้ว เหลือแต่ว่า จะไปค้างด่านใหนอีกเท่านั้นเอง

http://www.mediafire.com/?bnck9u5429t8fxe

Pass : lbfan@jokergameth
    ไฟล์ไปล่ะครับ โดนลบแล้ว

Tags for this Thread