ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 13 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดนานมากเครื่องผมเน็ตเน่า><

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับ แล้ว พาส 2 ไปไหน หว่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 1ZYo อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แล้ว พาส 2 ไปไหน หว่า

นั้นสิ= = มันหายไปไหนหว่า

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พาท 2 ไปไหน = =''

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    เอาพาร์ท 2 ลงให้แล้วครับ
    Macintosh

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    พาร์ท 2 ลงแล้วโหลดโล้ดดดด !

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    กำลังจะลงวินโดว์อยู่ กำลังดาวน์โหลดเเพทสุดท้าย ไอ่นี้ขึ้นมา บอกว่า

Cannot download file.

Detail
    Connection has been closed server.

เสียอารมณ์เลย

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ลงไม่เป็นคับ ลงยังไงหรอ กดไรอะ

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ไฟล์ ละ 1.92 GB ปะครับ เห็น ดู เหมือน ว่า ที่โหลด บ่อยไม่ ไม่เกิน 1.GB สัก ที เเต่ กระทู้ ท่าน เกิน 1. กว่า ได้ เป็น VIP หรอ ครับ พวกพีเมียร์อะไรปะมานนี้ใช่ปะ !! ผมพึ่ง เคยเห็น ONE 2UP เกิน 1.92 อุว๊าว เจ๋งดี เเฮะ !! ขอบคุณนะครับ สำหรับ [OS] สู้ต่อไปสนับสนุนครับ ขอให้มีอะไรดี ๆๆมาอีกนะครับ !!

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Thank You หลายเด้อ
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papua อ่านกระทู้
    ลงไม่เป็นคับ ลงยังไงหรอ กดไรอะ
    ลองหาดูนะครับ ในกระทู้มีคนเอามาลงให้อยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ไฟล์ ละ 1.92 GB ปะครับ เห็น ดู เหมือน ว่า ที่โหลด บ่อยไม่ ไม่เกิน 1.GB สัก ที เเต่ กระทู้ ท่าน เกิน 1. กว่า ได้ เป็น VIP หรอ ครับ พวกพีเมียร์อะไรปะมานนี้ใช่ปะ !! ผมพึ่ง เคยเห็น ONE 2UP เกิน 1.92 อุว๊าว เจ๋งดี เเฮะ !! ขอบคุณนะครับ สำหรับ [OS] สู้ต่อไปสนับสนุนครับ ขอให้มีอะไรดี ๆๆมาอีกนะครับ !!
    ใช่ครับ One2Up จำกัด 2GB ครับ แต่ผมว่าโหลดแล้วมันช้าๆนะ พอดีมีคนแนะนำให้อัพ แต่ผมกำลังหาใหม่สำรองอยู่
    Macintosh

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaNooKNi อ่านกระทู้
    ลองหาดูนะครับ ในกระทู้มีคนเอามาลงให้อยู่

ใช่ครับ One2Up จำกัด 2GB ครับ แต่ผมว่าโหลดแล้วมันช้าๆนะ พอดีมีคนแนะนำให้อัพ แต่ผมกำลังหาใหม่สำรองอยู่

ลืม ถามตัวนี้ CARCK เเล้ว น่อ ไง ก้มาขอบคุณอีกทีนะ ผมจะลงโน๊ตบุค มันเน่าเเล้วเลยหาตัวดีๆๆไม่ได้สักทีก็เลยมาเจอท่าน ที่มีคนคอนเฟมเยอะดี เลย ดูเเล้วมันก็ok นะใช้ได้ เลย ลี เเล้ว ถ้า ลงเนี่ย มาใช้เวลาเท่าไรหรอ โน๊ตบุคอ่ะครับ ช่วยบอกสักนิดนุง ผมซื้อมา ก็ 1 ปีเเล้วมั้งยังไม่เคยลงสักครั้งก้เลยมาถามอ่ะครับ !!

กล่าวขอบคุณ
    108
    past 3 ค้างที่ 90 เปอเซ็นครับ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pandakoong อ่านกระทู้
    past 3 ค้างที่ 90 เปอเซ็นครับ
    ผมก็เคยเป็นครับมันต้องรอโหลดใหม่ตอนเช้าๆดูนะครับ

ดูทุกหน้าแล้วจขกท. คงเหนื่อยมากเลย ไฟล์เสียตั้งหลายไฟล์ดีแล้วที่อัพเป็น One2upถึงจะโหลดช้าแต่ก็ยังจะรักษาไฟล์ได้ขอบคุณมากๆครับ ผมลองโหลดมาแล้วก็ปกติ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับ อยากได้มานานแล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SaNooKNi อ่านกระทู้

Windows 7 All 23 in 1
    Language : English
    Size : 4.3 GB
    Uploaded by : SaNooKNi

หมดปัญหาวุ่นวายกับ Windows Loader ในเมื่อคุณไม่ต้องใช้มันอีกเลย ฉะนั้นคุณจึงอัพเดตเครื่องได้ตลอด

Windows7 System requirements

1GHz or faster 32-Bit (x86) or 64-Bit (x64) processor
    1GB Ram (32-Bit) or 2GB Ram (64-Bit)
    16GB Availble hard disk space (32-Bit) or 20GB (64-Bit)
    Direct X9 graphics device with WDDM 1.0 or higher driver

Windows 7 Starter x86
    Windows 7 Home Basic x86
    Windows 7 Home Premium x86
    Windows 7 Professional x86
    Windows 7 Ultimate x86
    Windows 7 Starter N x86
    Windows 7 Home Basic N x86
    Windows 7 Home Premium N x86
    Windows 7 Professional N x86
    Windows 7 Ultimate N x86
    Windows 7 Enterprise x86

Windows 7 Starter x64
    Windows 7 Home Basic x64
    Windows 7 Home Premium x64
    Windows 7 Professional x64
    Windows 7 Ultimate x64
    Windows 7 Enterprise x64
    Windows 7 Starter N x64
    Windows 7 Home Basic N x64
    Windows 7 Home Premium N x64
    Windows 7 Professional N x64
    Windows 7 Ultimate N x64

Windows 7 Starter:
    รันโปรแกรมได้พร้อมกันเพียง 3 โปรแกรม มีฟีเจอร์ใหม่อย่าง Home Group มีที่ได้รับการปรับปรุงใหม่อย่าง Taskbar และ JumpLists

• Windows 7 Home Basic:
    รัน โปรแกรมได้พร้อมกันจำกัดจำนวน (ขึ้นอยู่กับทรัพยากรของระบบ) มีฟีเจอร์ Live thumbnail previews & enhanced visual experience มีฟีเจอร์การใช้งานระบบเครือข่ายขั้นสูงอย่าง Ad-hoc wireless networks Internet connection sharing และมีฟีเจอร์ Mobility Center

• Windows 7 Home Premium:
    มี ฟีเจอร์ Aero Glass & advanced windows navigation มีที่ได้รับการปรับปรุงใหม่อย่าง Media format และ Handwriting recognition มีฟีเจอร์ Windows Media Center รวมถึง Play To และ Multi-touch

• Windows 7 Professional (Business):
    รองรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมแบบโดเมน มีฟีเจอร์ Advanced network backup และ Encrypting File System และ Location Aware Printing

• Windows 7 Enterprise และ Windows 7 Ultimate:
    มี ฟีเจอร์ BitLocker ที่รองรับไดรว์ทั้งแบบ Internal และ External มีฟีเจอร์ DirectAccess และ BranchCache (ต้องใช้งานร่วมกับ Windows Server 2008 R2) และฟีเจอร์ AppLocker

รูปยืนยันจากเครื่องผมเองครับ ใช้มานานแล้วไม่เคยมีปัญหา อัพเดตได้ตลอดครับ ยืนยันเลยตัวนี้ ดีจริงๆ

ภาพยืนยันจากคนที่โหลดไปแล้วนะครับ

------------------------------------------------------------

Part 01 : Part 02 : Part 03

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ขอบคุณครับ อยากได้มานานแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    ผมก็เคยเป็นครับมันต้องรอโหลดใหม่ตอนเช้าๆดูนะครับ

ดูทุกหน้าแล้วจขกท. คงเหนื่อยมากเลย ไฟล์เสียตั้งหลายไฟล์ดีแล้วที่อัพเป็น One2upถึงจะโหลดช้าแต่ก็ยังจะรักษาไฟล์ได้ขอบคุณมากๆครับ ผมลองโหลดมาแล้วก็ปกติ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    Part 3 โหลดไม่ผ่านอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้

ขอบคุณท่านมากเลยนะครับ ติดตามดูกระทู้ผมให้ตลอดเลย
    Macintosh

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    Thx kub สุดหล่อ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    รบกวนหน่อยน่าครับ part1 หายไปไหนก็ไม่รู้จร้า โหลด part2-3 แล้วรอท่านอัพพาส 1 ให้ ขอบคุณครับ สำหรับสิ่งแบ่งปัน

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ตือถามอะไรหน่อยนะครับว่าจะเปลื่ยนฟอนเออภาษาในวินโคร์แบบท่านจะทำไงอ่ะ ไม่เคยเหอๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tom อ่านกระทู้
    ตือถามอะไรหน่อยนะครับว่าจะเปลื่ยนฟอนเออภาษาในวินโคร์แบบท่านจะทำไงอ่ะ ไม่เคยเหอๆๆ
    งง กับคำถามครับ อธิบายผมหน่อย เมา
    Macintosh

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะไปลองใช้ดูนะครับ ^^

Tags for this Thread