ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 24 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 91011121321 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankzaa อ่านกระทู้
    โกงมากไม่สนุกนะ ใช้ความสามารถบ้าง 5555555
    ผมเล่ยจนตันไปหลาย 10 รอบแล้วครับ แล้วบางทีsave หายเลยต้องทำแบบนี้ คงเข้าใตนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นๆอยู่หลุดส่ะงั่น งง !
    จงอย่าท้อแท้ที่จะทำความ ดี ! และมี น้ำใจ !

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    623
    เล่นตั้งแต่ภาค 1 บอกตงชอบมากๆๆๆ ภาค 1 แครกตัวสุดท้ายคือ v9 หลังจากนั้นไม่เห็นอีกเลย จนมาเจอภาค 2 มันมาก ก็เล่นเอาชิวๆ สนุกๆ เล่นต้องเนียนๆ อยากให้รู้ตัว

ปล้นไป 5 นาที ตรใ เงียบยังไม่มา ไรงิ สนุก ความเทพอยู่ที่สกิลครับผม

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ชอบหลุดตอนจบด่านอะครับ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จอดำกระพริบเด้ง ไม่มีไรเกิดขึ้น ลงตามขั้นตอนหมดแล้ว

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    โหลด repack ลง อัพเดท แล้วลง crack mp เปิด setam เล่นออนไลน์ได้คับ มันมาก
    ถ้าไม่เล่นออนไล ก้ลงเกมเสร็จก็เล่นได้เลยไม่ต้อง crack

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    PayDay 2 Update 5 มาละเด้อ

____ __ ________ ____
    / __/__ ____ / /____ ____ /_ __/ / ___ ____ / __/______ ___ ___
    / _// _ `(_-</ __/ -_) __/ / / / _ \/ _ `/ _ \ _\ \/ __/ -_) _ \/ -_)
    /_/ \_,_/___/\__/\__/_/ /_/ /_//_/\_,_/_//_/ /___/\__/\__/_//_/\__/

******************************************************************************
    * FTS proudly presents *
    * PAYDAY 2 Update 5 *
    * (C) 505 Games *
    ******************************************************************************
    * Date: 22.08.2013 * Game Type : Action *
    * Disk(s): - * Protection: Steam *
    * ****************************************************************************

** **Game Notes:** **

Read the changelog.txt for a list of what changed.

--

PAYDAY 2 is an action-packed, four-player co-op shooter that once again lets
    gamers don the masks of the original PAYDAY crew - Dallas, Hoxton, Wolf and
    Chains - as they descend on Washington DC for an epic crime spree.

The new CRIMENET network offers a huge range of dynamic contracts, and players
    are free to choose anything from small-time convenience store hits or
    kidnappings, to big league cyber-crime or emptying out major bank vaults for
    that epic PAYDAY. While in DC, why not participate in the local community,
    and run a few political errands?

Up to four friends co-operate on the hits, and as the crew progresses the jobs
    become bigger, better and more rewarding. Along with earning more money and
    becoming a legendary criminal comes a new character customization and crafting
    system that lets crews build and customize their own guns and gear.

Key Features:
    ~~~~~~~~~~~~~
    *Rob Banks with Friends – Players must choose their crew carefully, because
    when the job goes down they will need the right mix of skills on their side.

*CRIMENET – The dynamic contract database lets gamers pick and choose from
    available jobs by connecting with local contacts such as Vlad the Ukrainian,
    shady politician "The Elephant", and South American drug trafficker Hector,
    all with their own agenda and best interests in mind.

*PAYDAY gun play and mechanics on a new level – firing weapons and zip tying
    civilians never felt so good.

*Dynamic Scenarios – No heist ever plays out the same way twice. Every single
    scenario has random geometry or even rare events.

*Choose Your Skills – As players progress they can invest in any of four
    special Skill Trees: the Mastermind, the Enforcer, the Ghost and the
    Technician. Each features a deep customization tree of associated skills and
    equipment to master, and they can be mixed and matched to create the ultimate
    heister.

*More Masks than Ever – PAYDAY 2 features a completely new mask system, giving
    players the ability to craft their own unique mask together with a pattern
    and a color combination.

*Weapons and Modifications – A brand new arsenal for the serious heister,
    covering everything from sniper and assault rifles to compact PDWs and SMGs.
    Once you've settled for a favorite, you can modify it with optics,
    suppressors, fore grips, reticles, barrels, frames, stocks, all of which will
    affect the performance of your weapon. There are also purely aesthetic
    enhancements - why not go for the drug lord look with polished walnut grips
    for your nine?

*Play It Your Way – Each job allows for multiple approaches, such as slow and
    stealthy ambushes, to running in guns blazing. Hit the target any way you
    want, and watch as the heist unfolds accordingly.

** **Install Notes:** **

1. Unpack release
    2. Install PAYDAY 2
    3. Install Updates 1-4(including Update.2.HOTFIX)
    4. Run PD2_Update_5.exe from the /Update dir.
    5. Copy over the cracked content from the /Crack dir to your main game dir.
    6. PLAY!

อัพแล้ว มีระบบ Filters ใหม่

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manmao : 23rd August 2013 เมื่อ 22:12

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eakboy อ่านกระทู้
    UPDATE+CRACK หรือยังครับ
    อันเดท นี่ ต้องลง ตั้งแต่ 1-4 เลยหรอ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    วันนี้ไปเจอคนไทยมาครับ ถามว่ารู้ได้ไงสกิลปากมันฟ้อง เรื่องมีอยู่ว่าผมเล่นด่านที่ต้องปล้นมงกุฏล้ำค่าชิ้นงามจากร้านจิวเวอรี่ พอเริ่มเกมมาผมก็เห็นเค้าเดินอ้อมไปหลังร้านอย่างรู้งาน ผมก็ยืนเฝ้าหน้าร้านตามปประสาคนเจรจา เพราะเวลาเกิดเค้าทำชุลมุนผมได้เข้าไปเจรจาให้อยู่ในความสงบได้อย่างง่ายดาย แต่เรื่องมันดันมีอยู่ว่า เค้าไม่ยอมเปิดเซฟของร้าน หยิบกันแต่ของในร้านเท่านั้น แล้วก็วิ่งไปจุดรับกลับ(แบบมั่นใจ แต่ผมยังวิ่งอยู่ในร้าน) แปปนึงผมก็งงว่าเค้าวิ่งไปกันทำไมเลยวิ่งตามออกไป แล้วเค้าก็บอกว่าให้คิกผมเนื่องจากผมไม่ยอมวิ่งไป ตอนหลังผมก็เลยวิ่งตามไป สรุประหว่างทางมีการปะทะผมถูกยิงมันปล่อยผมตายละบอกดี ผมก็เลยนั่งดูเกมไปเรื่อยๆ สรุปเม่งก็ตายห่ากันอยู่ในซอยนั้นแหละทั้งสามคนเพราะรถตู้ไม่มารับ ก็จะมาได้ไงภาระกิจปล้นมงกุฏแต่ไม่เปิดเซฟหยิบมงกุฏ รถคงมารับหรอก ผมขอฝากเพื่อนๆ ไว้ด้วยนะครับว่าดูภาระกิจกันนิดนึงว่าเค้าให้ทำอะไรเรื่องรถตู้มันจะมารับนั้นมันจะขึ้นบอกเองไม่ต้องรีบ
    My PC : Cpu : AMD FX6350 VGA : MSI R9 390x 8Gb Ram : 8GB DDR3 1600 P/s : Cooler Master v750 semi modular Case : Cooler Master 690 ii plus Heatsink : Cooler Master hyper v6 GT

กล่าวขอบคุณ
    81
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ t2012 อ่านกระทู้
    อันเดท นี่ ต้องลง ตั้งแต่ 1-4 เลยหรอ ครับ
    ผมลงทุกอันที่เค้าให้มาเลยลงละแคร๊กทีละอันเรียงไปเลยละครับ เล่นได้สบาย
    My PC : Cpu : AMD FX6350 VGA : MSI R9 390x 8Gb Ram : 8GB DDR3 1600 P/s : Cooler Master v750 semi modular Case : Cooler Master 690 ii plus Heatsink : Cooler Master hyper v6 GT

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมลงอัพเดท 4 แล้วมันไม่ค่อยขึ้นห้องเลยอ่ะ แบบเด้งช้ามากแล้วก็เข้าเริ่มเกมส์แล้วหลุด แก้ยังไงอ่ะครับ ช่วยทีๆ

กล่าวขอบคุณ
    0

ทำไมผมลง update 4 แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ แล้วเข้าเกมมันก็จะหาห้องช้ามาก กดเริ่มเกมแล้วก็เด้งหลุด

ใครรู้ช่วยทีครับ T^T

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChamPSonE อ่านกระทู้
    วันนี้ไปเจอคนไทยมาครับ ถามว่ารู้ได้ไงสกิลปากมันฟ้อง เรื่องมีอยู่ว่าผมเล่นด่านที่ต้องปล้นมงกุฏล้ำค่าชิ้นงามจากร้านจิวเวอรี่ พอเริ่มเกมมาผมก็เห็นเค้าเดินอ้อมไปหลังร้านอย่างรู้งาน ผมก็ยืนเฝ้าหน้าร้านตามปประสาคนเจรจา เพราะเวลาเกิดเค้าทำชุลมุนผมได้เข้าไปเจรจาให้อยู่ในความสงบได้อย่างง่ายดาย แต่เรื่องมันดันมีอยู่ว่า เค้าไม่ยอมเปิดเซฟของร้าน หยิบกันแต่ของในร้านเท่านั้น แล้วก็วิ่งไปจุดรับกลับ(แบบมั่นใจ แต่ผมยังวิ่งอยู่ในร้าน) แปปนึงผมก็งงว่าเค้าวิ่งไปกันทำไมเลยวิ่งตามออกไป แล้วเค้าก็บอกว่าให้คิกผมเนื่องจากผมไม่ยอมวิ่งไป ตอนหลังผมก็เลยวิ่งตามไป สรุประหว่างทางมีการปะทะผมถูกยิงมันปล่อยผมตายละบอกดี ผมก็เลยนั่งดูเกมไปเรื่อยๆ สรุปเม่งก็ตายห่ากันอยู่ในซอยนั้นแหละทั้งสามคนเพราะรถตู้ไม่มารับ ก็จะมาได้ไงภาระกิจปล้นมงกุฏแต่ไม่เปิดเซฟหยิบมงกุฏ รถคงมารับหรอก ผมขอฝากเพื่อนๆ ไว้ด้วยนะครับว่าดูภาระกิจกันนิดนึงว่าเค้าให้ทำอะไรเรื่องรถตู้มันจะมารับนั้นมันจะขึ้นบอกเองไม่ต้องรีบ
    อันนี้เข้าใจคุณครับ ลองมาจอยกับผมซิครับ ด่านนี้เอาไว้เก็บเลเวล ให้เวลาส่วนใหญ่ไม่เกิน 60 วินาที ได้มงกุฎแล้ววิ่งขึ้นรถทันที แบบมืออาชีพ ตำรวจยังไม่ทันมา

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kim0814 อ่านกระทู้

ทำไมผมลง update 4 แล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ แล้วเข้าเกมมันก็จะหาห้องช้ามาก กดเริ่มเกมแล้วก็เด้งหลุด

ใครรู้ช่วยทีครับ T^T
    ก็ถูกแล้วนิครับ มันให้กดปุ่มใด ๆ เพื่อทำต่อ จากรูปน่ะ รอจนเสร็จ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    ก็ถูกแล้วนิครับ มันให้กดปุ่มใด ๆ เพื่อทำต่อ จากรูปน่ะ รอจนเสร็จ
    ตอนนี้ผมเข้าเกมไม่ได้แล้วอ่ะ งง มากเลย ถ้าเกิดลบลงใหม่มันจะเซฟหายป่ะครับ ฮรือออออออออ

กล่าวขอบคุณ
    623
    เล่นกับผมไม่ต้องห่วงครับ นับศพได้เลย ตายเป็น 100+ แน่นอน คำว่าโหดขิงๆ คืออะไร จะได้เข้าใจเลยครับ

Paradize น้อง
    kauw5164 พี่
    เกรียนเทพ

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kim0814 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมเข้าเกมไม่ได้แล้วอ่ะ งง มากเลย ถ้าเกิดลบลงใหม่มันจะเซฟหายป่ะครับ ฮรือออออออออ
    backup save ไว้ก่อนแล้วค่อยลงใหม่

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดแบบ repack ลง update 1-4 ลง mp v2 แล้ว เข้าเกมส์ปุูป หน้าจอดำ กระพริบ หลุดหายไปเลย ใครเป็นมั่งเอ่ย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถามผู้รู้หน่อยครับชุดเกราะตัวสุดท้ายต้องทำไงถึงจะใส่ได้หรอครับ ผมเวล 46 แต่เห็นคนเวล 35 มีใส่แล้วอะครับรบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้าาาาาาาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอลิง Update 5 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    คอมจะเล่นไหวป่าวหว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    update 4 รู้สึกจะมีปัญหานะครับ หลุดบ่อย หาห้องไม่เจอบ้าง เข้าเกมแล้วเด้งบ้าง รอ update 5 จ้าาาา

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    จัดไป

PAYDAY.2.Update.5-FTS

FileCondo || Upload-Thai || One2Up || UpAFile || JumBoFiles || MultiUpload || MEGA

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

PAYDAY.2.Update.6-FTS

One2Car || FileCondo || One2Up || TempFiles || ShareSend || MultiUpload || RGHost

***No idea what was updated***

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    Steam must be running to play this game! หมายความว่ายังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    เหมือน Online คนน้อยลงหรือเปล่าครับ

Tags for this Thread