ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 31112131415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 646
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    ชึ๊บๆ ยังโหลดต่อไป มีหลายภาคเหลือเกิน ว่าแต่ว่า ภาค 3 เปิดร้านที่บ้านแบบภาค 2 ไม่ได้แล้วใช่มั้ยครับ ผมไม่ได้เล่นหลายปี ลืมแล้ว
    สู้ๆคับ เป็นกำลังใจให้คับ

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    รบกวนเพื่อนๆคนไหนใจดี ขอไฟล์ เฉพาะ Sims3Launcher.exe + Sims3LauncherW.exe + ts3.exe หน่อยครับ หรืออัพโหลดแค่โฟลเดอร์แครกให้หน่อย พอดีว่า ตัวแสกนไวรัสผม มันแสกน จับเป็นไวรัสหมดเลยครับ ทุกตัวเสริมด้วย แล้วมันทำการลบอัติโนมัติไปแล้ว โฟลเดอร์แครกผมก็ลบไปนานแล้ว จะโหลดใหม่ ตัวCrack Sims3 Pactch 1.67.2 ก็เหมือนมันจะเปลี่ยนไป กลายเป็นโหลดที 3 พาท พาทละ 600MB ทั้งๆที่ตอนแรกโหลดแค่โฟลเดอร์แครกไฟล์นิดเดียวเอง เลยอยากได้แค่ไฟล์แครกนะครับ ไม่อยากได้ตัวแพทด้วย เพราะผมอัพผ่านออริจิ้น

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IIoNutoII อ่านกระทู้
    รบกวนเพื่อนๆคนไหนใจดี ขอไฟล์ เฉพาะ Sims3Launcher.exe + Sims3LauncherW.exe + ts3.exe หน่อยครับ หรืออัพโหลดแค่โฟลเดอร์แครกให้หน่อย พอดีว่า ตัวแสกนไวรัสผม มันแสกน จับเป็นไวรัสหมดเลยครับ ทุกตัวเสริมด้วย แล้วมันทำการลบอัติโนมัติไปแล้ว โฟลเดอร์แครกผมก็ลบไปนานแล้ว จะโหลดใหม่ ตัวCrack Sims3 Pactch 1.67.2 ก็เหมือนมันจะเปลี่ยนไป กลายเป็นโหลดที 3 พาท พาทละ 600MB ทั้งๆที่ตอนแรกโหลดแค่โฟลเดอร์แครกไฟล์นิดเดียวเอง เลยอยากได้แค่ไฟล์แครกนะครับ ไม่อยากได้ตัวแพทด้วย เพราะผมอัพผ่านออริจิ้น
    แก้ให้แล้วครับ http://binbox.io/uRtd7#1xNgWTlb โหลดได้เลยคับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojodevilman อ่านกระทู้
    แก้ให้แล้วครับ http://binbox.io/uRtd7#1xNgWTlb โหลดได้เลยคับ
    ขอบคุณครับ พอดีไปติดไวรัส virus:win32/xorer.gen แล้วมันไล่สิงไฟล์ exe หมดเลย รวมไปทั้ง LauncherW เลยโดนลบหมด หลายเกม เกมแท้ยังโดน แต่ในโฟลเดอร์แครกไม่มี ตัว Sims3Launcher.exe + Sims3LauncherW.exe ครับ รบกวนอัพให้หน่อยครับ จะ pm ส่วนตัวก็ได้ จะเป็นพระคุณมากเลยครับ ไม่งั้นผมอัพแพทไม่ได้ ใส่ม๊อดไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IIoNutoII : 28th August 2015 เมื่อ 12:28

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    The Sims 3 - High End Loft Stuff
    The Sims 3 - University Life

โหลดละ แตกไฟล์ออกมาติดไวรัสนะใครโดนบ้าง ระวังด้วยนะครับ ผมโดนจากในนี้ กิน exe เกลี้ยง เช็คไฟล์หน่อยก็ดีนะครับ
    virus:win32/xorer.gen
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kidzkungz : 29th August 2015 เมื่อ 02:11

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidzkungz อ่านกระทู้
    The Sims 3 - High End Loft Stuff
    The Sims 3 - University Life

โหลดละ แตกไฟล์ออกมาติดไวรัสนะใครโดนบ้าง ระวังด้วยนะครับ ผมโดนจากในนี้ กิน exe เกลี้ยง เช็คไฟล์หน่อยก็ดีนะครับ
    virus:win32/xorer.gen
    ปิดสแกนไวรัสก่อนลงนะคับ ไม่งั้นโดน เก็บไฟล์ install

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    680
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    The Sims 3 Fast Lane Stuff พาท 5 โหลดไม่ได้ครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tharadonkub อ่านกระทู้
    The Sims 3 Fast Lane Stuff พาท 5 โหลดไม่ได้ครับ
    กำลังแก้ไขให้นะคับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojodevilman อ่านกระทู้
    กำลังแก้ไขให้นะคับ
    แก้ไขให้ เรียบร้อยแล้วนะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    เพิ่งลิงค์โหลดของ Openload

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ครับ The Sims 3 Showtime part 3,4,7 กับ The Sims 3 University Life part 5 โหลดไม่ได้อ่าครับ รอกวนทีนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunxxxgun อ่านกระทู้
    พี่ครับ The Sims 3 Showtime part 3,4,7 กับ The Sims 3 University Life part 5 โหลดไม่ได้อ่าครับ รอกวนทีนะครับ

เดียวทำการแก้ไขให้นะคับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เดียวทำการแก้ไขให้นะคับ
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunxxxgun อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขให้แล้วนะคับ สามารถโหลด Openload ได้คับ ลิงค์สามารถใช้แทนกันได้คับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวน สอบถาม pass แตกไฟล์ หน่อยครับ ผม งมจน ตาลายหมด แล้ว

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rurora อ่านกระทู้
    รบกวน สอบถาม pass แตกไฟล์ หน่อยครับ ผม งมจน ตาลายหมด แล้ว
    Pass : never-gameth.blogspot.com อันนี้คับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    Update ไฟล์ Map sims3 size 7.72 Gb on filecondo , One2up , Openload

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สอบถามครับ ทำไมภาค Generations ตอนแตกไฟล์มันถึงถามหา The.Sims.4 - Generations - 1.rar ครับ สงสัยมาก

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ตัวหลักที่ผมเล่นอยู่ใช้Crack เป็นตัว 1.67 ไม่ทราบว่าจะสามารถโหลดภาคเสริมอื่นๆไปลงได้หรือไม่ครับ ?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1

part 6 โหลดไม่ได้อ่าครับ มันขึ้น

Page not found
    SwiftCDN: Page not found

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkwarhell อ่านกระทู้

part 6 โหลดไม่ได้อ่าครับ มันขึ้น

Page not found
    SwiftCDN: Page not found
    เดียวทำการแก้ไขให้คับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Yoda501 อ่านกระทู้
    ตัวหลักที่ผมเล่นอยู่ใช้Crack เป็นตัว 1.67 ไม่ทราบว่าจะสามารถโหลดภาคเสริมอื่นๆไปลงได้หรือไม่ครับ ?
    โหลดภาคเสริมลงได้เลยคับ ตาม Vdo เลยคับ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zodiac31 อ่านกระทู้
    สอบถามครับ ทำไมภาค Generations ตอนแตกไฟล์มันถึงถามหา The.Sims.4 - Generations - 1.rar ครับ สงสัยมาก

ไม่ทราบว่าได้เรียงชื่อไฟล์ตอนโหลด ไมอะคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ไม่ทราบว่าได้เรียงชื่อไฟล์ตอนโหลด ไมอะคับ
    เรียงนะครับ ภาคอื่นๆก็เรียงเหมือนกันก็ได้ปกตินะครับ มามีปัณหาก็ภาคนี้หละครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    คือผมยังไม่เคยลงภาคเสริมมาก่อนเลยอยากทราบว่าถ้าลงภาคเสริม2-3ภาคขึ้นไปต้องเข้าเกมส์ที่ Icon ของภาคไหนหรอครับ ? หรือว่าเราสามารถเข้าเกมส์ได้กับ Launcher เลย