ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 37 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3111213141523 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    ใครยังเล่นอยุ่บ้างครับ ช่วงค่ำๆ ถึงเช้าๆ

รบกวน add mail : solution_soul@hotmail.com

ขอบคุณครับ

มีปัญหาหลายๆอย่างเกี่ยวกับเกมส์ อยากปรึกษาครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DongRomio อ่านกระทู้
    ถ่ายในเทศกาล ที่ไป คุยกับคนถ่ายรูปให้แล้วเค้าจะมาถ่ายให้เราครับ จ่ายตังด้วยนะ 100G ต่อ 1 รูป ครับ แต่ ถ่ายรูปเสร๊จแล้วรูปไปอยู่ตรงไหนหรอครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆๆครับ
    อันนี้จำไม่ได้อ่ะ ลองไปคุยกะ ไซมอนที่ร้านถ่ายรูปสิคะ เผื่อว่ามันจะมีบอก

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DongRomio อ่านกระทู้
    ถ่ายในเทศกาล ที่ไป คุยกับคนถ่ายรูปให้แล้วเค้าจะมาถ่ายให้เราครับ จ่ายตังด้วยนะ 100G ต่อ 1 รูป ครับ แต่ ถ่ายรูปเสร๊จแล้วรูปไปอยู่ตรงไหนหรอครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆๆครับ
    ก็อยู่ใน Album รูปของคุณเองแหละครับ กด Select หรือปุ่ม Q ถ้าเล่นบนคีย์บอร์ดครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boatkung : 3rd October 2011 เมื่อ 18:44

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    เรื่องจีบสาวของบางอย่างต้องใช้ shining รุ้สึกหายากมากเลยครับ

ใครพอจะมีบทสรุปสมบูรณ์บ้างครับ จะเก็บไว้ศึกษา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาทที่ 2-6-7 โหลดไม่ค่อยขึ้นเลยงะครับ ไครก็ได้ช่วยอัพลิงค์ใหม่ให้หน่อยครับอยากเล่นจะแย่และงะ*0* ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากรู้ว่าที่ร้ายตัดเสื้อเนี่ย
    มันจะมีพวกเสื้อผ้าเพื่มขึ้นรึเปล่าคะ หรือเราต้องทำยังไงให้มีของขายเข้ามาอีกอ่ะคะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ต้องปลดล็อคเนื้อเรื่องที่หลานสาวอีกคนของร้านตัดเสื้อกลับมาค่ะ แล้วก็ขายผลผลิตจากฟาร์มให้ถึงยอดมันจะเป็นการปลดล็อคร้านค้าให้มีของใหม่ๆ มาขาย

http://www.fogu.com/hm/animal_parade/livestock.php เว็บนี้เลยค่ะ ละเอียดใช้ได้

กล่าวขอบคุณ
    148
    ผมก็ใช้บทสรุปจากเว็บนี้อยุ่ มาลองช่วยๆกันแปลไทยดีไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ของ 3อย่าง ที่จะเสก แม่มด นี้ 1.เนยเพเฟกผมซื้อเอา 2. ข้าวโพสบด <----ทำไงคับ 3.ดอกไม้ ซื้อจากเกราะ ได้แล้ว ถาม ข้อ2..... ?
    ผมอยาก ดุ๋ย แม่มดละ อยากเป็นแบบแฮรี่พอเถอะ ขำๆๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณ ทุกๆๆ ท่าน ที่ช่วยตอบนะครับ ไม่ได้ มาดูเลย ทำแต่ งาน ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำตอบมากๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    รู้สึกว่าในเกมส์จะมีให้ rub เพื่อจะเพิ่มค่าความสัมพันธ์น่ะคะ
    อยากทราบว่า Dolphin rub ได้ไหม ?

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ช่วยด้วยครับ ผมเล่นไปซักพัก มันขึ้น dolphin exe has stop working เมื่อวานเล่นทั้งวันยังไม่เป็นเลย ผมเล่นก็ลืนดีอะไม่กระตุกเลยแต่ ทำไมเป็นแบบนี้ แย่จังอยากเล่นมาก
    spec: cpu i5 2500 ram4G GTX550i ตอนแรกเล่นมันไม่เป็นอะไร แต่พอเป็นแล้วเล่นไปซักพักก็ขึ้นปิดตัวตลอด อ้อ ผมใช่ win7 32 bit อะ
    ใครรู้ต้องทำไง บอกที่นะครับ อยากเล่นมาก

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ memo16621 อ่านกระทู้
    รู้สึกว่าในเกมส์จะมีให้ rub เพื่อจะเพิ่มค่าความสัมพันธ์น่ะคะ
    อยากทราบว่า Dolphin rub ได้ไหม ?
    ได้ครับ ให้ไปตั้งใน Wiimote ก่อน เซ็ตให้จอย 2 เราทำงานด้วยคีย์บอร์ด
    จากนั้นก็ทำเหมือนใน Wii อะครับ เอาเมาส์ถู ๆ ที่ตัวละครที่ต้องการ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tidus181 อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับ ผมเล่นไปซักพัก มันขึ้น dolphin exe has stop working เมื่อวานเล่นทั้งวันยังไม่เป็นเลย ผมเล่นก็ลืนดีอะไม่กระตุกเลยแต่ ทำไมเป็นแบบนี้ แย่จังอยากเล่นมาก
    spec: cpu i5 2500 ram4G GTX550i ตอนแรกเล่นมันไม่เป็นอะไร แต่พอเป็นแล้วเล่นไปซักพักก็ขึ้นปิดตัวตลอด อ้อ ผมใช่ win7 32 bit อะ
    ใครรู้ต้องทำไง บอกที่นะครับ อยากเล่นมาก
    ใช้ Dolphin เวอร์ชันอะไรครับ ถ้าใช้เวอร์ชัน Beta อยู่ ลองกลับไปใช้ตัวเต็มเวอร์ชัน 3 ดูครัล
    หรือถ้าใช้เวอร์ชัน 3 อยู่ ก็ลองไปใช้ตัว Beta ครับ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ memo16621 อ่านกระทู้

กล่าวขอบคุณ
    162
    ช่วยที ข้าวโพด บด ทำไง

กล่าวขอบคุณ
    103
    ทางไปร้านขายเมล็ดผัก อยู่ขวามือ นะครับ บ้านที่มีกังหันหมุนอยู่ ที่มีลังไม้เยอะๆอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ใช้ บ้านที่ มี ระฆัง ข้างบนไหม งง ..

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้ ละ แหม่ๆๆ ลง สะแพน ก้อเจอเลย ใช่ น้ำบด ไม่ได้ ใช่ ลม เลย คิคิคิ

กล่าวขอบคุณ
    103
    555 ครับโทษที พอดีเล่น จบไปนานเเล้ว จบรอบนึงเเล้วจะมีดาวขึ้นนะครับ พอดีตอบของอีกกะทู้นึงด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Guuspy : 14th October 2011 เมื่อ 04:26

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณมากครับ Boatkung รายละเอียดในส่วนของโปรแกรมเยอะมากเลยครับ เยี่ยมจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ขอบคุณครับ

ฮาๆเมื่อวานเอาไปเล่น แฟตเลือก 9-10 เองตอนอยู่หน้าบ้าน เฮ้อ เซ็ตยังดีีครับ คือเรื่องสเป็กคอมผมว่าไม่เกี่ยว

เพราะว่าก่อนหน้านี้ เคยลอง resident evil code veronica x กับคอมเทพๆ ก็ช้าเหมือนกัน มันอยู่ที่รุ่นอ่ะครับเพราะงั้น แนะทีใช้รุ่นไหนดี

บอกอีกนึดเล่นเกมอื่นลื่นหวแตกอ่ะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ

ฮาๆเมื่อวานเอาไปเล่น แฟตเลือก 9-10 เองตอนอยู่หน้าบ้าน เฮ้อ เซ็ตยังดีีครับ คือเรื่องสเป็กคอมผมว่าไม่เกี่ยว

เพราะว่าก่อนหน้านี้ เคยลอง resident evil code veronica x กับคอมเทพๆ ก็ช้าเหมือนกัน มันอยู่ที่รุ่นอ่ะครับเพราะงั้น แนะทีใช้รุ่นไหนดี

บอกอีกนึดเล่นเกมอื่นลื่นหวแตกอ่ะ อิอิ
    ถึงคิดว่า Spec ไม่เกี่ยว ก็ควรจะบอกนะครับ จะได้รู้ว่าไม่เกี่ยวจริง ๆ
    ส่วนการตั้งค่า คุณตั้งค่าแบบไหนครับ Capture รูปค่าที่ตั้งค่ามาเลย จะได้รู้ครับ พูดลอย ๆ ตอบยากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    พี่ๆ ขอวิธีตั้งจอยแบบละเอียดยิบได้มั้ย ผมหมดปัญญาที่จะใช้อุปกรณ์ทุกอย่างเลย กดไรก็ทำไม่ได้
    ปล.ของผมเลื่อนตรงรูปกระเป๋าก็ไม่ได้
    ตอบด่วนนะพี่กำลังเล่นเห็นพี่กำลังออน

กล่าวขอบคุณ
    54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobmarley2527 อ่านกระทู้
    พี่ๆ ขอวิธีตั้งจอยแบบละเอียดยิบได้มั้ย ผมหมดปัญญาที่จะใช้อุปกรณ์ทุกอย่างเลย กดไรก็ทำไม่ได้
    ปล.ของผมเลื่อนตรงรูปกระเป๋าก็ไม่ได้
    ตอบด่วนนะพี่กำลังเล่นเห็นพี่กำลังออน
    เท่าที่ผมแปะไว้ นั่นก็ละเอียดสุดเท่าที่คิดได้แล้วครับ ฮะ ๆ
    แล้วคุณใช้จอยอะไรเหรอ มีชื่อรุ่นมั้ย อยากเห็นหน้าหน่อย

Tags for this Thread