ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    SaveUFile มันโหลดไม่เต็มสปีดอ่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    นอนเล่น 7in 1 รอครับ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,710
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.beam อ่านกระทู้
    โหลดเกมจากที่นี้ 7 in 1 อะ
    เล่นไปไม่ถึง 5 นาที แล้วก็เด้งออกหน้าจอ ตัวเกมปิดไปเลยหลุดจากแทบไปเลยงะ
    ไม่มีป๊อบอัพ ไม่มีข้อความ ไม่มีอะไรบอกเลย
    งง อะ ไม่รู้ทำไมเป็นแบบนี้งะ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...l=1#post178033

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.beam อ่านกระทู้
    คือว่าเรายังไม่ได้โหลด โปรแกรมบิท เลยอะ
    แล้วมันก็มีหลายตัว
    คืออยากจะให้ช่วยแนะนำตัวไหนดีอะ
    ตัวนี้ก็ได้ครับ http://www.utorrent.com/

The Sims3 ภาคหลัก
    The Sims 3 World Adventures ใช้ไม่ได้
    The Sims 3 High End Loft Stuff
    The Sims 3 Ambitions ใช้ไม่ได้
    The Sims 3 Fast Lane Stuff
    The Sims 3 Late Night ใช้ไม่ได้
    The Sims 3 Living Outoor Stuff ใช้ไม่ได้
    The Sims 3 Generations ใช่ไม่ได้
    The Sims 3 Town Life Stuff

ทำไมมันใช้ไม่ได้อะ บิทมันไม่วิ่งงะ มันเป็นสีแดงอะ
    เมื่อวานตอนผม remote เข้าไปใส่ไฟล์โหลดบิทเกมนี้ให้น้องคนนึง ไฟล์มันวิ่งนะ >.<

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    งั้น remote เข้ามาดูให้ได้ไหมอะ

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    pm id pass teamview มาก็ได้ครับ ตอนนี้ผมว่างอยู่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ขอบใจจ้า คุณ GeminiIcey

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ขอบใจจ้า คุณ GeminiIcey
    ครับผม

ว่าแต่หลังจาก remote เข้าไปแล้วผมสัมผัสได้ว่าเน็ตแรงมากเลยนะเนี่ย >.< แรงกว่าผมเท่านึงเลยมั้ง ขนาดบิทอยู่ตอนที่ผม remote ยังไม่ค่อยกระตุกเลย น่าอิจฉาอะ

อ้อ ตอน remote ผมลืมบอก บางทีมันเป็นสีแดงเพราะมันต่อแทร็กเกอร์ไม่ได้ แต่มันยังต่อ seed ได้อยู่นะครับ
    ตอนผมโหลดก็มีอยู่ไฟล์นึงมั้งที่มันแดงอยู่เกือบตลอด แต่เราต่อ seed นอกแทร็กเกอร์ได้ มันก็ยังวิ่งนะ ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GeminiIcey อ่านกระทู้
    ครับผม

ว่าแต่หลังจาก remote เข้าไปแล้วผมสัมผัสได้ว่าเน็ตแรงมากเลยนะเนี่ย >.< แรงกว่าผมเท่านึงเลยมั้ง ขนาดบิทอยู่ตอนที่ผม remote ยังไม่ค่อยกระตุกเลย น่าอิจฉาอะ

อ้อ ตอน remote ผมลืมบอก บางทีมันเป็นสีแดงเพราะมันต่อแทร็กเกอร์ไม่ได้ แต่มันยังต่อ seed ได้อยู่นะครับ
    ตอนผมโหลดก็มีอยู่ไฟล์นึงมั้งที่มันแดงอยู่เกือบตลอด แต่เราต่อ seed นอกแทร็กเกอร์ได้ มันก็ยังวิ่งนะ
    ^^

มันเป็นศัพท์ที่เข้าใจยากจริง - -" แต่เดี๋ยวเรารอดูไปก่อนก็ได้

(( มีความคืบหน้ายังไงจะมาบอกนะจ๊ะ ))

((( ขอบคุณหลาย ๆ ))

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เขามาอัพให้แล้ว ถ้าขี้เกียจรอ ก็ไปซื้อเล่นเองเลย อีกอย่าง แกบอกว่ารอของฟรีก็เหมือนขอทาน แล้วแกจะเป็นขอทานทำไมหล่ะ ถ้าไม่อยากเป็นเขามาด่ากลับทำไม แสดงว่ายังโหยหา รอหล่ะสิ หือๆ การแสดงออกมันฟ้องโว้น ว่าอยากโหลดของฟรีมาเล่น
    คุณจะได้รับสิ่งที่ดีที่สุดของคนอื่น เมื่อคุณได้ให้สิ่งที่ดีที่สุดของคุณไป

ตัวละครลับ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ว่าจะไม่โพส แต่อย่าทะเลาะกันเลยครับ เดี๋ยวเข้าทางเขา แล้วเขาก็ไปแจ้งผู้ดูแลเวบมาลบกระทู้หรอก - - ตอนนี้ปิดเทอมแล้วพวกเราต้องทำใจกันนิดนึง มองข้ามโพสเขาไปก็ได้ครับ ไม่เกิน3วันเดี๋ยวก็เงียบเองแหละ

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    รอครับรอเรื่อยๆครับปิดเทอม ครับมีเวลาเยอะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    โหลดเเยกภาค ปัญหาน้อยสุดครับ

Secretz
    JKG,YOUTUBE,FB,DOTA
    กล่าวขอบคุณ
    646
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เสร็จยังครับ รออยู่นะ

i5-7400 ,8 GB RAM,XFX ProSeries 750W,GIGABYTE GTX 1050ti OC

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    โหลดเเยกภาค ปัญหาน้อยสุดครับ
    แบบแยกภาคกินเนื้อที่มากที่สุดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเจอ โหลด 0 B/sce part5 พอเลย - -*