ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 121 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 715161718192767117 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    เควสนึงของ Darkbrotherhood ครับใครเน้น หาเงินแนะนำกิลนี้ก่อนเลยครับเงินดีมาก

ปล แต่สุดท้ายต้องเอาเงินไปปรับปรุงสำนักซะงั้น = =a
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earth2834 : 15th November 2011 เมื่อ 01:17

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    perk Impact สาย Destruction มันทำไรได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lunaluna อ่านกระทู้
    perk Impact สาย Destruction มันทำไรได้อ่ะ
    ใช้เวทมนต์บ้างเวท ที่เหมือนกันยิงออกไปด้วย แล้วทำให้ ศัตรูเสียหลักครับ อย่างเช่นในรูป ผมใช่ Lighterning Bolt ยิง

ปล.จะมีอีกเวทที่สูงไปอีกขึ้นคือ ขึ้นAdept ยิงไปทีนึงถ้าศตรูอยู๋หลายตัว จะล้มพร้อมกันหมดแล้ว กว่าจะยืนนานมากครับมีเวลาให้เราไปฟัน

อ้อชื่อเวทChain Lighterning ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earth2834 : 15th November 2011 เมื่อ 02:08

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมเล่นเกมสืนี้ เล่นไปเล่นมา ชักงงๆแลว ไม่รู้ว่าอันไหนเควสหลักอันไหนเควสรอง ถ้าใครมีข้อสังเกตก็บอกๆผมมั่งน่ะครับ จะได้ทำถูกอันซักที

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    Dragonborn เป็นผู้ที่มีชาติกำเนิดมาจากมังกร สามารถใช้พลังของมังกรได้(วิถีแห่งเสียง) - - ไม่ใช่เป็นคนครึ่งมังกรนะ
    ส่วนพวกอาจารย์แก่ๆ เรียกว่า เคราเทา เป็น Dragonborn เหมือนกันแต่มีพลังเหนือกว่า...แค่กระซิบทำให้คนตายได้...ตามจากที่มันอธิบายในเกม

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    44
    ที่อ่านๆเนื้อเรื่องมา เหมือนว่าตัวเรามีเลือดเนื้อเชื้อสายของราชวงศ์ของกษัตริย์ในภาค4 ซึ่งตอนจบของภาค4 กษัตริย์แปลงร่างเป็นมังกร จัดการปิดประตูนรกครับ

ปล ผิดพลาดไงขออภัยด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earth2834 : 15th November 2011 เมื่อ 02:36

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    ขึ้นยอดเขาหนาวตาย ทำไงอ่ะครับไม่ให้ตาย - -''

Edit. ได้ละ ถ่ายรูปเป็นที่ระทึก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lunaluna : 15th November 2011 เมื่อ 03:46

กล่าวขอบคุณ
    44
    สงสัยมากเลยครับผ่านมา สองที่และ แต่ทำอะไรกับมันไม่ได้เลยไม่รู้ต้องเอาอะไรมาใส่ ใครพอทราบบ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ประตูนี่เปิดยังไงหรอ = =

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iamnoob อ่านกระทู้
    ประตูนี่เปิดยังไงหรอ = =
    คุยกับผู้หญิงด้านหน้าที่เดินผ่านเข้ามาอะครับ มันจะทดสอบเราให้เราร่ายเวท

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    แงๆ ช่วยด้วยผมว่าผมได้มีการเล่นใหม่แน่เสียดายจังดันเล่นมั่วมันมีการรีสกิลกับรีสเตตัสไหมครับตอนนี้เวลปาไป38แล้วดันอัพมั่วไปอัพสายตีดาบเต็มอัพใส่ธาตุด้วยไปเจอศัตรูตัวโคตรกากเลยทำไงดีเล่นใหม่หรือยังไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ voodabass อ่านกระทู้
    จขกท.ไม่เป็นงานเลยอ่ะ เข้าโพสวิธี ทริค บทสรุปไว้ตั้งเยอะแทนที่จะอ่านๆดูแล้วนำไปแปะที่หน้าแรก หาปัญหาแต่ล่ะอันเกือบตาย แถมคนที่ไม่รู้ก็จะถามซ้ำๆกัน จขกท.รบกวนอ่านรายละเอียดที่สำคัญแล้วเรียบเรียงใหม่แปะหน้าแรกทีครับ
    (คห.ส่วนตัว)

-อยากทราบว่า สายเลือดเค้าเป็นกันยังไง สายมังกร สายแวมไพ สายหมาป่า อะไรแบบเนี้ย ผมเล่นมั่วๆดันได้สายมังกร(รึเปล่าที่มีสกิลพ้นไฟที่เรียนจากมังกรเฒ่าอ่ะ)
    ขอโทษทีนะครับ พอดีผมก็เพิ่งจะได้เล่น แถมเกมนี้ รายละเอียดบานเลย แค่นั่งไล่อ่านที่พวกเพื่อนโพสกันผมก็ตามจะไม่ทันแล้ว...ก็พยายามไล่ๆอ่านอยู่
    ปล1.ช่วงนี้งานยุ่งมากครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเล่น
    ปล2.ที่จริงแต่ละคนน่าจะ edit กระทู้ของตัวเอง...ทำเป็น list การเล่นของตัวเองไปเลยนะ จะได้บันทึกความจำการเล่นของตัวเองไปด้วย...
    ปล3.เกมนี้อย่างที่บอกรายละเอียดมันเยอะ...การเล่นของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน...ใครชอบแบบไหนก็เลือกเอาได้...ผมเองก็เล่นสไตล์ผม คุณเองก็เล่ยสไตล์คุณ ผมก็กำลังนั่งเล่นแต่ละแบบอยู่
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ryoshiki อ่านกระทู้
    ขอโทษทีนะครับ พอดีผมก็เพิ่งจะได้เล่น แถมเกมนี้ รายละเอียดบานเลย แค่นั่งไล่อ่านที่พวกเพื่อนโพสกันผมก็ตามจะไม่ทันแล้ว...ก็พยายามไล่ๆอ่านอยู่
    ปล1.ช่วงนี้งานยุ่งมากครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาเล่น
    ปล2.ที่จริงแต่ละคนน่าจะ edit กระทู้ของตัวเอง...ทำเป็น list การเล่นของตัวเองไปเลยนะ จะได้บันทึกความจำการเล่นของตัวเองไปด้วย...
    ปล3.เกมนี้อย่างที่บอกรายละเอียดมันเยอะ...การเล่นของแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน...ใครชอบแบบไหนก็เลือกเอาได้...ผมเองก็เล่นสไตล์ผม คุณเองก็เล่ยสไตล์คุณ ผมก็กำลังนั่งเล่นแต่ละแบบอยู่
    เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ครับ รายละเอียดเหมือนจะดูไม่เยอะ แต่พอได้สัมผัส มันก็เยอะเอาการอยู่ครับ สู้ ๆ ครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ได้เล่นใหม่จริงๆด้วยมั่วไปหมดสู้ใครเริ่มไม่ได้แล้วเสียดายหงะเวลตั้ง38แล้ว T^T

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    เล่นยังไม่ไปถึงไหนเลย ติดไอ้ตรงนี้อีกแล้ว

ไอ้ที่หมุมๆ 6 อันอะครับ

มีใครถึงตรงนี้แล้วบ้างบอกทีครับ แต่ละข้างต้องหมุมเป็นรูปอะไร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Onmyway : 15th November 2011 เมื่อ 07:38
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    44
    ตอบข้างบนครับ สังเกตเหนือที่เราหมุนครับมันมีสัญลักษณ์อยู๋ หมุนให้ตรงกันครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earth2834 อ่านกระทู้
    ตอบข้างบนครับ สังเกตเหนือที่เราหมุนครับมันมีสัญลักษณ์อยู๋ หมุนให้ตรงกันครับ
    ขอบคุณากครับ

ผมตาถั่วเอง
    War would end if the Dead could Return

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onmyway อ่านกระทู้
    ขอบคุณากครับ

ผมตาถั่วเอง
    ผมก็งงตอนแรกเหมือนกันครับ เกมนี้ต้องช่างสังเกตุนิดนึง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ในนี้มีใครเล่นสายซัมมอนมั้งไหมหว่า

ตอนนี้ตัวผมจะจับฉ่ายและ555+ สายการเล่นออกConjuration+Destruction+Restorationเล็กน้อย
    มาถึงเสกซัมมอน แล้วก็ช่วยยิงสบายใจ=w= บางทีก็เสกดาบมาช่วยไล่ฟันเอิ้กๆ

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ผมเล่น Destruction+Restoration ^^

ถามหน่อยครับว่า ธาตุน้ำแข็ง ไฟ สายฟ้า ต่างกันยังไง หรือว่าเหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Netball07 อ่านกระทู้
    ผมเล่น Destruction+Restoration ^^

ถามหน่อยครับว่า ธาตุน้ำแข็ง ไฟ สายฟ้า ต่างกันยังไง หรือว่าเหมือนกัน
    ศุัตรู แต่ละชนิดจะแพ้ธาตุที่ต่างกันครับ พวกซอมบี้ใช้ไฟยิง จะแรงกว่าธาตุอื่น

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ earth2834 อ่านกระทู้
    ที่อ่านๆเนื้อเรื่องมา เหมือนว่าตัวเรามีเลือดเนื้อเชื้อสายของราชวงศ์ของกษัตริย์ในภาค4 ซึ่งตอนจบของภาค4 กษัตริย์แปลงร่างเป็นมังกร จัดการปิดประตูนรกครับ

ปล ผิดพลาดไงขออภัยด้วยครับ
    อ่อใช่ๆเป็นเชื้อสายของกษัตริย์ Tiber Septim แห่ง Tamriel ไม่ใช่ Uriel Septim หรือ Martin ในภาค 4 นะแต่เป็นบรรพบุรุษ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากหาคลังเก็บของอะครับพึ่งฆ่ามังกรได้ตัวเเรกกระดูกมันหนักมาก มีที่ไหนที่มีคลังเก็บของส่วนตัวไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อีกนานแน่เลย เควสเยอะจิงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 023341271 : 15th November 2011 เมื่อ 09:16

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ฮ่าๆ

Tags for this Thread