ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 19 จากทั้งหมด 89 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 917181920212969 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    55 ใครชอบสาวญี่ปุ่นบ้างอ่า มาเป็นเพื่อนหน่อย
    มีสาวก ละ 5555

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    กระทู้คุณเมษาใช้ได้เลยนะผมว่า

ปล.Talking about this ของแฟนเพจเราพุ่งกระจาย 550%
    .. BUT I CAN'T SLEEP

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    กระทู้คุณเมษาใช้ได้เลยนะผมว่า

ปล.Talking about this ของแฟนเพจเราพุ่งกระจาย 550%
    ขอบคุณครับ

งงมากตอนแต่งกระทู้ ตาลายหมดเบยยย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย April : 8th September 2012 เมื่อ 23:00

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    ลืมบอกช่วยแปะภาพ facebook ไว้ก็ดีนะ แต่ก็แล้วแต่

กล่าวขอบคุณ
    6,685
    4
    ผมว่าแปะไว้ดีกว่า 55

กระทู้จะได้มีสีสัน + จำนวนคนในเพจเพิ่ม

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ใช่ครับ แต่ก็แล้วแต่นะ อยากใช้แนวไหนก็แล้วแต่ แต่ภายในกระทู้ต้องมี เฮด ขึ้นชื่อทีม (แบบเต็ม) นะครับ

ได้สหายชอบสาวยุโรปกับ ยูเอส แล้วววว หึๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ข้าพเจ้า ชอบมาตั้งนานแล้ว ท่านไม่เห็นเหรอ แง แง แง T T !

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2
    วันที่ 8 กันยายน Pizza เต็มที่
    วันที่ 11 กันยายน ต้องไปหมูกระทะอีก

บอกได้ 3 คำว่า "ผม อ้วน แน่"

เมื่อก่อนผมไม่รู้จักตี๋น้อย , ทีนอย , สาหร่ายทอด หรอกนะ ก็เรียกไปเงี่ยะไปก่อน 555+

หรอกดูแรกจนปัจจุบันสิ

แถมๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 9th September 2012 เมื่อ 03:28
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

กล่าวขอบคุณ
    426
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    วันที่ 8 กันยายน Pizza เต็มที่
    วันที่ 11 กันยายน ต้องไปหมูกระทะอีก

เมื่อก่อนผมไม่รู้จักตี๋น้อย , ทีนอย , สาหร่ายทอด หรอกนะ ก็เรียกไปเงี่ยะไปก่อน 555+

แถมๆๆๆ

ขี่หมู กระสุนปืนใหญ่เป็น ครีปเปอร เงิบเลย....

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้

แถมๆๆๆ

55 ท่านเดียร์ทำเป็นลายเซ็นให้หน่อยจิ มันเท่บาดใจ =3=

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    มีใครสนใจอยากได้แบนเนอร์โค้ดเนมมั้ย ? เดี๋ยวจะทำให้

ประมาณนี้

EXAMPLE

กล่าวขอบคุณ
    6,685
    4
    ขอถามหน่อยนะครับ ทำยังไงให้รูปมันขึ้นในหน้า home ครับ ของผมรูปไม่ขึ้นเลย

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    ขอถามหน่อยนะครับ ทำยังไงให้รูปมันขึ้นในหน้า home ครับ ของผมรูปไม่ขึ้นเลย
    เอ้อใช่ บอสว่าจะถามนานละ คือเราติดปัญหาตรงรูปไม่ขึ้นเนี่ยแหละบางทีขึ้นบางทีไม่ขึ้น

ผมเคยเป็นนะมันเหมือนกับเฮดไลน์เราตัวอักษรเยอะไป (?) ผมก้เลยปรับชื่อหัวทู้ว่า - Satisfaction Space News -
    คือผมจะถามบอสว่าเราควรจะทำให้มันสั้นลงดีมั้ยเพราะบางทีมันเป็นแบบนี้ ถ้าเกิดรูปไม่ขึ้นคนก้จะมองไม่เห็นข่าว
    ตอนนั้นผมไม่ขึ้นคนแทบไม่เข้าเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,685
    4
    เราติดปัญหาเดียวกัน แล้ว - Satisfaction Space News - แก้ได้ไหมครับ

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    เราติดปัญหาเดียวกัน แล้ว - Satisfaction Space News - แก้ได้ไหมครับ
    ใช้แก้ขัดไปก่อนละกันครับ รอบอสมาตอบอีกทีนึง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    งั้นไม่คต้องใส่ก็ได้ครับ ให้คนอ่านเฉพาะชื่อกระทู้พอ แต่ก็แปะ FB ไว้ล่างกระทู้ก็ได้นะ

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    มีใครสนใจอยากได้แบนเนอร์โค้ดเนมมั้ย ? เดี๋ยวจะทำให้

ประมาณนี้

EXAMPLE
    เอาด้วยคนสิครับ เอาสีน้ำเงิน-ดำ นะงับ THXล่วงหน้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    งั้นไม่คต้องใส่ก็ได้ครับ ให้คนอ่านเฉพาะชื่อกระทู้พอ แต่ก็แปะ FB ไว้ล่างกระทู้ก็ได้นะ
    ฮือๆ บอสคอมยังไม่มาเลย ソーリー

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ผมตั้งกระทู้ถามมอดเรื่องรูปบนหน้าโฮมไม่ขึ้นแล้วนะ รอเค้าตอบก่อน

กล่าวขอบคุณ
    6,685
    4
    ของผมไม่ขึ้นอีกแล้ว

ลองลดขนาดฟ้อนต์ก็เหมือนเดิม

เห็นของคนอื่นรูปใหญ่เว่อร์ยังไม่เป็นไรเลย

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632

เอ้า หนุ่มเสร็จแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    426

ลองเอาโลโก้ไปใส่ ดู ฮะ ยังไง ก็ พิจารณาด้วยนะครับ
    กระตุก หน่อยนะครับ สเปกคอมคงแรงไม่พอ ^^

คลิปเป็น 1080p พออัพไป กลายเป็น 480p เฉยเลย

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้

ลองเอาโลโก้ไปใส่ ดู ฮะ ยังไง ก็ พิจารณาด้วยนะครับ
    กระตุก หน่อยนะครับ สเปกคอมคงแรงไม่พอ ^^

คลิปเป็น 1080p พออัพไป กลายเป็น 480p เฉยเลย
    โอ้ววว อั้ยย้ะ โหดแท้
    พี่โอช่วยบอกทีข้อดีข้อเสีย กราฟฟิค ซาวด์พวกนี้เป็นไง ผมจะอยากเขียนรีวิวแล้วเดี๋ยวจะเอาคลิปนี้ไปแปะ
    PM มาก้ได้นะพี่หรือจะแปะไว้นี่ก้ได้ พอผมรีวิวเสร็จแล้วจะเอาลงแฟนเพจ
    แปะไว้นะ สักพักนึงคงจะได้รีวิว
    ปล.แล้วจะใส่ว่า Test Game : JOIOZAA123
    ปลล.มันก้ HD720P นิ ตอนผมอัพก้เป็นมันต้องรอหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    426
    โอ้ววว อั้ยย้ะ โหดแท้
    พี่โอช่วยบอกทีข้อดีข้อเสีย กราฟฟิค ซาวด์พวกนี้เป็นไง ผมจะอยากเขียนรีวิวแล้วเดี๋ยวจะเอาคลิปนี้ไปแปะ
    PM มาก้ได้นะพี่หรือจะแปะไว้นี่ก้ได้ พอผมรีวิวเสร็จแล้วจะเอาลงแฟนเพจ
    แปะไว้นะ สักพักนึงคงจะได้รีวิว
    ปล.แล้วจะใส่ว่า Test Game : JOIOZAA123
    ปลล.มันก้ HD720P นิ ตอนผมอัพก้เป็นมันต้องรอหน่อย
    จัดไป 555 พี่เขียนไม่ค่อยเป็น 555
    เอาตามความรู้สึก พี่เลย น๊ะ

Graphics
    เกมส์นี้ทำ Graphics ออกมาได้ดีเลยทีเดียว ทั้ง รายละเอียด ของ ตัวละคร ชุด ปืน ตึก รถ ตึกรามบ้านช่อง แสงสีจากปลายกระบอกปืน
    ทำให้รู้สึกเพลินมาก เวลาเล่น

Game Play
    แน่นอน เมื่อเกมส์นี้เคยวางขายมาแล้ว เปลี่ยนมาเป็น Free To Play คงต้องเหลือแต่ Multiplayer นั้นเอง ซึ่งมีโหมดอยู่หลักๆ
    คือ โหมด ทีม และ โหมดแย่งกันยึดเครื่องปล่อยควัน ซึ่งคุ้มค่า จริงๆ ที่โหลดเกมส์นี้มาเล่น ซึ่งตัวเกมส์นั้น มี ระบบ ปลดล๊อดอาวุธ เสื้อผ้า ของตกแต่งปืน ไอเทมพิเศษ ต่างๆนานา
    และ ภารกิจหรือเควชให้ให้ทำ จึงไม่รู้สึกเบื่อเลยที่เล่นเกมส์นี้ มีระบบเก็บ LV ด้วย เหมือนว่า LV ยิ่งสูง ก็จะสามารถปลดล๊อดเงื่อนไขของแต่ละ LV ได้ เช่น เมื่อ
    ถึง LV 5 ก็จะได้รับ กุญแจ เอาไปปลดล๊อด สิ่งของที่เราอยากได้ ยังมี ระบบตกแต่ง นามบัตรของตัวเราได้ด้วย
    ตัวเกมส์นั้น ทำออกมาได้ อสิระ มากเช่นกัน เราสามารถไต่ กระโดด บิน ขึ้นไปบนตึก บนบ้าน บนหลังคาได้ จึงเหมาะมากสำหรับขาซุ่มยิง
    มีไอเท็มพิเศษต่างๆมากมาย เช่น กับดักพรางป่า ซึ่งทำให้ศัตรู หยุดซะงั้ง ชั่วคราวสามารถทำให้เราไป ตุ๋ยหลังศัตรูได้เลย

Sound
    ซึ่งตัวเกมส์นั้นทำออกมาได้ ไม่แพ้ เกมส์อื่นๆเลย ทั้งเสียง ปืน เสียงระเบิด เสียงพูดของตัวละคร โดยเฉพาะฝาก Joker จะพูดได้กวนมาก
    เสียงเอฟเฟค ต่างๆ ทำออกมาได้ดีมากทำให้รู้สึกเพลินไปพร้อมกับ Game Play เลย แต่ก็ยังมีขัดๆ หน่อย เช่นตัวละคร เป็นผู้หญิงเสียงเป็นผู้ชาย
    ต้องไปปลดล๊อดเอา เสียงผู้หญิงมา

ข้อดี
    - ตัวเกมส์ออกแบบ MAP ออกมาได้ สมจริงมาก ทำให้รู้สึกได้อารมณ์ไปอีกแบบเลย
    - เสียงเกมส์ อาวุธ ทำออกมาได้ดี ทำให้รู้สึกเพลินมากเวลาเล่น
    - Graphics ทำออกมาได้ถือว่าดีมาก
    - รู้สึก สนุก เพลิน เวลาเล่นเกมส์นี้
    - มีโหมดต่างๆให้เลือกเล่น

ข้อเสีย
    - ตัวเกมส์เป็น เซิฟนอก ทำให้รู้สึก แลดๆ เป็นบางที
    - การหาห้องเล่นตัวเกมส์จะสุ่มให้เราไปที่ห้องเองโดยไม่ถามความสมัครใจเราเลย
    - อาวุธบางอย่างได้เปรีบยกว่าที่คิด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 9th September 2012 เมื่อ 21:01

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,490
    3

เอ้า หนุ่มเสร็จแล้ว
    อ่า ขอบคุณมากครับพี่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JoIozaa1@hotmail.com อ่านกระทู้

อยากเล่นอ่า เเต่ steam เน่า เมื่อไรคอมใหม่จะมาเนี้ย =3=
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keroro07 : 9th September 2012 เมื่อ 21:22

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    2

ประมาณนี้

EXAMPLE
    เอาด้วย ขอ ดำ-แดง หรือ ดำ-ขาว ลองทำมา 2 แบบอ่ะ ผมชอบ 2สีไม่รู้จะเอาสีไหน

ขอให้เขียนว่า XerinerZ นะครับ =w="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Elizabeth : 10th September 2012 เมื่อ 01:27
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    เอาด้วย ขอ ดำ-แดง หรือ ดำ-ขาว ลองทำมา 2 แบบอ่ะ ผมชอบ 2สีไม่รู้จะเอาสีไหน

ขอให้เขียนว่า XerinerZ นะครับ =w="
    สองอันจ่ายตังค์ ข้าทำอันเดียวสวยไม่สวยก้เอาไป

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: