ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ><น่าเล่นๆ อยากรู้ว่าจะจบเกมยังไง คือเกมจะจบถ้าซอมบี้พังรถเราได้อะนะ ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันค่า
    I knew i love you before i met you. <3

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    มายืนยันแล้วจ้า ตามที่ท่าน จ.ข.ก.ท แนบไฟล์ไว้ / ลง+เล่นได้แน่นอนจ้า อย่าลืมลงแคร็กด้วยน้า

เน้นช็อต "สังหาร" "ซอมบี้"
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cartoonkirsch อ่านกระทู้
    ><น่าเล่นๆ อยากรู้ว่าจะจบเกมยังไง คือเกมจะจบถ้าซอมบี้พังรถเราได้อะนะ ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันค่า
    ขอบคุณที่ช่วยมายืนยันนะครับ ส่วนเรื่องเกมจะOverยังไงนั้นก็ เลือดของรถหมดหรือสภาพของรถโทรมเกินที่จะวิ่งได้ก็จะพัง แต่ยากครับซอมบี้คงเข้าไม่ถึงรถเราหรอกแค่วิ่งเฉี่ยวซอมบี้ก็เป็นผงธุลีไปแล้วครับ^^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    1
    ลงใด้ตามปกติแต่เล่นไม่ใด้อ่ะครับ มัน ขึ้น Steam Error อ่ะครับ
    JUNIORTY

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ewqthugs12 อ่านกระทู้
    ลงใด้ตามปกติแต่เล่นไม่ใด้อ่ะครับ มัน ขึ้น Steam Error อ่ะครับ
    ตอนผมลงได้แล้วก็เล่นได้ตามปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    มายืนยันแล้วจ้า ตามที่ท่าน จ.ข.ก.ท แนบไฟล์ไว้ / ลง+เล่นได้แน่นอนจ้า อย่าลืมลงแคร็กด้วยน้า

เน้นช็อต "สังหาร" "ซอมบี้"
    ขออภัยนะครับ ซึ่งผมสงสัยเลยลองโหลดมาดูปรากฏว่ามันมีตัวCrack ในไฟล์ISOผมเลยเอามาลงให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    ขอดันหน่อยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นไม่ได้อะครับมันขี้น System Error

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กำลังโหลดคับ โหลดเส็ดเด่วแล้วเด่วมายืนยันคับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ของผมทำไมเล่นไม่ได้อ่ะ คับลงตามที่พี่บอกละลงแครกเส็ดละ แต่ก็ยังเล่นไม่ได้เลยมันขึ้น

Clutch.exe - Unable To Locate Component

X This application has failed to start because PhysXLoader.dll was not found . Re-installing the application may fix this problem.

ไอ้ตัว X ตัวแรกบันทัด3 เป็น วงกลมและมีกากะบาทสีแดง อยู้่ค่างในนะคับ
    อ่ะคับ ทำไงดีอ่ะบอกหน่อยคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meangza01 อ่านกระทู้
    ของผมทำไมเล่นไม่ได้อ่ะ คับลงตามที่พี่บอกละลงแครกเส็ดละ แต่ก็ยังเล่นไม่ได้เลยมันขึ้น

Clutch.exe - Unable To Locate Component

X This application has failed to start because PhysXLoader.dll was not found . Re-installing the application may fix this problem.

ไอ้ตัว X ตัวแรกบันทัด3 เป็น วงกลมและมีกากะบาทสีแดง อยู้่ค่างในนะคับ
    อ่ะคับ ทำไงดีอ่ะบอกหน่อยคับ
    ลองติดตั้ง PhysXLoader ดูครับ Mount imageไฟล์ISO เสร็จ แล้วคลิ้กขวาแล้วกดExploreตรงไฟล์ที่Mount imageอะครับ แล้วลองติดตั้งPhysXLoaderหรือไม่ก็ลบตัวเกม แล้วติดตั้งใหม่ พอช่วงที่มันมีให้ติ้กอะ ติ้กทุกช่องนะครับ แล้วลองเอาแคร็กทับดู ลองดูนะครับ ถ้าไม่ได้ PMมาเลย

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    มาโหลดไปเล่นแก้เครียด ขอบคุณมากจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LeiTo : 17th March 2012 เมื่อ 15:40
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    มายืนยันมันมาก

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลด ตัวCrackทับ+Skidrow ไม้ได้คัยมีส่งให้ทีคับ

กล่าวขอบคุณ
    128
    5555 โคตรมันส์เลยครับ เพลงสะใจดีตอนไล่เหยียบ ขอบคุณมากครับ เล่นได้ 100%

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    128
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pungbom อ่านกระทู้
    โหลด ตัวCrackทับ+Skidrow ไม้ได้คัยมีส่งให้ทีคับ
    โหลดไป แค่3พาร์ทนั่นแหละครับ มันมีตัว แคร๊กอยู๋ในนั้น

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chonnawee อ่านกระทู้
    มายืนยันมันมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongoh อ่านกระทู้
    5555 โคตรมันส์เลยครับ เพลงสะใจดีตอนไล่เหยียบ ขอบคุณมากครับ เล่นได้ 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongoh อ่านกระทู้
    โหลดไป แค่3พาร์ทนั่นแหละครับ มันมีตัว แคร๊กอยู๋ในนั้น
    ขอบคุณครับที่ช่วยยืนยันและช่วยตอบ พอดีผมติดธุระย้ายบ้านน่ะครับ เลยได้เข้ามาดูช้า หน่อย

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    crack skidrow ตายแล้วววววววววววว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อัพCrack ให้มีครับ ไฟล์โดนลบ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dead space 2 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZUZHOD อ่านกระทู้
    crack skidrow ตายแล้วววววววววววว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asdqaz741 อ่านกระทู้
    อัพCrack ให้มีครับ ไฟล์โดนลบ
    ครับ จะอัพใหม่ให้ภายใน อาทิตย์หน้านะครับ เพราะช่วงนี้ติดธุระไม่ค่อยมีเวลา

Tags for this Thread