ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

^_^
    หลังเขา อยู่แบบชนเผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ไม่ใช่คนแก่ธรรมดา คนแก่ผู้หญิงด้วย ไม่ว่าเขาผิดอะไรลองคิดว่าคนที่มันตีเป็นแม่มันบ้าง ไม่ใช่ใช้อารมณ์หมาๆ สันดารควายๆ มาตัดสินคน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    ทำไมไม่มีคนห้ามเลยว่ะ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมอยากรู้สาเหตุที่มันตี จริงๆ มันจะโหดไปไหน = =

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    นิสัยแย่จริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    วันนี้ออก ข่าว ช่อง 3 ครับบบบ

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    อย่าให้ ได้เจอมันที่ เชียงใหม่นะ - -*

"เข้าหน้า สักกำดีก้า - -*"

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันโหดจริงๆมันโมโหอะไรวะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ใครรู้บ้างครับเด็กจาก โรงเรียนอะไร?

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    จากที่ฟังเค้าพูดกัน ป้าแกขโมยโทรศัพท์เด็กคนนั้น แต่ทำไมมันเลยโมโหร้ายขนาดนั้น ไม่แจ้งตำรวจไปหละ ป้าแกฟ้องกลับได้นะ เจตนาทำร้ายร่างกาย

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    จากที่ฟังเค้าพูดกัน ป้าแกขโมยโทรศัพท์เด็กคนนั้น แต่ทำไมมันเลยโมโหร้ายขนาดนั้น ไม่แจ้งตำรวจไปหละ ป้าแกฟ้องกลับได้นะ เจตนาทำร้ายร่างกาย
    นาฬิกาเรือนละ หมื่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,641
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzr อ่านกระทู้
    ทำไมไม่มีคนห้ามเลยว่ะ
    ผมก็คิดเหมือนกันนะคนยืนเต็มไปหมด ไม่มีใครซักคนคิดห้ามเลยรึไง

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigG อ่านกระทู้
    ผมก็คิดเหมือนกันนะคนยืนเต็มไปหมด ไม่มีใครซักคนคิดห้ามเลยรึไง
    คนเค้าคงไม่คิดว่ามันจะฟาดหน้าขนาดนี้ไง

ชอบดูจ้า
    ม. 200 ปี รังสิต ปทุมธานี ตรงข้ามฟิวเจอร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,261
    ได้รับคำขอบคุณ: 429
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    มันก้อจริง แต่ดูในสรยุทธ ป้าแกเค้าจะฟ้องแต่รออะไรก้อไม่รุ ไปๆมาๆก้อไม่ฟ้อง 55+ อีกอยากคำให้การกับพยานกับป้าดันไม่ตรงกัน 555+ เด็ก****ก้อไม่ตรงกัน 55+ ใครคือต้นเหตุ ........

ชอบอ่านเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    953
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมได้ดูคลิบนี้แล้วตอนแรกก็คิดเหมือนพวกคุณ...ว่าไอ้เด็กคนนี้มันเลวมาก...แต่พอไปหาข้อมูลใหม่มา(ซึ่งก็ไม่แน่ว่าจะจริงมั๊ย)เค้าว่านาฬิกาเรือนนั้น พ่อเค้าซื้อให้เป็นของขวัญวันเกิด แต่พ่อเขาเสียชีวิตไปแล้ว ไอ้เรื่องราคา20000ผมว่าเขาไม่คิดเท่าไหร่ แต่มันอาจจะเป็นสิ่งของที่ดูต่างหน้าของเขาก็ได้ แล้วตอนที่เขาถามป้าว่าได้เอานาฬิกาของเขาไปมั๊ย ป้าบอกไม่รู้ไม่เห็น แต่ตอนที่เค้าค้นตัวจนเจอ ป้ากลับบอกว่าต้องเอาเงินมาแลก.....ของของเขาแต่ต้องเอาเงินมาแลกของของตัวเอง......เป็นพวกคุณจะโกรธมั๊ย (สิ่งของบางอย่างมันมีคุณค่าทางจิตใจมากกว่ามูลค่าของมัน)
    ปล. ผมไม่รู้จักเด็กคนนั้น แค่ได้ยินเขาเล่ามาก็เลยมาบอกต่อ (แต่ไม่รู้ว่าจริงมั๊ย) ถ้าเป็นจริงพวกคุณคิดว่าไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pepococonut : 25th July 2012 เมื่อ 21:36
    ทำดีได้ดีมีที่ไหน ทำชั่วได้ดีมีถมไป

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,302
    คูณคับลองเปิดดูอีกรอบแล้วเปิดเสียงดังๆดิ
    ผมอญู่าตอนนั้นด้วย
    คนแก่เขาเอาของเด็กไปเก็บได้หรือไรนี้และ
    ทีแรกเด็กถามว่าเก็บไปป่าว คนแก่ไม่ตอบ
    เด็กถามอีกเขายังไม่ตอบ
    เด็กถามรอบสามเขาลวงมาจากกระเป่ากางเกง
    เด็กเลยโมโหไงคับ อย่าว่าเด็กอย่างเดียวดิ
    คนอยู่ดูเหตูการเขารู้ ถ้าไม่เชื่อ
    ถ้าอยากรู้ว่าทำไม หาแล้วถามพี่เสื้อฟ้าดูดิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าแม่..มื.งโดนแบบนี้มื.งจะรู้สึกไง สา..ด

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เรื่องนี้คิดว่า คงเป็นฟ้าลิขิตหว่ะ คนเลวอาจเจอคนเลวก็เป็นได้ คิดได้ว่า เด็กมันทำนาฬิกาตกไว้ (เด็กไปมีเรื่องกับคนอื่นมา นาฬิกามันเลยตก) แล้วป้าไปเก็บได้ แล้วคิดจะเก็บไว้เป็นของตนเอง แล้วไอเด็กนี่ก็ควานหาตัวคนร้ายจนมาเจอป้า แต่ป้าโกหกบอกว่า ไม่ได้เอาไป จนในที่สุดถึงค้นตัวเจอ นั้นเป็นเหตุจากคำพูด "ผมถามคำเดียวป้าจะโกหกทำไม"
    ในคลิปนะ แล้วตามสันดารนักเรียนนักเลง กับคนแก่ก็ไม่เว้น เอาเก้าอี้ฟาดหน้าไปดิ ส่วน การให้ปากคำ คิดว่า อาจจะโกหกทั้งคู่ ป้าบอก ไปเดินเตะ นาฬิกาเข้า แล้วเด็กมาเห็น คิดว่าตนเป็นขโมย ส่วนเด็กก็อาจจะใส่ story ให้นาฬิกาตนเองมันดูมีค่า มีน้ำหนักให้ตนลงมือทำร้ายคนอื่นได้ อย่างการบอกว่าเป็นของดูต่างหน้าพ่อ เพราะงั้น คิดว่าเรื่องนี้คนเลวเจอคนเลวจร้า ฟ้าลิขิตมา จะไปว่าฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งได้ไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้า กู เป็นลูกป้า คนนั้นนะ จะกระทืบมากราบเท้าแน่ ๆ เลย*** เด็กนรก