ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337

ดักแก่ก่อน -.-

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เกมส์ Moba นี่แหละ

เจอเกรียนพูดดีๆ ด้วยแล้วกวนมาเนี่ย

ผมแทบปิดหนีเลยถ้าไม่ติดโดนแบนออก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    527
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    McPixel ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    สำหรับผม Castlevania : Lord of Shadow เกลียดมุมกล้องมากก แล้วพวกระบบต่อสู้กับพวกการเล่นมันแปลกๆ โดดหลบโดนศัตรูที่พื้นอัดได้ -*-

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    บอสหมาป่า sif ใน dark soul ทำให้ผม หงุดหงิดกับมันมาก. พี่แก กวาดดาบได้กว้างมาก...เดินไปสู้ไกลอีก

กับอีกตัว boss DLC castlevania Los เหมือนท่านบนๆ
    ตอนฟันขามันไม่เท่าไหร่ แต่ ดันให้กระโดดฟันหัว..พระเจ้าาา(ตัว มันสูงกว่าเรามากมาย) หงุดหงิด เล่นจน ยางจอย เปื่อยเลย 1-2 ชม มั้ง สู้บอสตัวนี้ ตายแล้วตายอีก..แต่ผ่านแล้วก็ สะใจจ 555+

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    lol ครับถ้าทีมเล่นห่วยนี้อย่างขึ้นเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ROMEII รอตั้งนาน เล่นได้แปปเดียว น้ำตาแทบร่วง ดีนะยังไม่ได้ซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    ROMEII รอตั้งนาน เล่นได้แปปเดียว น้ำตาแทบร่วง ดีนะยังไม่ได้ซื้อ
    โรมอีก1เสียง แต่ของผมอย่างซวยเลยเพราะpre oderเกมส์ก่อนจะได้ดูรีวิว T^T

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    โรมอีก1เสียง แต่ของผมอย่างซวยเลยเพราะpre oderเกมส์ก่อนจะได้ดูรีวิว T^T
    เหตุผลที่ควรโหลดมาลองเล่นก่อน รอมันลดราคาค่อยหวดมาเก็บ ใครจะว่าข้ออ้างช่างมันเพราะยังไงเกมยุคนี้มีทั้ง DLC ทั้งลดราคา และบลาๆๆๆ ไม่ควรเร่งซื้ออย่างยิ่ง

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    Dark souls คับ เล่นโครตยากเลย

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    dota 2 ครับ ชอบเจอคนที่ไปยืนให้แจกให้คนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Blog Entries
    1
    Hero of Newerth ครับ

ลาสครีปมัน 1 ตัว มันเปิดไมค์ด่ายันก่อสร้างทำถนนหน้าบ้าน
    WHY? DON'T HAVE PHOTO ON SIGNATURE

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    NECROVISION เกมหนุกมากพระเอกเราไม่มีพลังพิเศษไรเลย ปืนหมัด เข่า ศอก งัดมาใช้ให้หมด แล้วผีมาอย่างโครตๆเยอะ ข้ามซีนไม่ได้อีก แต่ยอมรับว่าเกมเค้ามันจริง เนื้อหาค่อนข้างเข้าใจง่ายด้วยคับ แหล่มคับ
    CPU:Core i5 2500K M/B:ASUS P8P67 VGA:ASUS ENGTX560Ti DCII TOP Ram:Kingston Hyper X 4GB 1600 HDD:WD Blue 500GB AAKX DVD:LG DVD-RW GH-24NS psu rx630ss Case:Zalman Z9 Plus

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    Talesrunner ครับ ล่อตังค์ไปเกือบหมื่น T-T

เลิกเล่น เพราะหลัง ๆ เน้นของเกิน แถมเจอพวกรวย + ปากเสียอีก ทำเป็นเก่ง บ้างไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    1 darksider บริษัททำดันมา เจ๊ง เกิดจะทำ ภาค3กับ4 ออกมาเซ็งเลย
    2 เกมทีพวกบอส ทีตายยากเล่นไปสัก 5-6 รอบไม่ผ่านงุดงิดเปิดโปรเล่นมันสะเลย
    3 DmC ภาคใหม่อ่ะ ขวดเลือดยิ่งซื้อยิ่งแพงเวนเถอะ ละกูจะเอาเลือดจากไหนไปสู้บอสวะ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnw_ อ่านกระทู้
    3 DmC ภาคใหม่อ่ะ ขวดเลือดยิ่งซื้อยิ่งแพงเวนเถอะ ละกูจะเอาเลือดจากไหนไปสู้บอสวะ
    จำเป็นด้วยหรอไอ้ขวดเลือดเนี่ยผมเล่นมายังไม่เคยซื้อเลย หลบดีParryให้เป็นก็เทพแล้ว ภาคนี้ผมว่าง่ายสุดเท่าที่เคยเล่นมาเลยนะ

ส่วนเกมส์ที่อารมณ์เสียคงRE6เล่นเนื้อเรื่องครบ4ลบเลยเสียดายเงินสุดๆอุตสาห์หนีสปอยทุกรูปแบบ เนื้อเรื่องก็งั้นๆ

EDIT: DMCทุกภาคของที่ซื้อซ้ำได้มันแพงขึ้นเรื่อยๆทุกครั้งที่เราซื้อนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NCIS{Fc} : 20th October 2013 เมื่อ 02:40

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    จำเป็นด้วยหรอไอ้ขวดเลือดเนี่ยผมเล่นมายังไม่เคยซื้อเลย หลบดีParryให้เป็นก็เทพแล้ว ภาคนี้ผมว่าง่ายสุดเท่าที่เคยเล่นมาเลยนะ

ส่วนเกมส์ที่อารมณ์เสียคงRE6เล่นเนื้อเรื่องครบ4ลบเลยเสียดายเงินสุดๆอุตสาห์หนีสปอยทุกรูปแบบ เนื้อเรื่องก็งั้นๆ

EDIT: DMCทุกภาคของที่ซื้อซ้ำได้มันแพงขึ้นเรื่อยๆทุกครั้งที่เราซื้อนิ
    เห็นด้วยครับต้องเจอบอสภาคเก่านี้แค่humanแทบร้องแล้ว

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    Team fortress 2 ครับหงุดหงิดกับพวกเด็ก F2P บ่นเยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้

DMC4 ผมไม่เคยซื้อของปั้มนะ มันมีเปล่าไม่รรู้ด้วยและ ไม่ค่อยสนใจตอนนั้น ฆ่าๆลูกเดียวบอสใหญ่เล่น 2 รอบก็ผ่าน แต่ DmC ภาคใหม่นี้ผมว่ามันยากกว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    LOL เจอทีมหัวเกรียนดูสิ แล้วคุณจะรู้

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnw_ อ่านกระทู้
    DMC4 ผมไม่เคยซื้อของปั้มนะ มันมีเปล่าไม่รรู้ด้วยและ ไม่ค่อยสนใจตอนนั้น ฆ่าๆลูกเดียวบอสใหญ่เล่น 2 รอบก็ผ่าน แต่ DmC ภาคใหม่นี้ผมว่ามันยากกว่านะ
    ลองภาค3 กับ1ดิครับผมรับรองคุณคลั่งแน่ เพราะยากกว่าภาคนี้เยอะเลย

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    DmC ง่ายกว่ามากๆเลยนะผมว่าท่าเทียบกับ 3 หรือ 4

ตอนเล่น DmC ผมพึ่งจะมาใช้ไอเท็มก็ตอนเล่น DMD ด่านหลังๆแต่ก็แค่ครั้งแรกที่เล่นแค่นั้น แถมมันมี Demond Evade ที่ทำให้เกมง่ายขึ้นไปอีก Parry ไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่

แต่ภาค 3 กับ 4 นีนรกมาก ยิ่งระดับ DMD กับ HAH ซื้อ Holy water มาสาดรัวๆเลย หลังๆใช้แต่ royal Guard

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    Xเปรต คับผม
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    เกมส์ที่นั่งโหลดแทบตาย แต่ดั้นเล่นไม่ได้ชะงั้น =[
    ...

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    Jackie Chan Stuntmaster
    ยาก******เลย (สมัยตอนเด็กๆ ที่เล่นนะ)