ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อีกอย่างเซตเทรดไม่ได้เบตไม่ได้ด้วย ผมว่าไม่เท่าไหร่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ส่วนตัวคิดว่าเงิน็มีส่วนแหละ แต่มัน็กิจกรรมที่เค้าสร้างขึ้นมาไม่ต้องไปจริงจังกับมันก็ได้ เค้าก็อัพแพชแก้ speed lv3 ไปแล้วไม่โกงเหมือนแต่ก่อน
    เจอทีมดีมีทีมเวิร์กก็พอไหว(แค่เจอแต่นูบเท่านั้นเอง)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    บอกตรงๆ ผมไม่ชอบเริ่มไม่ชอบระบบ ชุดสวมใส่ของ dota แล้ว มันเละเทะแล้ว สังเกตุสิ เมื่อก่อนมีของ drop เป็นชุดมากมาย พอตอนนี้มามันกับมากเกินไป
    จนเดี๋ยวนี้เขาปรับของแทบจะไม่ดรอป จน YB กิจกรรมแจก set แล้วของที่มีขายอยู่ตามตลาด ของเก่าๆกลายเป็น ขยะโชคยังดีที่มี ระบบ รีไซเคิล

ผมว่าผมยังชอบ ระบบ ซื้อ Avatar แบบ HON มากกว่าเสียอีกซื้อจาก Dota2 ผมยังคิดเรื่องตลาดไม่ได้ว่าจะให้เราๆสามารถหาประโยชน์ dota2 ได้ยังไง ขายอย่างอื่นแทนแต่ต้องไม่ทำให้มีผลต่อเกมส์
    มันก็แล้วแต่ มุมมองมากกว่ามั้งครับโดยส่วนตัวผมชอบ เพราะเราใส่ของมั่วๆ ชอบอันไหนก็เอามาใส่ราคาตลาดก็ถูกแสนถูก บางเซ็ตที่ผมใส่ ราคาไม่ถึง 10-20 ก็สวยแล้ว
    ส่วนเรื่องกิจกรรมใครไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่น แนะนำเล่นแล้วจะเครียดป่าว ๆ ส่วนตัวผมชอบเพราะมันได้ฟรี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengooo : 24th February 2015 เมื่อ 17:09

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ส่วนมากถ้าเล่นเป็นทีมจะเจอนะพวกที่มีพ้อยพอจะอัพเวล 3 เล่นคนเดียวไม่เคยเจอ 55555+ ได้ของฟรีตลอด

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 647
    ผมก็ว่า มันเป็นแค่กิจกรรมนะ มันไม่ได้มีผลอะไรกับเกมส์โหมดหลักเลยนี่ครับ ถ้าไม่ชอบเค้าก็มีให้กดเลือกเล่นโหมดหลักเหมือนเดิม ไม่ต้องไปยุ่งกับโหมดที่ บางคนคิดว่าเป็น pay to win

แต่ก็อย่างว่า เราเป็นลูกค้า ก็มีสิทธิ์ที่จะfeedbackกลับไปว่า ชอบไม่ชอบ กิจกรรม ระบบเกมส์นี้ยังไง ส่วนเค้าจะปรับแบบไหนมันก็คงเป็นเรื่องของเค้า

ที่บอกว่า "เรื่องเล็กๆที่อาจจะกลายเป็นปัญหาใหญ่"

ผมว่ามันเหมือนงอแงยังไงไม่รู้ 555555555 เหมือนอยากแต่จะเอาชนะหรือเรียกร้องความสนใจ

คนมีตัง เติมเยอะๆ เพื่อที่จะชนะในกิจกรรม ก็ได้แค่นั้นแหละครับ มาเล่นโหมดธรรมดาเมื่อไหร่ ถ้าเล่นโหดก็โหดไป แต่ถ้าเล่นnoob เติมเยอะแค่ไหน ก็น่าจะnoob อยู่นั่นแหละ

ไว้เติมตัง มาผลกับการเล่นแบบเดิมเมื่อไหร่ ผมว่าน่าจะเริ่มเป็นปัญหาตอนนั้นแหละ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมเล่น YB มา30กว่าตา ยังไม่เคยเจอใครอัพถึงเวล3ซักเกมเลยครับ 555
    หรือว่าเซิฟ SE ไม่ค่อยเติม ผมว่าโซนยุโรปเติมหนักกว่าเราอีก
    เล่นขำๆอย่าไปเครียดเลย มันไม่ได้มีผลอะไรกับเกมธรรมดาอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มันก็แค่ช่วงกิจกรรมเอง เดียวก็หมดแล้ว ก็กลับมาเล่นเหมือนเดิมอะครับ เติมไม่เติม ก็อยู่ที่เรา ถ้ามันไม่สนุกก็เล่นแมทธ์ธรรมดาต่อไป ฮ่าๆ
    ก็แค่คนธรรมดา

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    บางคนไม่รู้ถ้าเล่นดรอปปกติจะ Trade ไม่ได่้

แต่ Set จากกิจกรรมถ้าเป็น Bundle สามารถ Trade ได้อยู่น่ะ
    \m/ (-.-) \m/

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    กิจกรรมคนจนครับ เหมือน PA เลย

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    เท่าที่สังเกตุ กิจกรรม อีเวนท์ หลังๆมาเนี่ยเหมือนอยากจะตั้งใจให้เราเสียเงินนะ
    แต่กิจกรรมก็คือ กิจกรรม เป็นแพทซ์ เสริมให้เราเล่นเปลี่ยนบรรยากาศจากโหมดเดิมๆ แค่นั้นเอง
    แถมกิจกรรม มันก็ไม่ได้จะมีตลอดทุกๆ เดือนอยู่แล้ว
    หลักๆ ก็คริสมาต ฮาโลวีน ตรุษจีน หรือไม่งั้นก็อีเวนปล่อยฮีโรหม่ๆ
    เรา จำเป็นด้วยเหรอที่จะต้องเสียเงิน ถ้าเกิดเราจะเล่นเเค่ free to play
    อย่าร้องดีกว่าครับสำหรับข่าวนี้ มันเหมือนคุณไม่มีเงินมากพอที่จะสู้พวกคนมีเงินในกิจกรรมนั้นได้
    ถึงได้ออกมาร้องแบบนี้