ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ผมว่าไปเรื่อยๆดีกว่า เนี่ยเหมือนผม ผมรู้จักแฟนตั้งแต่ ป.1 ตอนนี้ปวช. ก็ยังคุยกันไปเรื่อยๆพออยู่ปวช.ก็แยกกันแต่ก็ยังคุยกันอยู่ทุกวัน

ผมก็ชอบแซวๆอยู่บ้างแต่ผมรู้สึกว่าผมเป็นคนเดียวที่อยู่ใกล้ชิดดได้อ่านะ แต่ก็ไม่อยากจะพูดตรงๆรอโอกาศดีกว่าพูดแซวๆอ้อมที่ละนิดไปครับ

พอดีแฟนผมเรียบร้อยเด็กเรียนอยู่แล้ว 555 เลยสบายใจนิดๆ

The Walker
    กล่าวขอบคุณ
    1,242
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เห้ยยย นายแน่มาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    มันก็ต้องพัฒนามาจากเพื่อนสิครับ = =
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    เหตุผลที่ไม่อยากเป็นเพื่อนเธอ

หนึ่ง คือ หึงเมื่อใครใกล้เธอ
    สอง คือ เพ้อเวลาห่างกัน
    สาม คิดถึงเธอทุกวัน
    เพื่อนกันไม่เป็นแบบนี้

อิจฉาจังเลยครับ สนิทกันยุแล้วไม่ต้องปรับตัวไรมาก จีบเลยๆ เชียร์ๆ 5555
    หนุ่มทองแดง แหลงใต้ สะพายกีต้าร์

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ยินด้วยน้ะครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง สนับสนุนเลยละครับ

ผมว่าได้คบแน่ครับ
    1.สนิทใกล้ชิกกัน
    2.รู้จักกันหมดใส้หมดพุงแล่ว
    3.ความเคยชิน
    4.ความคุ้ลเคย
    และ มีอีกเยอะเลยครับ

ผมจะขอติดตามคู่นี้ ว่าเป็นยังไงบ้าง ไม่ทราบ จขกท. จะให้ผมติดตาม ไหม ผมมีแนวคิด ว่า เพื่อนสนิทกลายเป็นแฟนจะเป็นอย่างไร และ เพื่อนสนิทกลายเป็นแฟน
    นี้ เลิกยากมากครับ
    FC'โหดสสัด V2

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RoYaLSWoRd!! อ่านกระทู้
    ไม่น่าพลาดนะครับผม ยิ่งใกล้ชิดกันแล้วด้วย อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามีปราปิก้า

พอดีผมมีแต่เทสโต้ 5555

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    ยินด้วยน้ะครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง สนับสนุนเลยละครับ

ผมว่าได้คบแน่ครับ
    1.สนิทใกล้ชิกกัน
    2.รู้จักกันหมดใส้หมดพุงแล่ว
    3.ความเคยชิน
    4.ความคุ้ลเคย
    และ มีอีกเยอะเลยครับ

ผมจะขอติดตามคู่นี้ ว่าเป็นยังไงบ้าง ไม่ทราบ จขกท. จะให้ผมติดตาม ไหม ผมมีแนวคิด ว่า เพื่อนสนิทกลายเป็นแฟนจะเป็นอย่างไร และ เพื่อนสนิทกลายเป็นแฟน
    นี้ เลิกยากมากครับ
    ถ้ามีอะไรคืบหน้า ก็จะมาแชร์อีกนะครับ ส่วนที่ว่าจะคบไปได้ไกลหรือไม่ ขึ้นอยู่กับการปรับตัวเข้าหากัน แต่ถ้าเกิดเลิกกันจริงๆก็ยังเป็นเพื่อนกันได้อยู่ครับ เพราะความใกล้ชิดสนิทเนื้อนี่แหละที่มันตัดกันไม่ขาด

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

Smile

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ ม.4 รึปล่าวครับ ฮาๆนะครับ
    ม.3 เอ็ย...ปัจจุบัน อายุ 30 แล้วครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ฮ่าๆๆๆๆ ที่ผมคบอยู่ตอนนี้ก้เพื่อนครับ เป็นเพื่อนห้องเดียวกันตั้งแต่ม.4จนจบมหาลัย เพิ่งจะมาคบกันได้3ปีหลังจบ สมัยก่อนนี่ตบหัว ด่าบรรพบุรุษกันเลย ไล่เตะกันก็มี กินแอลกอฮอกันประจำ อยู่กลุ่มเดียวกัน
    แต่พอเป็นแฟนกันนี่คนละเรื่องเลยครับ ก๊ากๆๆๆ ฮาชีวิตตัวเองครับ

พอโตๆกันแล้วอะไรๆมันก็เปลี่ยนครับ คุยกันง่ายขึ้น....

แต่ดีอย่างผมไม่ค่อยทะเลาะกันครับ เพราะว่าจะรู้รู้ใจกันแทบทุกอย่าง ไม่ดีอยู่อย่างเดียวชอบแย่งเล่นเกมกับท้าแข่ง Counter โฮะๆๆๆ

The Beginning of Passion

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aucrazy อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆๆๆ ที่ผมคบอยู่ตอนนี้ก้เพื่อนครับ เป็นเพื่อนห้องเดียวกันตั้งแต่ม.4จนจบมหาลัย เพิ่งจะมาคบกันได้3ปีหลังจบ สมัยก่อนนี่ตบหัว ด่าบรรพบุรุษกันเลย ไล่เตะกันก็มี กินแอลกอฮอกันประจำ อยู่กลุ่มเดียวกัน
    แต่พอเป็นแฟนกันนี่คนละเรื่องเลยครับ ก๊ากๆๆๆ ฮาชีวิตตัวเองครับ

พอโตๆกันแล้วอะไรๆมันก็เปลี่ยนครับ คุยกันง่ายขึ้น....

แต่ดีอย่างผมไม่ค่อยทะเลาะกันครับ เพราะว่าจะรู้รู้ใจกันแทบทุกอย่าง ไม่ดีอยู่อย่างเดียวชอบแย่งเล่นเกมกับท้าแข่ง Counter โฮะๆๆๆ
    อืม..คล้ายๆกันเลยครับ ..ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ชักช้าอยู่ทำไม เดี๋ยวโอกาสลอยไปจะมาร้องไห้ก็ไม่ใช่ที่
    Alienware 17 R2 i7-4720HQ CPU @ 2.60GHz RAM 16 GB Nvidia GeForce GTX 970M

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    คุณได้รับอีเว้นท์ ที่จะสามารถพัฒนาความสัมพันธ์ จากเพื่อนไปสู่แฟน

คุณยินยอมที่จะรับภารกิจนี้หรือไม่!

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Shanbo อ่านกระทู้
    คุณได้รับอีเว้นท์ ที่จะสามารถพัฒนาความสัมพันธ์ จากเพื่อนไปสู่แฟน

คุณยินยอมที่จะรับภารกิจนี้หรือไม่!
    มาสเตอร์เคลียร์แล้วท่าน 555

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

เธอเป็นแฟนฉันแล้ววว รู้ตัวบ้างไหมมม ?? ^ ^
    จีบๆๆ สู้ๆ ครับ