ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    Blog Entries
    1
    ประเทศไทย....
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    เชื่อดิไอเด็ก 5 คนนั้น ไม่โดนหนักหรอ
    ยังเป็นเยาวชน โถ่ๆๆๆๆ กฏหมายคุ้มครองเยาวชน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    นักเรียนหญิง ป.6 เพื่อนชวนโดดเรียน !!! ถ้าไม่โดดเรียนละก็คงไม่โดน

แต่เหตุการณ์มันเกิดขึ้นแล้ว แก้ไขอะไรไม่ได้

การคบเพื่อนเนี่ย มันบ่งบอก อะไรบางอย่างได้จริงๆ แต่มันก็อยู่ที่ตัวบุคคลด้วย

เขาเลว เราไม่เห็นต้อง เลวตามเขาเลย
    ข่าวเเบบนี้นับวันผมอ่านชื่อกระทู้ผมก็พอจะเดาออกละว่า ฝ่ายเสียหายมักจะไม่มีคนมองหาตำหนิที่เกิดความเสียหาย แต่โดนเบี่ยงเบนความสนใจไปที่ไอ 5 ตัว นั้นมากกว่า O_o!!

Nobody's Perfect
    กล่าวขอบคุณ
    1,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,067
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FarrellPete อ่านกระทู้
    เชื่อดิไอเด็ก 5 คนนั้น ไม่โดนหนักหรอ
    ยังเป็นเยาวชน โถ่ๆๆๆๆ กฏหมายคุ้มครองเยาวชน
    ตามนั้นครับ เป็นเยาวชน มีคดีติดตัว ก็ไม่เทียบเท่า เด็กสาวที่เสียจิตใจเพราะโดนข่มขืน หรอก .. (เด็กสมัยนี้****.. จริงๆ ผมก็หื่นนะ FAP ตั้งแต่ ป 6 แล้วมั้ง อยากๆก็อยากอยู่ แต่ไม่ชอบแบบข่มขืนเลย มันไม่ได้ฟีล = = มันต้องเตียงนิ่มๆ ผ้าห่มขาวๆ เรือนร่างของหญิงสาวที่เต็มใจพร้อมกับเราสิ อิอิ)

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    ลายเซ็น จขกท. = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    817
    ได้รับคำขอบคุณ: 230
    จะโทษก็ต้องโทษที่ฝ่ายหญิงด้วยแหละครับ โดดเรียน คงไม่ใช่เรื่องดีเท่าไหร่

เรื่องนี้ก็เป็นอุทาหรณ์สอนใจดีนะครับ

......
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    เดี๋ยวนี้โรงเรียนเขาปล่อยให้หลุดจากรั้วง่ายขนาดนั้นเลยเหรอ ของผมปีนทีวิ่งไล่กันจะเป็นจะตาย
    コアラ!!!