ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เลิกมาหลายครั้งแล้ว ร้ายกาจขนาด 555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ไม่น่าเลิกนะครับ น่าจะช่วยกันสูบมันจะได้หมดไปจากโลกไวๆ

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ดีแล้วครับอย่าไปดูดเลย (ผมเป็นคนที่เกลียดกลิ่นควันบุหรี่มากๆ)

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ผมคือคนเลิกบุรี่คนนึง

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ผมนี่จะเลิกเมื่อไหร่ก็ได้ ถ้าไปเที่ยวกลางคืนอย่างงี้ ก็ต้องดูดส่วนมากจะดูดแค่ตอนเที่ยว

4-5 ตัว ทั้งคืน
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ทำไมผมเลิกยากจังครับ

สูบมาสิบกว่าปี ตกวันละ16-24 ตัว

เคยเลิกนะ อย่างมากได้แค่วันกว่าๆเอง

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ติดบุหรี่มันเป็นยังไงเหรอครับ ผมสูบทุกวันยังไม่เห็นติด

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ senee อ่านกระทู้
    ผมดูดมา 14 ปีแล้วคับดูดทุกวัน
    ผมก็ดูดทุกงันเลิกไมไ่ด้จริงๆจากวันล่ะซอง ตอนนี้เกือบจะเลิกได้ล่ะแต่เลิกไมไ่ด้ได้แค่ลดจำนานเหลือวัน 3-4 ม้วน บอกตรงๆเปลืองตังซิปหายอยากเลิกเหมือนกันครับแต่ห้ามใจตัวเองไม่ค่อยได้

The life and soul
    กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ibanez อ่านกระทู้
    ผมก็ดูดทุกงันเลิกไมไ่ด้จริงๆจากวันล่ะซอง ตอนนี้เกือบจะเลิกได้ล่ะแต่เลิกไมไ่ด้ได้แค่ลดจำนานเหลือวัน 3-4 ม้วน บอกตรงๆเปลืองตังซิปหายอยากเลิกเหมือนกันครับแต่ห้ามใจตัวเองไม่ค่อยได้
    อัน ที่ จิง บุหรี่ เลิก ไม่ ยาก ครับ แต่ มัน ยุ ที่ เราคิด จะ เลิก หรือป่าว เท่านั้น เอง ผม ยอมรับ ครับ ว่า เลิก ดูด แรกๆ จะ หงุด หงิด ง่าย มาก แต่ ผ่านไป 2-3 วัน ทุก อย่าง จะ ok เอง ครับ
    ผม เคย เลิก ดูด ไป 5 เดือน เพิง กลับ มา ดูด ต้อน ตก งาน นิ ละ ครับ
    ปล. ต้อนนิ ผม หัน มา ดูด ใบจากยาเส้น ครับ มัน แปลก ตรง ที่ ถ้า เรา หยุด ดูด มัน เรา จะ ไม่ หงุด หงิด ครับ แล้วก้ ราคา ถูก กว่า เยอะ ครับ
    The life and soul.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbussa02 อ่านกระทู้
    อัน ที่ จิง บุหรี่ เลิก ไม่ ยาก ครับ แต่ มัน ยุ ที่ เราคิด จะ เลิก หรือป่าว เท่านั้น เอง ผม ยอมรับ ครับ ว่า เลิก ดูด แรกๆ จะ หงุด หงิด ง่าย มาก แต่ ผ่านไป 2-3 วัน ทุก อย่าง จะ ok เอง ครับ
    ผม เคย เลิก ดูด ไป 5 เดือน เพิง กลับ มา ดูด ต้อน ตก งาน นิ ละ ครับ
    ปล. ต้อนนิ ผม หัน มา ดูด ใบจากยาเส้น ครับ มัน แปลก ตรง ที่ ถ้า เรา หยุด ดูด มัน เรา จะ ไม่ หงุด หงิด ครับ แล้วก้ ราคา ถูก กว่า เยอะ ครับ
    กล่อมดีน่ะครับใบยาเส้นอ่ะ แต่ที่ผมบอกว่าจริงๆเกือบเลิกได้แล้วอ่ะเพราะทะเลาะกับแฟน ผมเคลียดเลยสันหามาดูด ไม่งั้นไม่ได้ครับอยู่ไม่สงัด แล้วก็เลยกลับมาดูดเหมือนเดิมอ่ะครับ แต่จะดูดในตอนที่อดใจไว้ไม่ได้ พอดูดเสร็จ 1 ม้วนมันจะต่ออีก 1 ม้วนอ่ะครับ เซงเลย

ใบยาเส้นนี้ผมดูดเมื่อก่อนสมัยดูดเจื่อๆดูดเยอะๆแล้วไม่มีดูดเลยไปซ์้อมาครับ แบบม้วนเองบ้างแบบบุหรี่พม่าบ้าง 55555 ม้วน 1 บาท ดูดเสร็จดับแล้วเอาเหน็บหูหิวก็ดูดต่อ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    สูบบุหรี่แล้วทรุด.... สูบบุรุษแล้วซี๊ดดดดดดดดด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    บุหรี่เลิกยากแต่เลิกได้ กระหรี่เลิกง่ายแต่ไม่เลิก