ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150
    ของแท้ ถูก LC ครับ แพงหน่อยแต่รับประกันคุณภาพตรงตามปก 100 % ถ้าไม่อยากเสียตังมากก็ต้องยอมรอบิต ไปเรื่อยๆ ผมซื้อทั้งแท้ โหลดทั้งบิต เกมไหนประทับใจก็ไปซื้อมาเล่น ONline หรือเอามาเก็บไว้เล่นอีก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ควรจะหาร้านประจําดีๆซักร้านให้ได้น่ะครับ ส่วนตัวผมสมัยเด็กๆก็มีร้านอยู่ร้านหนึ่งมาเปิดท้ายขายตามตลาดนัดทุกวัน อาทิตย์ ผมชอบไปซื้อร้านนั้นเพราะเขาถามทุกอย่างเกี่ยวกับสเป็ค หรือถ้าไม่รุ้เขาจะถามว่าเล่นเกมส์อะไรได้บ้าง

ผมจึงชอบร้านนั้นเพราะเขาแนะนําคนเล่นเถื่อนเต็มที่แม้กระทั่งเจลเบรกของ PS3 และการแปลงเครื่อง ผมชอบมาก แต่หลังๆนี่มี PC เทพเลยโหลดเองหมด ร้านนั้นเลยไม่ได้ไป แต่ก็ยังถือว่าเขาบริการดีมาก

เทียบกับบางร้านที่ผมไปเจอก็ไม่ได้เรื่องได้ราวเช่นกัน จนผมพึ่งมารู้ว่า คนส่วนใหญ่หาร้านดีๆแบบนี้ไมีค่อยได้ ผมเลยคิดแล้วว่าอยากทําอะไรเถื่อนไปหาเขา 555+ แค่นั้นแหละครับ

ควรจะลองหลายๆร้านครับ ร้านไหนถามถึงสเปคเครื่องเราและสอบถามหลายๆอย่าง ผมว่าร้านนั้นเขาให้ความสําคัญกับลูกค้ามากๆ ส่วนเเรื่องเถื่อนแท้ มันก็อีกเรื่อง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมเคยซื้อแผ่นเกมเหมือนกันที่พันธ์ทิพย์ แต่เป็นร้านติดกับบันไดเลื่อนนะ
    เวลาซื้อจะได้คูปองสะสมแสตมป์ ดังนั้นแผ่นมีปัญหาคุณก็เปลี่ยนได้
    เพราะมีบัตรคูปอง พร้อมลายเซ็นต์ของคนที่รับ ออเดอร์ หรือถ้าลงไม่ได้
    ก็ยังมีเบอร์โทรของคนรับออเดอร์ในบัตรคูปอง พร้อมให้คำปรึกษาในการติดตั้ง

ซื้อแผ่นผี บางทีอย่าเห็นแก่ของถูก เพราะค่ารถ กับเวลาเดินทาง มันเสียเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ผมไม่เคยโดน "โกง" มีแต่ "โกง" ร้านอ่ะครับ ก็เป็นประสบการณ์ แต่ ตามราคาแล้วแผ่นล่ะ 150ครับ ถูกกว่านั้น มันแปลกๆๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ผมก็น้อง​ะแผนไม่มีปัญหา​ แต่
    ตอนนั้​นยังไม่รู้จัก
    jokergame กับเว็บบิด​
    ตอนนั้น​มีร้านเดียว
    เดิน​เข้า​ไป​ถาม​เกมส์เท่าไรครับ
    250ครับ​น้อง​
    เลยเลือก​ผาคอย2 มี2แผ่น​ใส่dvdธรรมดา​
    จ่าย​ไป250​
    เออ​น้อง​มีแผ่นแผ่นละ250 2แผ่น​500น้อง wTF

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    ตอนนี้บางทีเกมบางเกมแผ่นเถื่อนแพงกว่าแท้อีก-.-(เกมเก่าๆนะ)