ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    แจ้ง steam support ครับว่าโดน hack ของนายแค่เกมเองนะครับ ของเพื่อนเราของในเกมมัน hack เอาไปหมดเลยซึ่งของในเกมเอามาขายเป็นเงินจริงได้นะเนี่ย ฮ่าๆๆ
    steam support ทำงานช้าซักหน่อยนะครับ แต่แจ้งไปเรื่อยๆเลยครับ แบบเพื่อนเราโดน hack ของ 5-7 วันได้ของคืนแแต่จะ trade ไม่ได้ ครับ
    เอาเป็นว่าคุณลองคิดดูดีๆละกันว่าได้ login เข้าเว็บอะไรบ้างหรือป่าว เพราะเว็บหลอกมันเยอะนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ถ้าเกิด คนนั้นเขาเข้าถึง Email ได้ Steam Guard ก็ หมดประโยชน์ เลยล่ะครับ

ถ้าเกิด เข้าไอดีจากเครื่องอื่น Steam จะต้องส่ง รหัส 5 หลัก เพื่อยืนยันเครื่องมาที่ Email เราน่ะครับ

จขกท ของดูหน่อยสิครับ ว่ามี มาบ้างไหม

จขกท ก็เปลี่ยน PWD EMAIL ก่อนแล้ว ก็ ค่อยๆ แก้ปัญหาตามลำดับไปครับผม ^ ^

ผมเป็นกำลังใจให้ครับ ^ ^

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

わたしは ももたろうです。
    หน้าคอมพิวเตอร์ =w=
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    ลองติดต่อกับทีมงานสตีมดูก่อนครับ อย่าเพิ่งคิดสั้นไปเป็นปลิงเลย อุตส่าห์เดินมาทางสว่างแล้ว
    *ถ้ามีอะไรที่ผมช่วยได้เดี๋ยวจะช่วยนะ เห็นใจจริงๆ
    คิดเหมือนกันเลย แค่ไม่กล้าพูดเฉยๆ ฮิฮิ

We're scalpel, not a sword. Nobody has to be a hero.

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ถึงเขาจะเปลี่ยนอีเมล ยังไงตอนเปลี่ยนมันก็ต้องมีเมลมาบอกอีเมลเก่าไม่ใช้หรอ
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    นั่นหล่ะคับ ตอนนี้ส่งไปหมดแล้ว ทำตามพี่lastcall ขอบคุณจิงๆ

ปล.คิดสั้นเป็นการเรียกร้องความสนใจ คนจะได้มาตอบเพิ่ม เพราะตอนแรกไม่มีใครสนผมเลย อ่านอย่างเดียว มีแต่พี่KyosukeAMV ครับ ขอบคุณมากที่มาช่วยเตือนสติผมด้วย
    ด้านสว่างๆ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    โดนแฮ็คชัวแล้วค้าบ ลบเพื่อนผมออกหมด แต่เพื่อนของผมยังเข้าไปดูตลอด และเห็นว่ามันเล่น cs go ผม

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ noomha อ่านกระทู้
    ถึงเขาจะเปลี่ยนอีเมล ยังไงตอนเปลี่ยนมันก็ต้องมีเมลมาบอกอีเมลเก่าไม่ใช้หรอ
    ถามจริงๆนะได้อ่าน กระทู้ผมไหมครับ ไม่ได้ด่านะ ผมว่าผม เอาภาพมาให้ดูแล้วนะ ว่ามันมีอีเมลล์มาแจ้ง ฮ่าฮ่า

ชอบ_____เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

มากับเราเถอะครับ อยากเล่น mp เกมไหนจัดแท้ที่หลังครับ คุ้มค่าทุกนาที เล่นฟรีจ่ายที่หลัง ไม่พอใจก็ลบทิ้งไม่เสียเงิน

ดอกเบี้ย 0% โหลด 1 แถม แครก พร้อมกับไม่มีใครอยาก แฮก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm a Musician.
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 342
    มีโอกาสสูงที่โดนเข้าไปเปลี่ยน e-mail หลักครับ

You'll in my HEART. Forever O'Conner Paul Walker

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    148
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Link ที่เขาให้มาในเมลไงครับ ถ้าคุณโดน Hack
    Dear inwharn205,

This email message confirms that your Steam account contact email address has been successfully changed.
    We are sending this notice to ensure the privacy and security of your Steam account. If you authorized this change, no further action is necessary. If you did not authorize this change, or if you need additional help with your account, please follow this link to the Steam Support site and submit a request for assistance:

http://support.steampowered.com/cgi-...hp?p_faqid=197

Thanks for reviewing this information and helping us to maintain the privacy and security of your account.

The Steam Support Team
    http://www.steampowered.com

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpSkBoy อ่านกระทู้
    Link ที่เขาให้มาในเมลไงครับ ถ้าคุณโดน Hack
    Dear inwharn205,

This email message confirms that your Steam account contact email address has been successfully changed.
    We are sending this notice to ensure the privacy and security of your Steam account. If you authorized this change, no further action is necessary. If you did not authorize this change, or if you need additional help with your account, please follow this link to the Steam Support site and submit a request for assistance:

http://support.steampowered.com/cgi-...hp?p_faqid=197

Thanks for reviewing this information and helping us to maintain the privacy and security of your account.

The Steam Support Team
    http://www.steampowered.com
    ส่งไปนานแล้วเน้อค้าบ ขอบคุณที่มาบอก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมว่าคุณน่าจะกู็คืนไอดีได้อยู่นะครับ เพียงแต่อาจจะทำผิดขั้นตอนอะไรหรือป่าว ตอนใส่ CDkey ลองใส่คีย์แบบ โค๊ดมีเว้นวรรค xxx xxx หรือ xxx-xxx แล้วหรือยังครับ?

เมื่อก่อนผมก็เคยโดนครับ แต่โชคดีที่มันไม่เปลี่ยน Username Steam ผม ที่มันแฮคมาได้เพราะ พาสสตีมกับเมลดันเหมือนกัน มันเลยขอรหัส SteamGuard ได้

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: