ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    พี่แกต้องเก่งฟิสิกส์พอตัวอยู่นะเนี้ยรู้จุดกระทบของลูกกระสุน

เมียดี ผัวดี ก็ไปกันรอด
    ดวงอาทิตย์ซีกซ้าย
    กล่าวขอบคุณ
    1,444
    ได้รับคำขอบคุณ: 538
    เก่งจริงๆครับ นับถือเลย
    ปกติที่ผมเล่นใน BF3 ก็ซุ่มยิงธรรมดา แต่หวังผลได้สูงครับ ไม่เคยยิงอะไรแบบนั้นเลย ไม่เคยรู้ด้วยว่า ลูกกระสุนมันย้อยลงมาตกใส่ - -*
    เอาไว้ของจริงมาแล้วจะลองยิงแบบเข้าบ้าง พอรู้หลักการละ แต่จะโดนหรือไม่โดนก็ต้องลอง 55+
    ตาแกบอด มองไม่เห็น ร้องเพลงขอทานด้วยความจำเป็น ชีวิตลำเค็ญหนอ ยายสำอาง

>ชอบ JKG เป็นชีวิตจิตใจ<
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ z3xllz อ่านกระทู้
    นี้ใช้หลัก angry bird ในการยิงปะเนี่ย
    ถ้าใช้ได้ก็ฮาเลยครับ
    แต่พี่เขาแม่นโหดจริงๆ (วิถีโค้ง)