ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    วิธีติดตั้ง Windows 8 และ Windows 7 ในเครื่องเดียวกัน (Dual Boot)

http://www.computerworld.in.th/windo...dual-boot.html

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันลงยังไงหรอคับ ผมใช้ ใช้ 7อยู่ มันต้องทำอะไรกับไฟล์ ของเรารึป่าวอ่ะ ต้องลบ หรือทำอะไรมั้ย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มันรันเกมไม่ได้ครับ มันขึ้นว่าไฟล์ dx9 ไม่ถูกต้องครับ

Udonthani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 32
    เอาข้อความจาก Microsoft มาเป๊ะๆ แล้วเอามาครอบลิ้งค์ = =!!'
    ลิ้งค์ดาวโหลดก็ใช่ด้วย
    อ้างอิง : Windows 8 Consumer Preview ISO images
    ลายเซ็นลากิจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Blog Entries
    1
    8อย่าใช้เลยคัฟเป็นตัวทดลองลงไปก็เสียเวลาเปล่ารอก่อนตอนนี้วิน7เจ๋งสุดตามความคิดของผมนะอย่าว่ากัน55555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    876
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เปิดเครื่องแล้วบู๊ตเข้าวินโดวส์เร็วมากแค่ 8 วินาทีเท่านั้น
    แต่ลงไดร์เวอร์ปริ้นเตอร์ไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ลองใช้อยู่ครับ ใช้โปรแกรม nero 11 ไม่ได้ บางโปรแกรมลงได้แต่พอใช้คอมจะค้างเลยครับ โปรแกรมตัวนี้ Rollback.Rx.9.0.BUILD.2694141964 ทุกรุ่น ถ้าท่านลงจะเกิดอาการจอฟ้าบ่อยมากๆเลยครับ ( คอมผมนะ ) ตอนนี้ลองใช้มาได้ 5 วันแล้ววันละ 18 ชั่วโมงครับ ไม่แนะนำให้คนที่ไม่เก่งคอม ใช้ครับ เพราะว่าปัญหายังเยอะอยู่และท่านจะหาปุ่มต่างๆไม่เจอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ไม่เข้าใจกันหรือไงครับ Windows 8 Consumer Preview นี้ พึ่งเผยออกมาใหม่ เพื่อคนไทย และต่างประเทศ ได้ลองใช้กันก่อนครับ

ก่อนที่ทาง Microsoft จะมีตัวเต็มออกมาครับ