ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ออกหรือยัง จะสร้างโปรรอ ชอบเกรียน มันดี
    กี่ขวบเเล้วน้อง ชอบนักเกรียนๆเนี่ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    จขกท.ครับ

คัฟ????
    ครับ<<

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ออกหรือยัง จะสร้างโปรรอ ชอบเกรียน มันดี
    นายก็โม้ไปครับBTRไม่มีโปรครับผมเซิดyoutubeเเล้วถ้ามีก็ต้องเห็น-.-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    นายก็โม้ไปครับBTRไม่มีโปรครับผมเซิดyoutubeเเล้วถ้ามีก็ต้องเห็น-.-
    เข้าไทยเด๋วก็มีครับ เกมอะไรเข้าไทยกลายพันธ์กลายเป็น เทพทรู กับ ทรูปั้มยศ ปล. COD Bf3 ยังมี Hack pro เกมออนไลน์จะไปเหลือ 55555 :o
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    จขกท.ครับ

คัฟ????
    ครับ<<
    งงอะไรคัฟวันที่13เริ่มเปิดทดลองให้เล่นแล้วคัฟผมว่ายอดเล่นทะลุเป้าแน่นอนคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komcom อ่านกระทู้
    งงอะไรคัฟวันที่13เริ่มเปิดทดลองให้เล่นแล้วคัฟผมว่ายอดเล่นทะลุเป้าแน่นอนคัฟ
    ไม่อ่านกฏมาหรอครับเขาห้ามใช้ภาษาวิบัติอะครับ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    เกมส์เกรียนนี้เอง อิอิอิอิ

พูดไปนั้นเด๋วก็เล่น

(เล่นแล้วลบทิ้ง) อิอิ
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    ไม่อ่านกฏมาหรอครับเขาห้ามใช้ภาษาวิบัติอะครับ
    โทษทีครับมันเคยตัว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    มาไทยจะมีแขนขาดป่าวครับเนี่ย

Phetchaburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    ขอบคุณนะครับ!!!
    เก็บความผิดพลาดในอดีต มาเป็นบทเเรียนในปัจจุบันและอนาคต

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jayprostreet อ่านกระทู้
    มาไทยจะมีแขนขาดป่าวครับเนี่ย
    ผมก็ว่างั้นเดวก็เป็นเหมือนkarma ตอนเเรกเลือดสีเเดงพอภาค2มาสีขาว=w=

เกมส์นี้เซิฟของฝรั่งเลือดสีขาวอะครับเเขนไม่ขาดขาไม่ขาดไปดูมาละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย getmar1472 : 10th March 2012 เมื่อ 13:14

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    คนรับ AC แล้วมันให้กดแชร์ อะ ไม่เห็นมี โคช ให้เลย

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mezero อ่านกระทู้
    คนรับ AC แล้วมันให้กดแชร์ อะ ไม่เห็นมี โคช ให้เลย
    บล๊อก pop up อยู่หรือเปล่าครับ.... ถ้าใช้ chrome ลองดูทางขวาของ address bar น่ะ

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไปยิง AVA ก่อนล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mezero อ่านกระทู้

http://apps.facebook.com/btreventlike/

กดLikeในนั้นรอpop up กดคลิกขวาเลือกอันเเรก กดlike อีกก็จะขึ้นจอขาวๆเเล้วออกมาครับก็จะขึ้นอนุญาติ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย getmar1472 : 10th March 2012 เมื่อ 13:46

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    BTR อยู่ในช่วยทดสอบเกมครับ

การเปิดให้ Download และ ลงทะเบียน

การเปิดให้ทดสอบในช่วง STRESS TEST

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    เดี๋ยวก็มีโปรมาอีกผมหละเบื่อจริงๆ
    SFโปรเยอะ คนเล่นเก่งก็หาว่าโปร ยศสูงๆเล่นไม่ดีก็บอกว่าซื้อมา ผมหละเบื่อจริงคนที่ชอบใช้โปรกับพวกเกรียนๆเนี้ย

ใครอยากเล่นกับผมมาเซิฟ1/11 เซิฟนี้สไนโหด ชื่อตัวผมนะครับ Cpt_Babe

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babe2125 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวก็มีโปรมาอีกผมหละเบื่อจริงๆ
    SFโปรเยอะ คนเล่นเก่งก็หาว่าโปร ยศสูงๆเล่นไม่ดีก็บอกว่าซื้อมา ผมหละเบื่อจริงคนที่ชอบใช้โปรกับพวกเกรียนๆเนี้ย

ใครอยากเล่นกับผมมาเซิฟ1/11 เซิฟนี้สไนโหด ชื่อตัวผมนะครับ Cpt_Babe
    ผมว่าผมก็จะเลิกเล่นแล้วและมีแต่โปรเล่นไปก็เซ็งครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komcom อ่านกระทู้
    นี่คัฟอ่านดูแบบคร่าวๆ เบือไม ที่ คนที่หาว่า BTR ก็อปมาจาก COD MW

ยังงี้ หน้าจะรู้นะว่า ตอนที่ GG ได้ทำสัญญา กับ Webzen เพื่อมา เปิด BTR มาเมืองไทย ตอนนั้นได้อ่านข่าวผมก็ดีใจนะ

คนไทยก็หั้นมาดู BTR กันเยอะเลยทีเดี่ยวแต่ กลับที่คนอื่น ที่ชอบหาว่า BTR ก็อป มาหมดเลย ทั่งถือปืน อาวุธ ตัวละคร บาๆๆๆ

ถ้าดูคลิปผมก็รู้สึกว่า มันเหมือนและ แต่ถ้าเรา สังเกต ดีๆ ไปเล่นจริงๆ มันก็ไม่ได้เหมือนอย่างที่เรา คิดไว้และ มีอะไรแตกต่างจาก COD

ตั่งเยอะ แถม BTR ยังใช้ Engine คือ .... engine 2.5 ที่มีความสวยงาม ไม่แพ้ .... engine 3 ถ้าเป็นของ COD ไม่ใช้เลยเขาใช้

infinity ward engine (IW engine)ที่ท่างบริษัท เขาสร้างขึ้นมาเอง ถ้าคุณ สังเกตดีๆ คลิป ที่ พี่ จี เอม เขาได้ถ่ายมาโพส ลง Facebook

BTR ยังมี อะไรหลายอย่างกว่า COD ที่ไม่มีเหมือนกัน เช่น การถือมีด,ถือระเบิด,มีขีดเลือดบอกและขีดวิ่ง และ บางปืนก็ ไม่ได้เหมือนกับ

COD ตั่งเยอะเช่น M4,MP7,Cheytac,Hectac บาๆๆๆ ที่ผมเห็นมานี่ ส่วนใหญ่ คนที่ ชอบว่าด่า BTR ก็เห็นใน youtube และบอร์ดอื่นๆ นะ

ส่วนใหญ่แต่คนที่ติดตาม มาโดยตลอด ติดตาม,ช่วยเหลือ ให้กำลังใจก็เห็น คนใน facebook กับ บอร์ดแห่งนี้และอิอิ แต่ถ้าบอกว่าคล้ายอะ

ไม่เป็นไรหรอก แต่ถ้าบอก Copy COD MW2 อะไรอย่างงี้ ไม่ไหว(สังสัยว่า MW3 มันออกตั่งนานแล้วยังพิมพ์ 2 กันอยู่เลยแหะส่วนใหญ่)

มีแค่นี้ และ ถ้าคุณ ไม่ชอบผมก็ไม่เป็นไรครับ ไม่แคร์ วันที่ 13 มีนา มารองเล่นกันแล้วจะได้รู้สึกสะที่อิอิ
    เคดิตคุณ DanteMercer
    ผมเป็นคนนึงที่พึ่งรู้จักเกม นี้จากมู้นี้ = =
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 10th March 2012 เมื่อ 18:42
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ที่เห็นเหมือน CoD ขนาดนี้ ก็เพราะทีมพัฒนาส่วนใหญ่มาจากทีมที่พัฒนา CoD นั่นแหละครับ

แต่ยังไงผมก็ว่าเกมนี้ดีกว่า CoD ก็ตรงมันฟรีนี่แหละครับผม !
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    พวกเทพ CoD มาเกมนี้ ก็หมูตู้ ดิ ฮ่าๆๆๆ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    Ac รับไมไ่ด้แล้ว
    รับได้และ นั่งง่ม โอ่งอยู่ตั้งนาน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 10th March 2012 เมื่อ 20:14
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    สมัครแล้ว เหลือแค่รอ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    รอเวลาครับผม^^สมัครเรียบร้อย
    Gu Rock!!!

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ลบ ava ทิ้งแล้วเล่นเกมนี้ดีกว่า

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    นี่คัฟอ่านดูแบบคร่าวๆ เบือไม ที่ คนที่หาว่า BTR ก็อปมาจาก COD MW

ยังงี้ หน้าจะรู้นะว่า ตอนที่ GG ได้ทำสัญญา กับ Webzen เพื่อมา เปิด BTR มาเมืองไทย ตอนนั้นได้อ่านข่าวผมก็ดีใจนะ

คนไทยก็หั้นมาดู BTR กันเยอะเลยทีเดี่ยวแต่ กลับที่คนอื่น ที่ชอบหาว่า BTR ก็อป มาหมดเลย ทั่งถือปืน อาวุธ ตัวละคร บาๆๆๆ

ถ้าดูคลิปผมก็รู้สึกว่า มันเหมือนและ แต่ถ้าเรา สังเกต ดีๆ ไปเล่นจริงๆ มันก็ไม่ได้เหมือนอย่างที่เรา คิดไว้และ มีอะไรแตกต่างจาก COD

ตั่งเยอะ แถม BTR ยังใช้ Engine คือ .... engine 2.5 ที่มีความสวยงาม ไม่แพ้ .... engine 3 ถ้าเป็นของ COD ไม่ใช้เลยเขาใช้

infinity ward engine (IW engine)ที่ท่างบริษัท เขาสร้างขึ้นมาเอง ถ้าคุณ สังเกตดีๆ คลิป ที่ พี่ จี เอม เขาได้ถ่ายมาโพส ลง Facebook

BTR ยังมี อะไรหลายอย่างกว่า COD ที่ไม่มีเหมือนกัน เช่น การถือมีด,ถือระเบิด,มีขีดเลือดบอกและขีดวิ่ง และ บางปืนก็ ไม่ได้เหมือนกับ

COD ตั่งเยอะเช่น M4,MP7,Cheytac,Hectac บาๆๆๆ ที่ผมเห็นมานี่ ส่วนใหญ่ คนที่ ชอบว่าด่า BTR ก็เห็นใน youtube และบอร์ดอื่นๆ นะ

ส่วนใหญ่แต่คนที่ติดตาม มาโดยตลอด ติดตาม,ช่วยเหลือ ให้กำลังใจก็เห็น คนใน facebook กับ บอร์ดแห่งนี้และอิอิ แต่ถ้าบอกว่าคล้ายอะ

ไม่เป็นไรหรอก แต่ถ้าบอก Copy COD MW2 อะไรอย่างงี้ ไม่ไหว(สังสัยว่า MW3 มันออกตั่งนานแล้วยังพิมพ์ 2 กันอยู่เลยแหะส่วนใหญ่)

มีแค่นี้ และ ถ้าคุณ ไม่ชอบผมก็ไม่เป็นไรครับ ไม่แคร์ วันที่ 13 มีนา มารองเล่นกันแล้วจะได้รู้สึกสะที่อิอิ
    เคดิตคุณ DanteMercer
    อืม คิดเหมือนกัน... จากความคิดส่วนตัวผมคิดว่า บางคนที่ว่า ก็สมัครไอดีไปเรียบร้อยแล้วหละ เห็นบ่อยๆ ด่าๆๆ แล้วก็เล่น ฮา....
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: