ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 66 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 13212223242533 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    crack มาแล้วขอรับไปลองละกันครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ใครโหลด Clone DVD ลองไปหน้าแรกนะครับ อ่านตรง

5- โหลด Missing Files แล้วก็ไฟล์เปลี่ยนภาษาไปวาง ลงแคร็กก็เล่นได้เลย

Missing Files
    Pass : awesome / แตกไฟล์แล้วเอาไปวางใน DATA

PutLocker - JumboFiles - FileSonic - WUpload

ENGLISH FILES
    Pass : awesome / แตกไฟล์แล้วเอาไปวางใน DATA\LOC

PutLocker - JumboFiles - FileSonic - WUpload

วิธีเปลี่ยนภาษา
    Start > run > regedit แก้ข้อมูลตามวินโดร์ที่ใช้ โดยเปลี่ยน language และ locale เป็น English และ en
    x86 ไปที่ [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Electronic Arts\Battlefield 3]
    x64 ไปที่ [HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node \Electronic Arts\Battlefield 3]

-+-----------------------------------------------------------------------------------------

ไม่ใช่ว่าโหลดเกมส์ แล้วลงแคร๊ก แล้วจะเล่นได้เลยนะครับ ลองทุกตัวอัพเดทภาษาก่อนครับแล้วค่อยแคร๊ก
    แล้วเป็นยังไงมาบอกด้วยนะครับ พอดีไม่ได้อยู่บ้าน กำลังลุ้นอยู่ครับ ตัวโก่งเลย เหอะๆ

อีกอย่างนะครับ ยืนยันจาก BFTH มาว่า โอกาสที่จะเปิดเซิฟในไทยมีแค่ 10% เอง
    เน็ตกากเยี่ยงผมอยากจะขับ JET แล้วพุ่งลงมาโหม่งพสุธาเสียจริง

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    รบกวนผู้รู้ทีครับมันขึ้นแบบนี้

คือผมโหลด Limited Edition แล้วก็แตกไฟล์ ลงแคร็กตามขั้นตอนแล้วพอดับเบิ้ลคลิกเข้าเล่นมันขึ้นแบบนี้อะครับ

ลองดูนะครับ ว่าได้ไหม
    ลองอัฟ directx ดูก่อนครับ
    1.เข้าไปใน __Installer
    2.เข้า directx
    3.เข้า redist
    4.กดอัพ DXSETUP.exe

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    เย้ย นี่มัน WINXP ใช่หรือเปล่า WInXP ไม่สามารถเล่นได้นะครับรู้สึกว่า

ผมอยากจะถามอะไรนิด
    ตกลงว่าคนที่โหลด Clone DVD ไปเล่นได้หรือยังครับ
    ขอบคุณครับ อดเล่นอีกตามเคย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    81
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    GX640 เล่น HIGH ได้ไม่กระตุกนะ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    full 1 part เล่นได้ครับ

HIS ATI 5670 ลงแล้วไม่ได้ปรับอะไรเพิ่ม ลื่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,408
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ลองแตกไฟล์ใหม่ และเข้าเกมก่อนลง crack ครับ มันจะถามวันจำหน่าย กดยอมรับ และก็ออกครับ เอา crack ลงและเข้าเล่นเกมเลยครับ (ต้องลองทำดูครับ ผมก็ไม่กล้ารับปากว่าจะเล่นได้ แต่ผมทำแล้วเล่นได้) ผมก็เป็น กดแล้วมันไม่มีไรเด้งขึ้นมา แต่ไป check ที่ process มันทำงานอยู่ใช่มั้ยครับ
    ​FUCKING GUY

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

mot

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    thank thank you for Guy>>>>ต้องลอง ต้องลอง

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ่ามายืนยันหนึ่งเสียงครับเล่นได้ ที่ติดปัญหาเข้าเกมส์ไม่ได้ตอนแรก ติดตรงที่ แตกไฟล์มาแล้ว ไม่ได้ตั่งชื่อโฟเดอร์ว่า Battlefield 3

ปรับอัลตร้ายังเล่นได้ แต่ภาพมันยังไม่นิ่ง มันไหลๆ แบบโรว แจ่มสุดครับ ภาพ โรวก้สวยอยู่แล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากครับ ขอจัดเต็มเลยแล้วกันครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ไม่คิดว่าแคร๊กจะมาไวขนาดนี้เลยยังไม่ได้โหลด - -"

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้

เป็นแบบนี้ทำไงอ่า
    ของผมแบบนี่้แก้ไงนิ ไม่มีใครบอกเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ผมรู้วิธีเล่นสำหรับคนที่โหลดตัว CLONEDVD แล้วครับ บังเอิญไปเจอในเว็ปบิท

ขั้นที่ 1
    ให้ดาวน์โหลด 2 ไฟล์ (99.7 MB) ในตัวเกม ที่ขาดหายไป ได้ที่
    http://linksafe.me/d/85ae14a2ed

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ bom.fb2 และ initfs_Win32 ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขั้นที่ 2
    ดาวน์โหลด ENGLISH FILE ได้ที่
    http://adf.ly/3Lku0 หรือ http://adf.ly/3Lk6K หรือ http://adf.ly/3Lk7j หรือ http://adf.ly/3Lk9X

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ en.sb และ en.toc ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data\Win32\Loc และให้ทำการลบไฟล์ ru.sb และ ru.toc ออกไปเลยครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขั้นที่ 3
    ลง Crack ตามปรกติ

ถึง ณ ที่นี้คุณสามารถเข้าเล่น เกม ได้แล้วครับ

เล่นให้สนุกน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naibadboy2011 : 25th October 2011 เมื่อ 17:16

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ลองดูนะครับ ว่าได้ไหม
    ลองอัฟ directx ดูก่อนครับ
    1.เข้าไปใน __Installer
    2.เข้า directx
    3.เข้า redist
    4.กดอัพ DXSETUP.exe
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    ของผมแบบนี่้แก้ไงนิ ไม่มีใครบอกเลย

ผมก็ ไม่แน่ใจนะ ลองอัพดูก่อน นะครับ

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ไม่มึน ไม่เมา ไม่มั่ว เล่นได้ชัวร์ 1000000000%
    ยืนยัน นั่งยัน นอนยัน จนเกือบจะโดนตีนยัน
    และก็มีรูปมากระโดดยัน
    Limited Edition Mediafire 71 Part
    โหลด+แตกไฟล์+ลงแคร๊กเล่นได้เลยไม่ต้องติดตั้ง
    ปรับแค่ High ก็ลื่นปรึ๊ดไม่จำเป็นต้อง Ultra ก็มันโคตร

ss

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naibadboy2011 อ่านกระทู้
    ผมรู้วิธีเล่นสำหรับคนที่โหลดตัว CLONEDVD แล้วครับ บังเอิญไปเจอในเว็ปบิท

ขั้นที่ 1
    ให้ดาวน์โหลด 2 ไฟล์ (99.7 MB) ในตัวเกม ที่ขาดหายไป ได้ที่
    http://linksafe.me/d/85ae14a2ed

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ bom.fb2 และ initfs_Win32 ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data

ขั้นที่ 2
    ดาวน์โหลด ENGLISH FILE ได้ที่
    http://adf.ly/3Lk3t หรือ http://adf.ly/3Lk5J หรือ http://adf.ly/3Lk4h หรือ http://adf.ly/3Lk8x

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ en.sb และ en.toc ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data\Win32\Loc และให้ทำการลบไฟล์ ru.sb และ ru.toc ออกไปเลยครับ

ขั้นที่ 3
    ลง Crack ตามปรกติ

ถึง ณ ที่นี้คุณสามารถเข้าเล่น เกม ได้แล้วครับ

เล่นให้สนุกน่ะครับ
    เล่นได้จริงๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nontawat02 อ่านกระทู้
    เล่นได้จริงๆนะครับ
    รับรองเล่นได้แน่นอนครับ
    ปล.ถ้าเล่นได้ช่วยมายืนยันด้วยน่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย naibadboy2011 : 25th October 2011 เมื่อ 13:33

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

น้องโอ กล้วยตานี
    กล่าวขอบคุณ
    540
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    1
    ก็คือไฟล์ D3DCOMPILER_43.dll มันไม่มีไงครับ ลองไปหาโหลดไฟล์ชื่อนี้มาครับ
    เอาไปใส่ใน C:\windows\System32 ลองดูครับ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naibadboy2011 อ่านกระทู้
    รับรองเล่นได้แน่นอนครับ
    ปล.ถ้าเล่นได้ช่วยมายืนยันด้วยน่ะครับ
    เฮ้ยได้จริงๆด้วย ใครใช้ CLONE-DVD ตามนี้เลยน่ะครับ ได้ชัว

เครื่องผมเอง จัดหนักเลย 3มิติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hisawahiroki : 25th October 2011 เมื่อ 13:50

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เข้าไม่ได้ T-T

ป.ล เดี๋ยวลองใหม่ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ขอถามท่าน Ramis ด้วยครับ
    ของผมเป็นแบบ CLONE-DVD พอลง crack แล้วมันเล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    ฉาก บอมเครื่องบิน เส็จ มันให้ทำไร ต่อ ใครพอรู้มั้ง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ติดตรงนี้เหมือนกันเลย ตรงที่มันจะมีจุดส้มๆ เคลื่อนไหวตลอดอะ ยิงยังไงก็ไม่พัง จนปัญญาแล้ว เน้อ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    มันส์มาก Ultra ลื่นหัวแตก 45 เฟรม+ ไหนบอกต้องใช้ Multi-GPU - -*

Tags for this Thread