ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 31 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 132122232425 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    ขอบคุนคับ ชอบมาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เข้ามาดูครับ เล่นจบไปนานเเล้วครับ เล่นไปเรื่อยๆภาพสวยเอาเรื่องเหมือนกัน ถ้าปรับสุดน่ะ เอาใจช่วยคนที่เล่นไม่ได้เเล้วกันครับ
    ปอลิง.. Assassins Creed IV Black Flag แอบเห็นจะมาแล้ว
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จบแล้วเหมือนกันครับ สนุกมาก ปรับได้แค่ normal notebook ไม่แรงมาก - -

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wede14 อ่านกระทู้
    พอดีผมเล่นมาถึงตอนที่มันโดนยาสลบและจับมัด แล้วโดนยิงหนึ่งนัด จากนั้นมันให้เรา กด F ที่มันกระพริบไวๆอ่ะ ทำยังไงครับผมกดแล้วไม่ได้สักที่ ช่วยบอกหน่อยใครเล่นแล้วบ้าง
    คนที่เล่นจบแล้วบอกหน่อยครับ
    กดปุ่ม F รัวๆเลยครับ มันจะเข้าmoviesเลย

กล่าวขอบคุณ
    416
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nattahwat อ่านกระทู้
    BLACK BOX ทำไมติดตั้งไม่ได้ครับ ใครรู้บอกที แงๆ
    [IMG][/IMG]
    ลง NETF ก่อนคับ ของผมก็เป็นเหมือน พอลง NETF ก่อนก็ลงเกมได้ ยังไม่ได้เล่นเลยโหลดนานๆๆๆๆ ตอนลงเกมไม่กด Yes มันเด้งออก กดตัวหลัง ลองทำดู

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    Need for Speed Rivals ก็จะมา อาทิต หน้าหนิ 5 5 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    1
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\C24.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack Call.of.Duty.Ghosts - BLACK BOX\LP5GCDTB.BY.RAMIS.rar
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\C24.rar: No files to extract

โหลดแบบ One2up อ่ะคับพาร์ทอื่นไม่มีปัญหามาติดพาร์ทสุดท้าย ..
    ลองโหลดใหม่ 5-6 รอบแล้ว แล้วก็ลองเปลี่ยนไปโหลดของ FileCondo เวลาแตกไฟล์มันก็ขึ้น

! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\LP5GCDTB.B.BY.RAMIS.part24.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack Call.of.Duty.Ghosts - BLACK BOX\LP5GCDTB.BY.RAMIS.rar
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\LP5GCDTB.B.BY.RAMIS.part24.rar: No files to extract

ช่วยด้วยคับบบบ ... โหลดมาตั้งหลายวันน

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลด Full แบบไฟล์เดียว ตอนแตกไฟล์ไปสักพักมันขึ้นว่า Data error ผมต้องทำยังไงครับ BF4 ก็เป็น

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingzaa0123 อ่านกระทู้
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\C24.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack Call.of.Duty.Ghosts - BLACK BOX\LP5GCDTB.BY.RAMIS.rar
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\C24.rar: No files to extract

โหลดแบบ One2up อ่ะคับพาร์ทอื่นไม่มีปัญหามาติดพาร์ทสุดท้าย ..
    ลองโหลดใหม่ 5-6 รอบแล้ว แล้วก็ลองเปลี่ยนไปโหลดของ FileCondo เวลาแตกไฟล์มันก็ขึ้น

! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\LP5GCDTB.B.BY.RAMIS.part24.rar: You need to start extraction from a previous volume to unpack Call.of.Duty.Ghosts - BLACK BOX\LP5GCDTB.BY.RAMIS.rar
    ! C:\Users\Forever\Downloads\Compressed\LP5GCDTB.B.BY.RAMIS.part24.rar: No files to extract

ช่วยด้วยคับบบบ ... โหลดมาตั้งหลายวันน

ก็เรื่องปกติ เพราะตัวเองไม่ใส่ใจอ่านคำแนะนำอะไรเอง เอาแต่โหลดๆเป็นอย่างเดียว ผมบอกให้แค่นั้นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siraphop43 อ่านกระทู้
    celuron 2.4 8g ati r9 270 ปรับอัลตรา ก็เล่นได้ลื่นๆ ครับ
    โอ้แม่เจ้า.......
    X6 1100T 3.9 Ghz ,VGA GIG 770 4G OC ,M/B : GA-970A-D3 ,ram 8 gb
    Power : กะลาสี hx850 ,HDD : 5 TB, 160G ,Case : aerocool strike x air

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    เล่นได้ ครับ โหลด one2up repack blackbox ติดตั้ง 1ชั่วโมง กับ28 นาที ติดตั้งเสร็จ เข้าเกมเล่นได้เลยครับ ไม่ได้แคร็กอะไรเลย^^
    win8 64bit

ขอบคุณ ท่าน Ramis + www.jokergamth.com

กล่าวขอบคุณ
    24
    ขอบคุณมากคร้าบผม

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RV02E อ่านกระทู้
    เล่นได้ ครับ โหลด one2up repack blackbox ติดตั้ง 1ชั่วโมง กับ28 นาที ติดตั้งเสร็จ เข้าเกมเล่นได้เลยครับ ไม่ได้แคร็กอะไรเลย^^
    win8 64bit

ขอบคุณ ท่าน Ramis + www.jokergamth.com
    ของผมคล้ายของท่าน โหลด repack balckbox ติดตั้ง 1 ชั่วโมงกว่าเหมือนกัน ติดตั้งเสร็จ ลง Update 1 + Crack ที่มากับ update1+ Ramfix (พอดีของผมแรม4G) เสร็จเรียบร้อยเข้าได้เลย
    ปล.ตอนเริ่มติดตั้งมันให้ติ๊กว่าจะลง DirecX และ ส่วนเสริมอื่นๆ ไหม ผมก็ติ๊กลงหมดครับ อันนี้เผื่อบางคนที่ไม่ได้ติ๊กถูกไว้ทำให้เล่นไม่ได้
    ขอบคุณท่าน Ramis เช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    ของผมคล้ายของท่าน โหลด repack balckbox ติดตั้ง 1 ชั่วโมงกว่าเหมือนกัน ติดตั้งเสร็จ ลง Update 1 + Crack ที่มากับ update1+ Ramfix (พอดีของผมแรม4G) เสร็จเรียบร้อยเข้าได้เลย
    ปล.ตอนเริ่มติดตั้งมันให้ติ๊กว่าจะลง DirecX และ ส่วนเสริมอื่นๆ ไหม ผมก็ติ๊กลงหมดครับ อันนี้เผื่อบางคนที่ไม่ได้ติ๊กถูกไว้ทำให้เล่นไม่ได้
    ขอบคุณท่าน Ramis เช่นกันครับ
    กำลังจะถามเลยว่า repack ต้องลง update ไหม

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลด แบบหลายพาส เบลอเลย แตกไฟล์ไม่ได้ ที่ไหนได้โหลด พาส 6 มา ซ่ำ 555+

หลายพาส จัด เบลอเลย

ขอบคุณมากครับ อยากเล่นมว๊ากๆ
    จงอย่าท้อแท้ที่จะทำความ ดี ! และมี น้ำใจ !

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GFOXMIKE อ่านกระทู้
    กำลังจะถามเลยว่า repack ต้องลง update ไหม
    ไม่ต้องครับ เพราะไม่มีให้โหลด อัพเดท รีเพ็ค
    จงอย่าท้อแท้ที่จะทำความ ดี ! และมี น้ำใจ !

กล่าวขอบคุณ
    416
    1
    REPACK - BLACKBOX แบบ24part วินโด้ 7 sp1 64บิด เล่นๆไม่ได้คับ ลงเกมได้แต่ตอนเข้าเกม มัมหา แรม อะไรสักอย่างแหละ ต้องทำอย่างไร จึงจะเล่นได้คับ ช่วยด้วยตะ ต้องลงแครกตัวไหนหรือ ลงทั้งหมดเลยหรือเปล่าคับ ขอบคุณมากๆๆๆๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    Filecondoแค่50บาท ใช้ได้ตั้ง7วัน ดีจัง พี่Ramisแกก็ใจดี โชคดีจริงๆชาวJKGTH ผมว่าGHOSTมันมากอะปรับสุดภาพถือว่าเข้มข้น ไม่ขี้แหล่เลย คนละแบบกับbf4 ชอบทั้งสองเกม

กล่าวขอบคุณ
    29
    ยีนยันครับเข้าเล่นได้แน่นอน FULLGAME - RELOADED ใช้ RAM FIX CRACK เนื่องจากแรมไม่ถึง ตอนนี้เครียร์เรียบร้อยแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ค้าง ฉากแรกอ่ะครับ ตอนที่มีคน 2 คนเดินไปข้างซ้ายอ่ะครับ ใครพอรู้วิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    416
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CNTOODWA อ่านกระทู้
    ค้าง ฉากแรกอ่ะครับ ตอนที่มีคน 2 คนเดินไปข้างซ้ายอ่ะครับ ใครพอรู้วิธีแก้ไหมครับ
    ของผมก็เป็นเหมือนกัน วินโด้7 64 บิด เครื่องไวโอ้ โซนี่ โน๊ตบุก ปัญหาก็เพราะการ์ดจอต้องโหลดการ์ดจอลงใหม่จึงจะหาย ไม่รู้เหมือนกันหรือเปล่านะลองลงไดเวอการ์ดจอใหม่ดูซิเพื่อจะหาย โชคนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    416
    1
    เล่นได้แล้วคับคับ เบส บอ็ก แบบ 24 part ออนอัฟ เล่นได้คับ แรม 4 จิกเอง ไปโลดไม่เห็นกระตุกอะไรเลยคับ ใช้แครกแก้แรม 6จิกสบายบรือ อฮิๆๆ มันดี โคตรมันๆๆๆๆ วินโด้7 sp1 64 บิด i5 แรม 4 จิก ไปตัวบริวเรย แต่หยับเวียนหัวหน่อยหนึ่งฮาๆๆ ขอบคุณคนอัฟมากๆๆๆๆๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ritthee1 อ่านกระทู้
    ของผมก็เป็นเหมือนกัน วินโด้7 64 บิด เครื่องไวโอ้ โซนี่ โน๊ตบุก ปัญหาก็เพราะการ์ดจอต้องโหลดการ์ดจอลงใหม่จึงจะหาย ไม่รู้เหมือนกันหรือเปล่านะลองลงไดเวอการ์ดจอใหม่ดูซิเพื่อจะหาย โชคนะคับ
    ของผมเหมือนคุณเลยครับ โน๊ตบุ๊ค โซนี่ ไวโอ เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    พี่น้องครับ คอมผม แรม 2 gจะเล่นได้ไหมครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อย c2 du e 7400 gtx550 it

กล่าวขอบคุณ
    416
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CNTOODWA อ่านกระทู้
    ของผมเหมือนคุณเลยครับ โน๊ตบุ๊ค โซนี่ ไวโอ เหมือนกัน
    เเเเล่นได้ยังถ้าย้งไม่ได้ตอนลงเกมลงโปรแกรมเสริมไห้หมด ลงเรียบร้อยแล้วให้ย้ายข้อมูลออกจาก 86 ออกมาข้างนอกในได c ลงแครกแก้ 6 จิกตัวเดียวพอ อัฟเดดไม่ต้องลง ลองดูนะคับ

Tags for this Thread