ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 66 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 14222324252634 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มันบอกคุณยังไม่ได้ติดตั้ง Origin อ่ะครับ

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    CLONE-DVD ทำตามทุกอย่างแล้วกดเข้าเกม ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอ่ะ เงียบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงแบบตัว LIMITED EDITION แครกแล้ว อัพไดเวอ ลง ไดเรกเอ็กแล้ว พอกดเข้ามันนิ่งไปเลย

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    สุดยอดไปเลยครับ ขอบคุณครับ (:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เล่นได้ล่ะ 55555+

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้

ผมก็ ไม่แน่ใจนะ ลองอัพดูก่อน นะครับ
    เล่นได้ละคับ ขอบคุณที่บอก

กล่าวขอบคุณ
    287
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akararat อ่านกระทู้
    ฉาก บอมเครื่องบิน เส็จ มันให้ทำไร ต่อ ใครพอรู้มั้ง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beerza3176 อ่านกระทู้
    ติดตรงนี้เหมือนกันเลย ตรงที่มันจะมีจุดส้มๆ เคลื่อนไหวตลอดอะ ยิงยังไงก็ไม่พัง จนปัญญาแล้ว เน้อ
    ไอจุดส้มๆ ที่ให้ ทำลายเครื่องบิน นะ ผม ได้ละ มันให้กดเม้าขวาซูม เข้า-ออก แล้วกดลอกยิงมิดไซดื คลิกซ้าย

พอผ่านจุดส้มๆ มันจะมีต่อ ภาระกิจ ให้ทำ ไม่รู้มันให้ทำไรต่อ งง 555+

กล่าวขอบคุณ
    0
    คลิกที่ bf3.exe แล้วมันก็นิ่งไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เล่นไปละค้าง ขึ้น display driver stopped responding and has recovered ทำไงเนี่ย ฝันร้ายชัดๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ฉาก บอมเครื่องบิน เส็จ มันให้ทำไร ต่อ ใครพอรู้มั้ง
    ให้ ยิงคนที่เดินให้หมดครับ ไม่ต้องไปสนใจ จุดส้มใหญ่ๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    ทำไมตัว Clone DVD มันขึ้น ว่า stop working อ่ะครับ TT
    Jizz In My Pants

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lookjoom อ่านกระทู้
    ทำไมโหลดตัว full limited edition putlocker 1 part แล้วแตกไฟล์ได้ประมาณ 37 % แล้วขึ้นบางไฟล์ว่า wrong passwords ครับ ลองพาสเวิร์ดทุกอันแล้วก็เป็นแบบนี้ทุกอัน ยังไงช่วยดูทีครับ
    ผมก็เป็นเหมือนกัน เลยต้องโหลดใหม่ครับ คราวนี้โหลดพาร์ทละกิ๊ก

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    มา+ให้ครับ แต่ไม่ได้โหลดเพราะอีก 2-3 วันก็ได้คีย์แท้ล่ะ

ขี้เกียจโหลดหลายรอบ รอโหลดทีเดียววันคีย์มาเลยดีกว่า

ปล.อันที่จริงอยากโหลดไปลองสเปคจังเลย T^T

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีใครที่เป็นแบบเหมือนกันบ้างเนี่ย ที่กดเข้าเกมส์ แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofnail อ่านกระทู้
    มีใครที่เป็นแบบเหมือนกันบ้างเนี่ย ที่กดเข้าเกมส์ แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย
    ลงแครก เข้าเกมยังเอ๋ย.

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    ไอจุดส้มๆ ที่ให้ ทำลายเครื่องบิน นะ ผม ได้ละ มันให้กดเม้าขวาซูม เข้า-ออก แล้วกดลอกยิงมิดไซดื คลิกซ้าย

พอผ่านจุดส้มๆ มันจะมีต่อ ภาระกิจ ให้ทำ ไม่รู้มันให้ทำไรต่อ งง 555+
    ภารกิจที่ให้ทำต่อ คงจะเป็นยิงเครื่องบินรบที่จอดอยู่ครับ ประมาณ 6 ลำ มั้ง จากนั้นมันก็จะมีรถวิ่งเข้ามา จะมีเครื่องบินปูพรมตรงนั้นให้ครับ แล้วก็จะมีคนวิ่งออกมาเยอะๆ ก็จะมีเครื่องบินปูพรมอีกที จากนั้นมันก็จะให้เรายิงเครื่องบินรบที่กำลังขึ้นรันเวย์ กำลังจะทะยานขึ้นฟ้า.. ให้เรายิงมันให้ระเบิดก่อนมันบินครับ น่าจะประมาณนี้ จากนี้ก็คงจะบินกลับฐานก็ไม่มีไร

ปล. ผมดูจากในคลิ๊ปมา พยายามอ่านดูครับว่ามันให้ทำไร ส่วนใหญ่เกมส์มันจะบอกเราอยู่แล้วครับ ถ้าอ่านได้นะ ^^"

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alucarded อ่านกระทู้
    ให้ ยิงคนที่เดินให้หมดครับ ไม่ต้องไปสนใจ จุดส้มใหญ่ๆ
    ขอบคุณ ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงแครก เข้าเกมยังเอ๋ย.
    ลงทุกอย่างแล้วครับ อัพพวกไดเวอ ก็แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onese7en อ่านกระทู้
    ภารกิจที่ให้ทำต่อ คงจะเป็นยิงเครื่องบินรบที่จอดอยู่ครับ ประมาณ 6 ลำ มั้ง จากนั้นมันก็จะมีรถวิ่งเข้ามา จะมีเครื่องบินปูพรมตรงนั้นให้ครับ แล้วก็จะมีคนวิ่งออกมาเยอะๆ ก็จะมีเครื่องบินปูพรมอีกที จากนั้นมันก็จะให้เรายิงเครื่องบินรบที่กำลังขึ้นรันเวย์ กำลังจะทะยานขึ้นฟ้า.. ให้เรายิงมันให้ระเบิดก่อนมันบินครับ น่าจะประมาณนี้ จากนี้ก็คงจะบินกลับฐานก็ไม่มีไร

ปล. ผมดูจากในคลิ๊ปมา พยายามอ่านดูครับว่ามันให้ทำไร ส่วนใหญ่เกมส์มันจะบอกเราอยู่แล้วครับ ถ้าอ่านได้นะ ^^"
    ขอบคุณครับ ไอเราก็ แปลอังกิด ไม่ค่อยถูก ด้วย สิ*-*

กล่าวขอบคุณ
    56
    จะมีใคร ช่วยผมไหม น่ะ TT

กล่าวขอบคุณ
    287
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofnail อ่านกระทู้
    ลงทุกอย่างแล้วครับ อัพพวกไดเวอ ก็แล้วครับ
    แล้วลอง อัพ directx ยังครับผม

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mtzzone01 อ่านกระทู้
    จะมีใคร ช่วยผมไหม น่ะ TT
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ naibadboy2011 อ่านกระทู้
    ผมรู้วิธีเล่นสำหรับคนที่โหลดตัว CLONEDVD แล้วครับ บังเอิญไปเจอในเว็ปบิท

ขั้นที่ 1
    ให้ดาวน์โหลด 2 ไฟล์ (99.7 MB) ในตัวเกม ที่ขาดหายไป ได้ที่
    http://linksafe.me/d/85ae14a2ed

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ bom.fb2 และ initfs_Win32 ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขั้นที่ 2
    ดาวน์โหลด ENGLISH FILE ได้ที่
    http://adf.ly/3Lk3t หรือ http://adf.ly/3Lk5J หรือ http://adf.ly/3Lk4h หรือ http://adf.ly/3Lk8x

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ en.sb และ en.toc ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data\Win32\Loc และให้ทำการลบไฟล์ ru.sb และ ru.toc ออกไปเลยครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขั้นที่ 3
    ลง Crack ตามปรกติ

ถึง ณ ที่นี้คุณสามารถเข้าเล่น เกม ได้แล้วครับ

เล่นให้สนุกน่ะครับ
    ตามนี้ครับ ผมได้ทันทีเลย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hisawahiroki อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ ผมได้ทันทีเลย
    ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ ผมทำตามแล้ว ลง CRACK ปกติ แต่พอกด เข้าเกม มันขึ้น Stop working อ่ะครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    0
    แล้วลอง อัพ directx ยังครับผม
    ผมลงหมดแล้วนะครับ ลงทุกอย่างที่อยู่ใน โฟลเดอ __Installer อ่ะครับ

Tags for this Thread