ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nunz อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นนะครับตอนแรกๆ ผมใช้ pc เพื่อนผมใช้ notebook เพื่อนผมตั้งห้องเอง แล้วชวนผมเข้าไป ปรากฏว่าระหว่างโหลดเข้าไปเล่น เพื่อนผมหลุดจากห้องซะงั้น ผมเลยตั้งห้องเองแล้วชวนเพื่อนแทนก็ไม่หลุดอีกเลย ไม่รู้เกี่ยวกับอะไร
    คน host ควรจะมีเน็ตที่เสถียร ไม่งั้นคน join จะหลุดได้ง่ายครับ บางคน host ไปด้วย download ไปด้วย อันนี้จะมีผลครับ โดยเฉพาะพวก bit เพราะระบบเป็น online ถ้า timeout เยอะๆมันจะหลุดเองครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    สำหรับคนที่เจอบัคของ Campaign Leon
    http://playcoopgame.com/forum/index.php?topic=72.0

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ไปหาห้องเล่น หลุดตลอด สร้างเองซะเลยง่ายดี มีคนมา join ได้ไม่หลุดด้วยแต่รำคาญเสียงไมค์มากเลยมีวิธีปิดไมค์ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sirisuk008 อ่านกระทู้
    ไปหาห้องเล่น หลุดตลอด สร้างเองซะเลยง่ายดี มีคนมา join ได้ไม่หลุดด้วยแต่รำคาญเสียงไมค์มากเลยมีวิธีปิดไมค์ไหมครับ
    เสียงไมค์ฟังนู้นเราจะปิดไม่ได้ครับ เพราะเราไม่มี option ต้องให้ฝั่งนั้นปิดไมค์เอง

ส่วนที่หลุดบ่อยๆ ผมคิดว่าเกิดจาก server คาดว่าคนเล่นเยอะมาก จนทำให้หลุดบ่อย และจะหลุดทุกครั้งที่มีการโหลดใหม่ เวลาขึ้น loading จะมีการสร้าง session ใหม่ แล้วก็จะหลุดกันตอนนั้นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    แอดผมไปหรือเอาชื่อมาก็ได้นะครับผม Steam ID: tibed007

กล่าวขอบคุณ
    549
    Id : sirisuk008 แอดมาได้ครับเล่นช่วงค่ำๆครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมNetwork Settingไม่ได้อะครับ ผมเข้าแล้าเลือกมันก็บอกว่าให้รอผู้เล่นอื่นมาผมทำตามทุกอย่างแล้ว แต่ไม่มี Network Setting

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    โหลด MP FIX กับ Greenluma ไม่ได้อะครับต้องให้สมัครสมาชิกสมัครก็ไม่ได้อ่า

ใส่ข้อมูลถูกต้องหมดทุกอย่าง อต่สมัครไม่ได้เฉยเลย T^T ทำไงอ่า อยากเล่น ๆ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ใช้ตัวเกมของ Blackbox ได้ไหมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    โหลด MP FIX กับ Greenluma ไม่ได้อะครับต้องให้สมัครสมาชิกสมัครก็ไม่ได้อ่า

ใส่ข้อมูลถูกต้องหมดทุกอย่าง อต่สมัครไม่ได้เฉยเลย T^T ทำไงอ่า อยากเล่น ๆ
    อันนี้ Crack MP ครับ http://adf.ly/LP0yC

กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    แล้วตัวเกมของ Black Box สามารถ Co-op ได้ไหมอ่ะครับๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    มีวิธีปิดไมค์ไหมครับ ผมปรับไม่เป็นอะ T_T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมNetwork Settingไม่ได้อะครับ ผมเข้าแล้าเลือกมันก็บอกว่าให้รอผู้เล่นอื่นมาผมทำตามทุกอย่างแล้ว แต่ไม่มี Network Settingช่วยหน่อยนะครับขอร้องละผมอยากเล่นกับเพื่อนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    688
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    เกมเซฟได้ไหมครับ ถ้าออนไล ของผมเซฟไม่ได้อ่ะครับ ได้เริ่มใหม่ตลอดเลยละครับ

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ผมเล่นได้แปปนึงแล้วหลุดอ่าครับ T^T (ยังไม่ได้ลง Greenluma นะ มันเกี่ยวกันปะครับ ? )
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    549
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    ผมเล่นได้แปปนึงแล้วหลุดอ่าครับ T^T (ยังไม่ได้ลง Greenluma นะ มันเกี่ยวกันปะครับ ? )
    ผมก็ไม่ได้ลง Green นะครับโหลด แครก MP มาวางแล้วเล่นผ่านสตรีมได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ID STEAM Newiize Anmutiq ครับ มาเล่นๆกันๆ
    [>>MY SPEC<<] CPU Intel Core 2 DUO E8400 RAM 4 GB VGA Radeon HD 6750 PSU Gview GOLD 550w CASE Hunter X Heaven on fire Red

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    Blog Entries
    1
    ลง MP แล้วขึ้นยังงี้แก้ไงครับ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zesiga อ่านกระทู้
    ลง MP แล้วขึ้นยังงี้แก้ไงครับ
    เปิด steam ก่อนเข้าเกมด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    มีวิธีปิดไมค์ในเกมส์ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banz_mio_za อ่านกระทู้
    รอด้วยคนคับ ยังโหลดตัวเกมไม่เสร็จเลย แต่ก็อยากเล่นแบบ Online Co-op
    ID: banz_mio_za ฟากแอดกันมาด้วยคับ

เมื่อวานผมได้เล่นกับคุณซินะเนี่ย!! เหอะๆ ผมจำได้ เล่นเนื้อเรื่อง Leon หนุกดีครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    152
    เล่นแล้วสนุกมากๆเลย thank you หลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เล่นได้แล้ว แอดมา Pokawit[TH]
    HOW TO KILL A ZOMBIE

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ perseus_ อ่านกระทู้
    มีวิธีปิดไมค์ในเกมส์ไหมครับ
    ถ้าปิดของตัวเอง สามารถปิดใน steam ได้ หรือไปเซตปิดไมค์ในเครื่อง

ส่วนไมค์ของคนอื่นปิดไม่ได้ครับ ต้องให้เค้าปิดเอง เพราะยังไม่มีฟังก์ชั่นนี้ในเกม

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ของผมลงแครกแล้ว HAS STOP WORKING ลูกเดียวเลยครับเป็นเฉพาะแครก มัลติ นะครับ ลองหลายตัวแล้วก็ไม่ได้สักตัว แครกปกติ มันไม่เป็น ตอนนี้ใช้ของ 3DM v2 อยู่เล่นได้ปกติ
    แต่ถ้าลงงตัวอื่นมัน HAS STOP ลูกเดียวเลยครับ ใครพอมีวิธีแก้ไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markza03 : 24th March 2013 เมื่อ 18:50
    !!!SEIZE THE DAY!!!