ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: กดสิคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    ถึง จขกท...... แมs่งเด็กเห่อหมoย ไปนอนไป พรุ่งนี้ไม่มีเรียนเหรอ

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ผมเสียใจเป็น อย่างยิ่ง ผมเป็นเพื่อนร่วม Joker คุณแท้ ๆ แต่ผมกลับช่วยอะไรไม่ได้เลย
    โดนอุ้มไป นะที่รัก

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TBFlFaPaPb อ่านกระทู้
    อยุ่ที่ทางบ้านนะครับ

ทำไมคุณไม่ควบคุมดูแลให้ดี

อย่ามาโทษสื่อครับ

อยู่ที่ว่าทางบ้านควบคุมดูแลได้แค่ไหนมากกว่าครับ

คุณรู้ว่าน้องคุณเล่นอินเตอร์เนตแต่ทำไมคุณถึงปล่อยให้เข้ามาเวบโจ๊กเกอร์ได้

นั่นแสดงถึงว่าคุณไม่สามารถควบคุมดูแลได้มากกว่า

คุณไม่สามารถโทษผมได้ครับ

ถ้าคุณอยากจะฟ้องเชิญตามสบายครับ

คนที่จะโดนไม่ใช่ผม

แต่เป็นเจ้าของเว็บครับ

ก่อนจะมาตักเตือนใครหรืออะไร

ศึกษาให้ดีก่อนนะครับ
    แหม่ ออกตัวแรงน่ะครับ... อยากจะบอกว่า ข้อความนั้นมันเป็นมุขครับ
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    หายสะอึกเลยครับขอบคุณมากๆ

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ich_Liebe_Dich อ่านกระทู้
    แหม่ ออกตัวแรงน่ะครับ... อยากจะบอกว่า ข้อความนั้นมันเป็นมุขครับ

ที่ผมโพสนี้ก็มุขเหมือนกันนะครับ 555555

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=C02323
    ความสุข ไม่ใช่สิ่งที่คุณจะสัมผัสมันได้เพียงตัวคนเดียว...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,084
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ดูในเฟสแล้วยังเด็กอยู่เลย เอาซะกุ หงายเลยไอ้เด็ก....

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    แปลกนะ

ไฟล์เป็น JPG

แต่รูปกลับขยับได้

รึว่า.....
    คลิกขวาก็รู้แล้วครับว่าไม่ไ่ด้เป็น JPG แต่เป็น Flash ที่เห็น JPG เพราะต้องการหลอกพวกเราแบบเนียนๆด้วยนามกุลลิ้งค์ไงครับ *-*
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูโพสนี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิด โพสที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้าโปรไฟล์ของคุณ

อยากบอกว่าจะเล่น อะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
    ถ้าน้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งมาโพสในเฟสบุ๊ก เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

อีกอย่างที่ผมจะบอกที่คุนบอกว่าคนเคยโพสใน Facebook ขอบอกว่า Facebook บล็อกไฟล์นี้ได้หลายปีแล้วไม่เชื่อลองเอาไปโพสใน facebook สิ
    Bossanowa

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gunclub01 : 30th May 2013 เมื่อ 09:59
    สวัสดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    พ่อ จขกท. เล่นเฟสไหม เดียวผมจะส่งลิ้งนี้ให้บ้างอะนะ แชร์ๆกันไป
    ความคิดพยาครุฑไหนเลยนกกระจอกจะล่วงรู้

a life alive
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    แดรก ลำโพงผมไปเรียบร้อยละครับ T T (รู้ทั้งรู้กูก็ยังกด)

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    กำแล้ว ไม่น่าคลิกเข้าไปเลย เปิดลำโพงดังสะด้วย เสียง เอ๊ะๆๆๆ คิคุคิคุ ....... คิมูจิ ดังสะนั่นเลย
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    555 เสียงน่ารำคาญกว่ารูปอีก